Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 25
    Thành Viên Guild Killers nguyenbom1's Avatar
    Like
    112
    Được Like 166 lần trong 114 bài

Vấn đề DuiCui lừa đảo dưới cái tên ID forum Nguyễn Bờm.

Lời đầu tiên thành thật chia buồn cùng với mọi người.
    Đây là cái hậu quả sau 3 năm nghĩ game mà mình phải gánh nhận.
    Mình sẽ giải thích tất cả cho mọi người được biết.
    Mình chơi mu-hanoi.net bắt đầu từ SV Đế Vương và cũng là cuối cùng, Sau khi Bá vương ra đời, mình tham gia cho đến khi bá vương sát nhập vào đế vương và rồi về với đất mẹ Huyền Thoại.
    Không nhiều nhưng cũng k ít. Đã từng có những trận đánh rất oai hùng và mãnh liệt.
    Khi Đế Vương sát nhập vào Huyền thoại thì chính lúc đó mình nghĩ tới tận bây giờ.
    Tiếp theo là lý do tại sao DuiCui có Id forum Nguyễn Bờm của mình.
    Vào khoản tháng 11 năm ngoái trước kỳ 20/11 mình có đi vũng tàu chơi. Xuống nhà anh Quang chủ Guild Killers và Lâm cũng xuống chơi. Sáng hôm sau đi cafe thì Lâm có hỏi mình về tài khoản forum để tiện mua bán. Mình không ngần ngại gì vì ae cũng chơi với nhau quen biết và đi 0ffline 1 2 lần. Sau khoản thời gian đó mình k hề tham gia bất cứ games nào. Ngoài việc làm ăn.
    Mình thành thật chia buồn cùng với các bạn đã bị lừa. Mình có thể k cần giải thích và cũng k lắng nghe các bạn nói và chỉ trích mình làm gì. Nhưng đây là uy tín của mình. Tham gia games cũng khá nhiều. Bạn bè quen biết cũng đông.
    Lời cuối cùng cho những ai bị DuiCui lừa đảo. Mình thành thật chia buồn. Vì khoản thời gian này mình k có tham gia game nên k có biết bất cứ chuyện gì.

Thành Viên Guild Killers thanhtung123's Avatar
    Like
    338
    Được Like 112 lần trong 96 bài
    thanh giả tự thanh....!

3. Các thành viên đã Like thanhtung123 cho bài viết này:

nguyenbom1 (22-05-2016)

Like
    112
    Trích Được post bởi thanhtung123 Xem bài viết
    thanh giả tự thanh....!
    Em cũng có con có cái rồi anh à. Làm như vậy thất đức lắm.
    Dù gì cũng cảm ơn anh

Like
    338
    Trích Được post bởi nguyenbom1 Xem bài viết
    Em cũng có con có cái rồi anh à. Làm như vậy thất đức lắm.
    Dù gì cũng cảm ơn anh
    quan trọng gì lời thiên hạ...biết là ức chế nhưng kệ đi.đó là bài học...!

6. Các thành viên đã Like thanhtung123 cho bài viết này:

nguyenbom1 (22-05-2016)

Like
    112
    Trích Được post bởi thanhtung123 Xem bài viết
    quan trọng gì lời thiên hạ...biết là ức chế nhưng kệ đi.đó là bài học...!
    Thật sự mà nói em có thể k cần lắng nghe cũng k cần giải thích để làm gì cả.
    Em có quyền chơi hay k chơi. Nhưng lương tâm em k cho phép em làm vậy. Em rất là bực mình.

Like
    338
    nếu là anh, anh chọn cách im lặng...mình ko làm thì kệ thiên hạ.còn đo là bài học sâu sắc cho bản thân mình...tài khoản fb ..v..v..ko nên cho ai biết..thà mích lòng trước đặng lòng sau.ngủ sớm đi cho vợ con nó nhờ....kaka

Thành Viên Guild The0ne
    Guild The0ne
    o0HacAm0o's Avatar
    Like
    62
    Được Like 117 lần trong 87 bài
    ..^^.. A nghĩ những vấn đề này chẳng cần phải bàn luận nhiều em à.Theo cá nhân a nghĩ thì chơi ở cái MU này a cũng là 1 người chơi từ những ngày bắt đầu khai sinh ra nó.. mắt thấy tai nghe cũng nhiều... cũng như đời nhân tình ấm lạnh tuỳ lúc mà khác nhau thôi. A thấy cách đây vài tháng cũng thấy 4rum ồn ào có chuyện nick Ducui(chắc là Lâm) và Sơn...vv.. gì đấy lừa đảo...Chuyện đúng sai a ko bàn,vì thời điểm đó hay sv đó a cũng ko chơi... nhưng sv trước khoảng tgian trước cũng có nhiều lúc nc với Sơn và cả Lâm...^^.. Chuyện đúng sai là nhân cách của mỗi người.. và mỗi chúng ta chẳng thể bảo chứng tất cả cho nhân cách của một người khác khi đó ko phải là chính mình. Chuyện đời,miệng thế gian đôi lúc cta cũng chẳng phân biệt dc rõ ràng... thôi thì đôi lúc cũng cứ phải nhẹ nhàng để nó trôi đi thôi.. Cũng có thể có lúc cảm xúc 1 chút...^^... Nhưng chuyện game cũng giống như cuộc đời thôi.. Ai dám nói tất cả vẹn toàn tất cả. Chuyện cũ đôi khi cũng phải buông mà tiếp tục những cái tiếp diễn ở hiện tại và tương lai thôi.
    P/s: Đôi ae đọc qua.. cũng hãy để nó nhẹ nhàng trôi qua đi thôi... chuyện đúng sai cũng là chuyện đã qua rồi..^^... có cả phần thật dài phía trước lấy đó mà chiêm nghiệm hướng đến thôi.Thân ái ..^^..

10. 2 thành viên Like o0HacAm0o cho bài viết này:

Ging (23-05-2016), nguyenbom1 (23-05-2016)

Banned
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    Nói chung là mấy ô bên kl thì oke vì cùng quân. Còn lại là bờm vẫn lừa đảo bờm ạ. Lên k phải giai thich nhieu lam gì. Bờm đã bờm rồi. Bây giờ bờm lại bờm hơn

Like
    112
    Trích Được post bởi Tuanlacho Xem bài viết
    Nói chung là mấy ô bên kl thì oke vì cùng quân. Còn lại là bờm vẫn lừa đảo bờm ạ. Lên k phải giai thich nhieu lam gì. Bờm đã bờm rồi. Bây giờ bờm lại bờm hơn
    Mày gặp tao chưa? Mày chơi cùng sv nào với tao chưa? Nếu chưa thì mày ngậm cái mồm hôi của mày lại. Còn gặp rồi thì nói tao mày tên gì? Ở đâu cụ thể tao xin hẳng mày 1 cái hẹn kèo 1 đánh 1 tay đôi.

Senior Member MrNhat's Avatar
    Like
    32
    Được Like 34 lần trong 29 bài
    Giám chơi giám chịu ông giám cho toàn thể Mu HN 1 số dt của ông đi mọi người mới đc GD
    Như tôi ngoài số 0987 848 049 hay 0987 360 627 thì chả bao giờ có Ozil

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối