Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 tới 20 của 20
    Thành Viên Guild Killers Mr.Hùng's Avatar
    Địa điểm
    ๖ۣۜ๖ۣۣۜۜ- ~.Hugs Not Empty.~๖ۣۜ๖ۣۣۜۜ-
    Like
    198
    Được Like 133 lần trong 110 bài

Góp ý BQT MU-Hanoi.Net về Server Mới này

Góp Ý Admin ....
    Phần Thưởng Khi Treo Các Sự Kiện quảng bá cho MU-HaNoi.Net Lên để phần thường là ( 1 là nhận gifcode , 2 là 10k gcen ) như các server cũ trước , Để AE ko có tiền nạp thẻ sẽ cố gắng quảng bá cho mu-hanoi.net để đc lại được phần thưởng trong game là Gcen để mua bùa Gấu vvvv Như vậy AE sẽ thích thú và quảng cáo cho Admin nhiều hơn ( thu lại sẽ được nhiều men hơn ). Chứ Admin để phần thưởng là Vcen+ chỉ để Reset thì hơi hút máu quá , ko đáng công sức quảng bá cho mu
    - Về Zen thì mong admin tăng tỉ lệ drop zen nhiều hơn chút , để các bạn học sinh sv ... k có tiền còn có thể dùng zen rs thường , chứ như hiện tại tỉ lệ zen ít quá , toàn phải mua zen trên webshop hoặc mua qua người chơi thế thì cũng hút máu quá @@
    - Về vấn đề RS Víp Thì Adm lên giảm tiền về lại như các server cũ như sức mạnh trước là vừa
    - Về vấn đề ủy thác , mong admin để lại ủy thác treo máy vẫn lên điểm ủy thác chứ ko phải điểm PP+ như trước
    GAME MU-HANOI.NET DÀNH CHO TẤT CẢ MỌI LỨA TUỔI CHỨ KO DÀNH RIÊNG CHO ĐẠI GIA CHƠI GAME , Admin vẫn hút máu như các server trước thì em nghĩ cho dù ra server nữa ra mãi cũng chỉ có men tâm huyết và đại gia của mu-hanoi.net chơi thôi , còn học sinh , sinh viên như chúng em ko có tiền để chơi
    --- Em mong muốn Server Mới này sẽ có 1 sân chơi công bằng , giầu nghèo vẫn chơi đc , em biết rằng nếu ko có tiền nạp thẻ sẽ không đủ kinh phí để duy trì game , nhưng đổi lại vẫn còn nhiều người có điều kiện hơn học sinh sv ... nạp thẻ để duy trì game cho adm ...
    --- Đây chỉ là lời góp ý của em thôi ạ , còn về bên BQT MU-HaNoi.Net quyết định ra sao thì là do các anh ạ ... vì sân chơi là do các a tạo ra , còn bọn em chỉ là menber chơi game của các anh , và góp ý cho các a để có đúng nghĩa 1 sân chơi công bằng thôi ạ
    ----

2. 4 thành viên Like Mr.Hùng cho bài viết này:

kinhnkung1 (22-05-2016), NhamNhi (24-05-2016), phannhat95 (23-05-2016), adminTổng Cục Trưởng (23-05-2016)

Banned Extracting's Avatar
    Địa điểm
    Nam Định, Mảnh đất đầy tình thương..!!
    Like
    217
    Được Like 1,548 lần trong 948 bài
    Bạn nói có cái sai

HS + SV vẫn nạp nhưng ko nhiều bằng đại gia

Thành Viên Guild HuTjeuGo
    Guild HuTjeuGo

Like
    2
    Được Like 181 lần trong 180 bài
    up.............

Junior Member phannhat95's Avatar
    Like
    4
    Được Like 0 lần trong 0 bài

ban nói đúng quá

Trích Được post bởi Mr.Hùng Xem bài viết
    Góp Ý Admin ....
    Phần Thưởng Khi Treo Các Sự Kiện quảng bá cho MU-HaNoi.Net Lên để phần thường là ( 1 là nhận gifcode , 2 là 10k gcen ) như các server cũ trước , Để AE ko có tiền nạp thẻ sẽ cố gắng quảng bá cho mu-hanoi.net để đc lại được phần thưởng trong game là Gcen để mua bùa Gấu vvvv Như vậy AE sẽ thích thú và quảng cáo cho Admin nhiều hơn ( thu lại sẽ được nhiều men hơn ). Chứ Admin để phần thưởng là Vcen+ chỉ để Reset thì hơi hút máu quá , ko đáng công sức quảng bá cho mu
    - Về Zen thì mong admin tăng tỉ lệ drop zen nhiều hơn chút , để các bạn học sinh sv ... k có tiền còn có thể dùng zen rs thường , chứ như hiện tại tỉ lệ zen ít quá , toàn phải mua zen trên webshop hoặc mua qua người chơi thế thì cũng hút máu quá @@
    - Về vấn đề RS Víp Thì Adm lên giảm tiền về lại như các server cũ như sức mạnh trước là vừa
    - Về vấn đề ủy thác , mong admin để lại ủy thác treo máy vẫn lên điểm ủy thác chứ ko phải điểm PP+ như trước
    GAME MU-HANOI.NET DÀNH CHO TẤT CẢ MỌI LỨA TUỔI CHỨ KO DÀNH RIÊNG CHO ĐẠI GIA CHƠI GAME , Admin vẫn hút máu như các server trước thì em nghĩ cho dù ra server nữa ra mãi cũng chỉ có men tâm huyết và đại gia của mu-hanoi.net chơi thôi , còn học sinh , sinh viên như chúng em ko có tiền để chơi
    --- Em mong muốn Server Mới này sẽ có 1 sân chơi công bằng , giầu nghèo vẫn chơi đc , em biết rằng nếu ko có tiền nạp thẻ sẽ không đủ kinh phí để duy trì game , nhưng đổi lại vẫn còn nhiều người có điều kiện hơn học sinh sv ... nạp thẻ để duy trì game cho adm ...
    --- Đây chỉ là lời góp ý của em thôi ạ , còn về bên BQT MU-HaNoi.Net quyết định ra sao thì là do các anh ạ ... vì sân chơi là do các a tạo ra , còn bọn em chỉ là menber chơi game của các anh , và góp ý cho các a để có đúng nghĩa 1 sân chơi công bằng thôi ạ
    ----
    admin cũng nên cho tỷ lệ rơi ngọc và item khi trai quái lên để ae chơi sau nhân vật yếu k thể ăn đc các event trong game.ad cứ để thế chỉ tạo đc thế trân 1 chiều trong game cho các đại gia thôi .làm thế ae ít tiền khó sống sẽ đẫn đến bỏ game

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi nguyenbom1 Xem bài viết
    Nạp tiền để duy trì game, Rồi BQT lấy gì sống em.
    chắc chắn là vẫn có người nạp rôig nhưng nếu không có người chơi BQT còn k bỏ nghề chứ nói gì.

Senior Member EAKAR's Avatar
    Like
    65
    Được Like 47 lần trong 34 bài
    Trích Được post bởi Extracting Xem bài viết
    Bạn nói có cái sai

HS + SV vẫn nạp nhưng ko nhiều bằng đại gia
    nghỉ thì nghỉ đi vô cmt nhiều thế ))

Banned nhatthanh's Avatar
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    uppppppppppppppppp

Banned
    Like
    5
    Được Like 6 lần trong 5 bài
    bs mà rớt như trước cũng ko hay đâu bạn. rồi ai ai cũng 10acc 20acc atk. sv dc 2 tháng nhiều người bỏ cả autu nhặt ngọc. thả rồng đất 2h 1 lần xuất hiện random. với bỏ bán ngọc bkhc là ổn.

- - - Updated - - -

nên fix lại w 2?5 nữa khoẻ hơn w2 nhưng phải yếu hơn w3. cre. nên hiếm và tăng tỷ lệ rớt NL. lên cũng là 1 cắch giữ giá w2. vì xoay. 2?5 hay w3 đều cần cre. và w2. cứ 1nl 2 3 loét. 1cre 150k. 1w2 150k. là đẹp. w 2?5 1m đến 2m.

LĐTC Guild HuynhDe
    Guild HuynhDe
    banyboon's Avatar
    Địa điểm
    Dương Minh Châu, Tây Ninh
    Like
    199
    Được Like 252 lần trong 213 bài
    3 sv gần đây nhất là mu duy nhất mình chơi train tàn sv ko nhặt đc b.s.
    Và rồi mình nhận ra mu mất chất và hết cãm hứng để chơi.
    Train cắm acc cả đêm đôi khi sáng ngủ dậy mở máy lên xem thấy acc vài viên b.s cũng vui chứ.
    Ad ko tạo đc những niềm vui như vậy thì mình nghỉ ko thể duy trì mem đc.

Thành Viên Guild HuTjeuGo
    Guild HuTjeuGo

Like
    2
    Được Like 181 lần trong 180 bài
    ----Tốt nhất......có sao chơi vậy..

Thành Viên Guild Killers Mr.Hùng's Avatar
    Địa điểm
    ๖ۣۜ๖ۣۣۜۜ- ~.Hugs Not Empty.~๖ۣۜ๖ۣۣۜۜ-
    Like
    198
    Được Like 133 lần trong 110 bài
    Trích Được post bởi botchien Xem bài viết
    ----Tốt nhất......có sao chơi vậy..
    ^_^ ,. có ác nào cùi cùi ném tôi mượn vào pịch nhau phát cho đỡ nhớ coi

Senior Member
    Like
    0
    Được Like 6 lần trong 6 bài
    Trích Được post bởi nguyenbom1 Xem bài viết
    Cái vấn đề lớn nhất ở đây là thời gian em hiểu k Hùng.
    Anh nói em nghe, K riêng gì BQT, đầy đủ đội ngũ nhân viên kỹ thuật, mod smod, ad, adm điều hành, mọi người đều được trả lương bằng tiền mặt bây giờ đó em.
    Em phải đặt mình vào phía cạnh của họ để hiểu được những gì họ đang làm.
    Cái bây giờ là đừng để đồng tiền trong game bị loảng và những vật phẩm không mất giá trị. Đó mới là vấn đề của BQT.
    anh ví dụ đơn giản nhé. Em cần mua 1 cái Gậy cho DW, Nhưng SV chỉ có 3 cái em vẫn chấp nhận bỏ tiền túi ra mua nó.
    Còn sau đó, BQT sẻ mua Vcent trong game lại, Để tránh đồng tiền trong game tồn đọng quá nhiều.
    da ngu con hay sua