Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 tới 30 của 40

Chủ đề: Mod cho toi hoi

Banned
    Like
    28
    Được Like 7 lần trong 6 bài

Mod cho toi hoi

Bình thường thì bao lâu sẽ trao giải CTC 3 tới 5 ngày hay 1 tuần

Và phần thưởng Top tháng thì đc hoán đổi trong thời gian bao lâu 3-5 ngày kể từ khi trao giải hay ko cho đổi lại

Senior Member Virgo's Avatar
    Like
    0
    Được Like 23 lần trong 17 bài
    Trích Được post bởi ShopRac Xem bài viết
    OK . Toi muốn xác nhận lại 1 lần nữa. Ngày 2 nhận giải thì có phải hết ngày 5 là ko đc đổi lại đúng ko ..?

Tôi cũng trả muốn đặc ân, cứ đúng chính sách MU mà làm thôi..?
    MeoHoang đã nói rõ rồi tuỳ từng trường hợp ADM sẽ hỗ trợ đổi thôi, op exl thì đc chứ NNT đã khảm vào sét rồi thì khó lắm...

Banned
    Like
    28
    Trích Được post bởi Virgo Xem bài viết
    MeoHoang đã nói rõ rồi tuỳ từng trường hợp ADM sẽ hỗ trợ đổi thôi, op exl thì đc chứ NNT đã khảm vào sét rồi thì khó lắm...
    khó với người chơi chứ ko khó với người vẽ ra ..?

Đây hoàn toàn là trong khuôn khổ nhà sản xuất nói ra ko thêm ko bớt

Senior Member suri2014's Avatar
    Like
    10
    Được Like 20 lần trong 13 bài
    khó với người chơi chứ ko khó với người vẽ ra ..?

Đây hoàn toàn là trong khuôn khổ nhà sản xuất nói ra ko thêm ko bớt

Senior Member Út Cưng's Avatar
    Like
    180
    Được Like 569 lần trong 331 bài
    Mọi chuyện rồi sẽ đâu vào đó thui

Banned
    Like
    28
    Trích Được post bởi Út Cưng Xem bài viết
    Mọi chuyện rồi sẽ đâu vào đó thui
    Út nhắn cho ông Mod Sương Đêm là thằng Sướng Ngày nó chỉ 1 hơi 1 phát cuối để còn chấm dứt cái topic này.

Có phải BQT MU Hanoi.net có sự chợ giúp đổi Item (Top Tháng) trong 3 ngày kể từ khi nhận giải ko . từ ngày 2 đến ngày 5
    Và thời hạn cuối cùng là hết ngày 5 hay chỉ mang tính chất minh họa.

Mod TCT hay MeHoang vào đóng cái dấu cho câu hỏi này của tôi .

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi Virgo Xem bài viết
    Câu tuỳ tưng trường hợp cưa Mod MeoHoang như thế là ko đc. cái gì cũng phải trong khuôn khổ.

Thế trường hợp người quen biết thì đc hỗ trợ, còn ko quen biết thì ko đc ah.

Senior Member Virgo's Avatar
    Like
    0
    Được Like 23 lần trong 17 bài
    Út nhắn cho ông Mod Sương Đêm là thằng Sướng Ngày nó chỉ 1 hơi 1 phát cuối để còn chấm dứt cái topic này.

Có phải BQT MU Hanoi.net có sự chợ giúp đổi Item (Top Tháng) trong 3 ngày kể từ khi nhận giải ko . từ ngày 2 đến ngày 5

- - - Updated - - -

Câu tuỳ tưng trường hợp cưa Mod MeoHoang như thế là ko đc. cái gì cũng phải trong khuôn khổ.

Đấy là hôm trước bảo MeoHoang đổi lại cái giải sự kiện top phú hộ ADM trả lời nguyên văn như thế ko thêm k bớt. Kết quả là ko đc đổi giải thưởng event đó.

Game Master Sương Đêm's Avatar
    Like
    73
    Được Like 107 lần trong 84 bài

- - - Updated - - -

Tôi nhắc lại với bạn một lần cuối, trợ giúp đổi phần thưởng Top Tháng là hình thức giúp đỡ thêm cho người chơi,các bạn sẽ được xem xét là có được đổi 1 lần duy nhất hay không nhé !
    Tóm lại, bạn có khúc mắc vấn đề gì thì nên hỏi thẳng vào vấn đề của mình, hỏi vòng vo sẽ không đạt được mục đích như bạn nghĩ và mong muốn bạn nhé ! Bạn không nên như vậy !
    vui lòng pm hỗ trợ Live Chat Online để được giải đáp

Senior Member Út Cưng's Avatar
    Like
    180
    Được Like 569 lần trong 331 bài

- - - Updated - - -

Topic không ai trả lời thì bạn cũng trách, khi Sương Đêm đại diện trả lời thì bạn gọi người ta là thằng Sướng Ngày. Tôi chào thua với cách nói chuyện của bạn.

Banned
    Like
    28
    Trích Được post bởi Sương Đêm Xem bài viết
    Tôi nhắc lại với bạn một lần cuối, trợ giúp đổi phần thưởng Top Tháng là hình thức giúp đỡ thêm cho người chơi,các bạn sẽ được xem xét là có được đổi 1 lần duy nhất hay không nhé !
    Tóm lại, bạn có khúc mắc vấn đề gì thì nên hỏi thẳng vào vấn đề của mình, hỏi vòng vo sẽ không đạt được mục đích như bạn nghĩ và mong muốn bạn nhé ! Bạn không nên như vậy !
    Tôi voà thẳng vấn đề luôn..?
    Tôi là người chơi và có biết BQT MU có 1 sự trợ giúp cho những người chơi đc hoán đổi op đồ top tháng . Và cái này Mod MeoHoang cũng đã nói với tôi 1 lần là đc phép đổi 1 lần trong vào 3 ngày kể từ khi nhận giải..?
    Tôi nhận set đồ vào ngày 2 đầu tháng đến sáng ngày mùng 5 tôi đã vào phần top tháng 4 để đc đổi lại ọp . mà ko thấy mod nào vào nói 1 câu..?

Luật hay bất cứ cái gì BQT đưa ra ,chúng tôi đều thực hiện.

Vậy sao chính các bạn đề ra cái hỗ trợ đây mà lại ko giúp tôi đòi.

- - - Updated - - -

Cái này bạn có thể vào phần top tháng 4 để xem , tôi có nói chuyện cả mod supost rồi mới lên 4r viết.
    Cái này hoàn toàn hợp lệ ko có gì phải lăn tăn, trừ khi bạn ko muốn đổi giúp tôi

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi Út Cưng Xem bài viết
    Topic không ai trả lời thì bạn cũng trách, khi Sương Đêm đại diện trả lời thì bạn gọi người ta là thằng Sướng Ngày. Tôi chào thua với cách nói chuyện của bạn.
    Út xem người trả lời diễn giải rất trí tiết nhưng lại đi quá xa với câu hỏi của tôi..?

Tôi chỉ chốt lại hỏi có phải Item top tháng đc phép đổi trong vòng 3 ngày tức từ ngày 2 đến 5 phải ko..?

Neu dung tai sao toi vao phan top xin dc doi lai ko co ai tra loi toi

Lại còn phải xem sét thái độ lồi lõm của Game thủ mới đc đổi hay sao.

Game Master Sương Đêm's Avatar
    Like
    73
    Được Like 107 lần trong 84 bài
    Bạn đâu có phải là người được giải và đăng ký nhận giải thì sao có thể yêu cầu trợ giúp đổi giải thưởng ?
    vui lòng pm hỗ trợ Live Chat Online để được giải đáp