Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 tới 40 của 40

Chủ đề: Mod cho toi hoi

Banned
    Like
    28
    Được Like 7 lần trong 6 bài

Mod cho toi hoi

Bình thường thì bao lâu sẽ trao giải CTC 3 tới 5 ngày hay 1 tuần

Và phần thưởng Top tháng thì đc hoán đổi trong thời gian bao lâu 3-5 ngày kể từ khi trao giải hay ko cho đổi lại

Banned
    Like
    28
    Trích Được post bởi Sương Đêm Xem bài viết
    Bạn đâu có phải là người được giải và đăng ký nhận giải thì sao có thể yêu cầu trợ giúp đổi giải thưởng ?
    Tôi ko có giải thì tôi vào xin đổi làm cái gì..?

Bạn có cần vào acc xem ko

- - - Updated - - -

Chính vì các Mod ko trả lời tôi,lên mới phải làm cái Topic này hỏi vòng vèo ..?

Tôi chẳng biết moij người nhận top có sao ko , mà lần nào tôi nhận đổ top cũng sảy ra chuyện..?

Từ cái Wig 3 tốp tháng đến mấy cái top gần đây đều bị..?

Game Master Sương Đêm's Avatar
    Like
    73
    Được Like 107 lần trong 84 bài
    Trích Được post bởi ShopRac Xem bài viết

1. Như tôi đã nói cho phép đổi phần thưởng mục đích là giúp đỡ những người chơi không may mắc sai lầm khi đăng ký nhận giải thưởng, đây là trường hợp bất đắc dĩ, không hề được khuyến khích và thực tế các bạn nên tránh phải đổi là tốt nhất. Vi Cứ đổi như vậy thì còn có topic đăng ký nhận giải làm gì nữa hả bạn ?
    2. Từ đầu topic bạn luôn đưa ra những câu hỏi chỉ về 1 hoặc vài khía cạnh nào đó của một vấn đề theo ý nghĩ và xu hướng bạn thích, chính vì vậy bạn đang tạo ra cái nhìn phiến diện mang tính chủ quan cho vấn đề. Giờ đi thẳng vào vấn đề là muốn đổi giải Top tháng thì cần những yếu tố sau:

- Bạn thực sự là mắc sai sót khi đăng ký nhận giải top tháng và mong muốn được đổi lại. (tránh trường hợp là người được giải rồi nhận giải đúng theo ý muốn, xong bán hoặc tặng người khác và người khác đó lại có mong muốn khác, cái này chúng tôi không hỗ trợ)

- Giải thưởng phải là nguyên vẹn như lúc admin trao giải (không ép cộng, không ép xịt hoặc lên life, khảm...), chưa qua sử dụng !
    - Chính người đăng ký và nhận giải thưởng yêu cầu trợ giúp thay đổi phần thưởng trong thời gian quy định. ( tránh trường hợp người khác rảnh rỗi spam hoặc cố tình phá phách).

Nếu bạn xác nhận trường hợp của bạn đủ các yêu cầu trên tôi sẽ đưa lên Admin cao nhất là Tổng Cục Trưởng hỗ trợ giúp đỡ bạn.

Mong bạn nhìn nhận vấn đề một cách tổng quát hơn, đừng nên cố tính nhìn nó dưới 1 góc độ có sự chọn lọc với mục đích chủ quan như vậy !
    vui lòng pm hỗ trợ Live Chat Online để được giải đáp

Banned
    Like
    28
    Trích Được post bởi Sương Đêm Xem bài viết
    1. Như tôi đã nói cho phép đổi phần thưởng mục đích là giúp đỡ những người chơi không may mắc sai lầm khi đăng ký nhận giải thưởng, đây là trường hợp bất đắc dĩ, không hề được khuyến khích và thực tế các bạn nên tránh phải đổi là tốt nhất. Vi Cứ đổi như vậy thì còn có topic đăng ký nhận giải làm gì nữa hả bạn ?
    2. Từ đầu topic bạn luôn đưa ra những câu hỏi chỉ về 1 hoặc vài khía cạnh nào đó của một vấn đề theo ý nghĩ và xu hướng bạn thích, chính vì vậy bạn đang tạo ra cái nhìn phiến diện mang tính chủ quan cho vấn đề. Giờ đi thẳng vào vấn đề là muốn đổi giải Top tháng thì cần những yếu tố sau:

- Bạn thực sự là mắc sai sót khi đăng ký nhận giải top tháng và mong muốn được đổi lại. (tránh trường hợp là người được giải rồi nhận giải đúng theo ý muốn, xong bán hoặc tặng người khác và người khác đó lại có mong muốn khác, cái này chúng tôi không hỗ trợ)

- Giải thưởng phải là nguyên vẹn như lúc admin trao giải (không ép cộng, không ép xịt hoặc lên life, khảm...), chưa qua sử dụng !
    - Chính người đăng ký và nhận giải thưởng yêu cầu trợ giúp thay đổi phần thưởng trong thời gian quy định. ( tránh trường hợp người khác rảnh rỗi spam hoặc cố tình phá phách).

Nếu bạn xác nhận trường hợp của bạn đủ các yêu cầu trên tôi sẽ đưa lên Admin cao nhất là Tổng Cục Trưởng hỗ trợ giúp đỡ bạn.

Mong bạn nhìn nhận vấn đề một cách tổng quát hơn, đừng nên cố tính nhìn nó dưới 1 góc độ có sự chọn lọc với mục đích chủ quan như vậy !
    1: đây ko phải là lần đâu tiên tôi đổi . (Đc đổi thay đôi op nhan giai,va ko bi mất nhung thứ như ban noi o trên)

2: vì thât sự ai cũng muốn nhân vật minh choi đc hoàn hoả tới mức hết sức co thể..?

3: với CLass DK tôi ko biết các bạn uu ai như thế nào,nhưng voi CLass RF của MU HaNoi co rất nhiều lỗi ko hợp lý . co đóng góp ý kiến va chỉ đổi lại 1 câu trả lời theo thủ tục dập khuôn

Đúng là tôi có lợi dụng cái sự hỗ trợ này. Sự lọi dụng của tôi trong khuôn khổ các bạn đưa ra chứ ko phai yêu sach gi het

Đâu phải ai cũng có thể có san Item ngoi test,

Tôi chỉ muốn Nhân vât minh chơi đc đep troai va mạnh mẽ thôi mà

Senior Member suri2014's Avatar
    Like
    10
    Được Like 20 lần trong 13 bài
    Phải rồi cái gì củng phải có nguyên tắc, shoprac lộn xộn quá, nào là chê bai MUHN, nào là bỏ top all sai, rồi đòi sát nhập HT, giờ đến ồn ào trao giải....VKL,đòi hỏi đủ thứ mà chỉ muốn chơi free

Banned
    Like
    28
    Bạn xem và nói với mod TCT đổi lại giúp tôi , cam on Mod rất nhiều

Item đã để trong thùng đồ chung ..

Set HL+11+L+4%hp 4%GST-GC 5%GST -4 set socket . Item khảm 8% GST 30%SD . Set da kham them dc 4 vien 8%hp (viên nay giu nguyen).

Nay tôi muốn đỏi

Sết HL+11+L+4%hp-10%- Sock kham đổi thành 14% va 30% SD - 8% hp

Like
    10
    Bạn xem và nói với mod TCT đổi lại giúp tôi , cam on Mod rất nhiều

Item đã để trong thùng đồ chung ..

Set HL+11+L+4%hp 4%GST-GC 5%GST -4 set socket . Item khảm 8% GST 30%SD . Set da kham them dc 4 vien 8%hp (viên nay giu nguyen).

Nay tôi muốn đỏi

Sết HL+11+L+4%hp-10%- Sock kham đổi thành 14% va 30% SD - 8% hp
    Còn lâu mới đổi

Senior Member Virgo's Avatar
    Like
    0
    Được Like 23 lần trong 17 bài
    Trích Được post bởi suri2014 Xem bài viết
    Còn lâu mới đổi
    lấy giải top về khảm thêm ngọc lên đồ + 11 rồi test chán ko đc mới ra đòi đổi op. Haiz vkl nhà OngTuong ^^

Banned
    Like
    28
    Trích Được post bởi Virgo Xem bài viết
    lấy giải top về khảm thêm ngọc lên đồ + 11 rồi test chán ko đc mới ra đòi đổi op. Haiz vkl nhà OngTuong ^^
    tháng nào tao cũng thế..?
    quan trọng là dùng cái khuôn khổ BQT đưa ra ..?
    Ko có VND nó phải đi tìm tôi khổ thế đấy,chứ đâu phải lúc nào cũng set 4% 5%

Like
    10
    Trích Được post bởi Virgo Xem bài viết
    thằng này lôm côm vậy? chả thấy đóng góp quần què gì hết mà đòi hỏi đủ kiểu, ai mà đáp ứng

- - - Updated - - -

suốt ngày ôm cái máy tính lụm chaos đi PK đua Top, loay hoay ôm cái diễn đàng ... sẽ có VND mà

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi suri2014 Xem bài viết
    thằng này lôm côm vậy? chả thấy đóng góp quần què gì hết mà đòi hỏi đủ kiểu, ai mà đáp ứng

- - - Updated - - -

suốt ngày ôm cái máy tính lụm chaos đi PK đua Top, loay hoay ôm cái diễn đàng ... sẽ có VND mà
    vậy mà còn khoe tháng nào củng thế

Game Master Sương Đêm's Avatar
    Like
    73
    Được Like 107 lần trong 84 bài

Câu tuỳ tưng trường hợp cưa Mod MeoHoang như thế là ko đc. cái gì cũng phải trong khuôn khổ.

Thế trường hợp người quen biết thì đc hỗ trợ, còn ko quen biết thì ko đc ah.
    Ý bạn nói là BQT chúng tôi có sự thiên vị, thiếu công bằng đối với bạn ?

- - - Updated - - -

Chính vì các Mod ko trả lời tôi,lên mới phải làm cái Topic này hỏi vòng vèo ..?

Tôi chẳng biết moij người nhận top có sao ko , mà lần nào tôi nhận đổ top cũng sảy ra chuyện..?
    Chính vì tháng nào bạn cũng đổi ? Nên cái này thực sự không phải là sai sót nhất thời, không may như mục đích của chúng tôi đưa ra việc cho phép đổi giải thưởng !

1: đây ko phải là lần đâu tiên tôi đổi . (Đc đổi thay đôi op nhan giai,va ko bi mất nhung thứ như ban noi o trên)

2: vì thât sự ai cũng muốn nhân vật minh choi đc hoàn hoả tới mức hết sức co thể..?

3: với CLass DK tôi ko biết các bạn uu ai như thế nào,nhưng voi CLass RF của MU HaNoi co rất nhiều lỗi ko hợp lý . co đóng góp ý kiến va chỉ đổi lại 1 câu trả lời theo thủ tục dập khuôn

Đúng là tôi có lợi dụng cái sự hỗ trợ này. Sự lọi dụng của tôi trong khuôn khổ các bạn đưa ra chứ ko phai yêu sach gi het

Đâu phải ai cũng có thể có san Item ngoi test,

Tôi chỉ muốn Nhân vât minh chơi đc đep troai va mạnh mẽ thôi mà
    Tất cả những gì tôi thấy được ở đây, từ chính những comment của bạn nói nên 1 điều rằng, bạn đang lạm dụng sự ưu ái, lòng tốt của BQT để phục vụ lợi ích test game của bạn một cách thái quá. Và trong việc đổi giải thưởng của Top tháng 4 này mặc dù bạn không đủ điều kiện được trợ giúp mà bạn vẫn muốn gượng ép BQT bắt buộc phải làm theo ý bạn. Bạn có nghĩ nếu chúng tôi làm theo yêu cầu của bạn nó sẽ đi ra ngoài khuôn khổ cho phép, như vậy liệu có công bằng với người chơi khác. Hơn nữa, khi chưa đạt được mục đích bạn quay sang đặt điều là BQT chỉ trợ giúp đổi giải thưởng, cho những người quen biết trong khi chính bản thân bạn hiện tại là người được hỗ trợ đổi giải nhiều nhất (tháng nào cũng đổi).

Vậy có thể thấy rất rõ là ý thức của bạn rất kém, minh chứng là việc lạm dụng quá mức sự ưu đãi của BQT với toàn thể gamer để phục vụ mục đích cá nhân của mình, cái này tôi thật lòng nhắc nhở bạn. Thứ 2 là bạn dùng những câu từ comment không đúng mức, đặt điều sai trái dẫn đến người chơi khác hiểu sai về BQT gây ảnh hưởng nghiêm trọng đến uy tín của BQT, vi phạm này tôi sẽ xử lý đúng hình thức là baned ID 1 tuần để cảnh cáo ! Nếu bạn vẫn không sửa đổi thì từ giờ về sau bạn sẽ không nhận được sự hỗ trợ đổi giải thưởng Top trong bất cứ hoàn cảnh nào nữa nhé !

Close Topic !
    vui lòng pm hỗ trợ Live Chat Online để được giải đáp

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234