Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 tới 11 của 11
    Senior Member
    Guild KingPK
    nhoang's Avatar
    Like
    12
    Được Like 37 lần trong 26 bài

Góp ý nhỏ cho BQT cùng toàn thể thành viên mu-hanoi

Mình xin vô thẳng vấn đề luôn :
    thứ nhất loại bỏ top all :
    làm mất đi tính cạnh tranh cuối tháng
    nhất là những sv cũ tình trạng Vcent thiếu hụt . phải có sự kiện gì đó để bù đắp vào khoản trống đó chứ nhỉ ??
    chơi game cả tháng ra chỉ đợi đến những ngày cuối như này để ks nhau , kill nhau để giành tóp 1 2 3 thế mà bỏ đi cái sự kiện đó thì các mem còn gì để tranh đua nhau vào cuối tháng nữa ???
    thứ hai loại bỏ phần thưởng tóp 4-10 tháng
    đả bỏ công sức 1 tháng , bỏ biết bao nhiêu là vc gcent và card card loại , cả công sức nữa . lở chẳng may k nằm trong tóp 1 đến 3 thì phải có 1 phần thưởng gì đó để khích lệ tinh thần mà tháng sau còn đóng góp cho mu-hanoi chứ .
    làm như vậy chả khác nào đuổi khách nhỉ các anh ?
    có mổi 2 sự kiện để gở gạc cuối tháng mà các anh đem đi cắt bỏ chả khác nào các anh cắt đi niềm vui đua tóp của tôi ?
    góp ý nhỏ để đóng góp mu-hanoi ngày càng vững mạnh ^^ . cũng mong là BQT sẻ tiếp thu ý kiến hoặc đưa ra lời giải thích hợp lý ^^ .
    chúc toàn thể mu-hanoi có vài ngày lể vui vẻ và thành công trong sự nghiệp phía trước ^^

Thành Viên Guild HuTjeuGo
    Guild HuTjeuGo

Like
    2
    Được Like 181 lần trong 180 bài
    up..............