Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Kết quả 1 tới 10 của 90

Hybrid View

Thành Viên Guild Police
    Guild Police

Like
    12
    Được Like 29 lần trong 16 bài
    Trích Được post bởi vinhtuyen Xem bài viết
    Như nào là huy động cả họ hàng như nào là mất ăn mất ngủ vì dual top . phải chăng đó là các bạn.
    riêng tôi chỉ cày tu 0h đến 5h còn lại là các ae cùng chơi mu, cùng LM. thậm chí chưa biết mặt nhau
    còn việc cho đồ là chuện BT. Davis cho tôi w3 +15, eros cho tôi VC dual tốp.vv.... chả có li do gì tôi ko cho đc set BT
    nói thế chắc các bạn hiểu tại sao lại thất bại

ko tiếng việt hơi khó dịch đã cố gắng đọc 3 lần ko hiểu lắm nhưng đầy vẻ cay cú.
    bạn dụa vào đâu bảo bọn tôi lợi dụng rồi nịnh nọt các bạn. xin sỏ hay vay mượn cái gì của các bạn chưa
    có LM vs các bạn để cho cân sv pk vui vẻ. sau chie lại sv cũng NC với các bạn ok rồi mới dd.
    còn cái gì ma phá top LM mình. bạn tự nghĩ ra ah ( - khi ko LM nữa nhé)
    mà thôi nói gì nhiều . bán đồ nghỉ game rồi thì tập trung vào 1 vợ 3 con đi. la liếm làm gì nữa
    mà thật sự ko hiểu. bán đồ rồi. chắc cũng nghỉ rồi còn lập toppic này làm gì nhỉ
    1 la` top bic nay` ko niem quan den toi ban hieu ko
    2 la`khi sat nhap^ ATN vao` SM ai cam ac Ry noi' voi' toi va` NgoiSaoDem dung` ban do` cho Eros vi` no nhieu` poi ko nat' sevo(Day ko phai cau` xin chac' la` tam^ su kin' ^^^^^^^^^^
    3 la` ae Than^ thiet' bao tran dau pk con` ban' re the' la` du hieu^, oi^ ae song^ tot' qua'( toi ko noi ban Lm voi toi^ ma` LM gan` nhat' cua cac' ban ma` )^^ chac' lau^ ko vao`game len^ ko nho' roi`
    Ban qua' hieu^ nham^` sau xa vao` , Ng` nao` on deu se~ hieu ^ ^^^^^^^^^^^^^^^^^^

Thành Viên Guild AnhEmQN
    Guild AnhEmQN
    vinhtuyen's Avatar
    Like
    15
    Được Like 26 lần trong 15 bài
    Trích Được post bởi missheo00 Xem bài viết
    1 la` top bic nay` ko niem quan den toi ban hieu ko
    2 la`khi sat nhap^ ATN vao` SM ai cam ac Ry noi' voi' toi va` NgoiSaoDem dung` ban do` cho Eros vi` no nhieu` poi ko nat' sevo(Day ko phai cau` xin chac' la` tam^ su kin' ^^^^^^^^^^
    3 la` ae Than^ thiet' bao tran dau pk con` ban' re the' la` du hieu^, oi^ ae song^ tot' qua'( toi ko noi ban Lm voi toi^ ma` LM gan` nhat' cua cac' ban ma` )^^ chac' lau^ ko vao`game len^ ko nho' roi`
    Ban qua' hieu^ nham^` sau xa vao` , Ng` nao` on deu se~ hieu ^ ^^^^^^^^^^^^^^^^^^
    2. tôi ko hề bít cuộc NC đó. mà có nói cũng là điều hết sức bình thường. bọn tôi chơi ko bao h bán đồ đag dùng hoặc tương đương cho đ đ cả. còn từ "cầu xin " mong bạn định nghiẽ lại. ko biết no đơn giản với bạn thế nào. nhưng với tôi chưa bao giờ phải nói vs ai kể cả game lẫn ngoài đời
    3. Bạn đang nói về gui Tuandelll ???tôi ko biết họ nói gì vs các bạn. nhưng nhắc bạn thế này: con người ai củng có 2 cái tai. hãy sử dụng cả 2 nhé

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi --- Mako --- Xem bài viết
    hình như là đang nói Virus ah, bên SM vẫn ồn ào nhỉ

ngày xưa mà Thiện để lại cho mình acc RF Virus thì vẫn chiến đấu dài dài với AEQN đc,

Cấi ngày đó RF trâu kinh, có mỗi 2con DK Pizza với KaitouKid nản quá bỏ cuôc
    sv SM nhạt rồi. đag hâm nóng lại đây
    chẳng qua các bạn ham sv mới thôi. bọn tôi đâu pải đối thủ của các bạn