Trang 6 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678 ... CuốiCuối
Kết quả 51 tới 60 của 87
    Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    aloanh's Avatar
    Like
    62
    Được Like 531 lần trong 246 bài

Block theo cảm hứng

Đến với muhn cũng đc 4 năm . chưa bao giờ biết đến hack như nào
    chỉ khi nghỉ hoặc acc cho ai đó mượn họ hack mình không dám nói
    khi đua top chưa biết sử dụng hack như nào chỉ khi những đối thủ của mình sử dụng hack thì lúc đó những đứa em mình mới sử dụng hack
    còn khi mình đã chơi thì nói thật với tôi dùng hack cảm thấy thật yếu đuối
    mình nhớ 1 sv Quyên Năng hay phục hưng gì đó . mình nghỉ giao lại acc cho đứa em trong vũng tau nó chơi
    nó đi pk và quay clip tố cáo hack . nhưng người bị quay thì k bị sao người quay tố cáo thì bị block vì admin nói người quay sử dụng hack
    rồi vụ đó cũng đc làm sáng tỏ chỉ với 1 chức năng là điều chỉnh trong youtobe mà admin k biết
    và nhận đc 1 lời xl
    và tiếp đây nữa là vụ đứa em mình . mình tin tưởng giao acc của mình cho nó chơi
    nó là đứa giống mình cũng k thích hack và k muốn hack
    vì hack sẽ làm cho game nhạt rất nhanh và chơi không cảm nhận đc niềm vui khi pk
    mới đây amin lại block nick em mình vì có clip tố cáo . chưa cần tes gì admin đã khẳng định đó là hack và block
    xin hỏi nếu nó không hack mà block như thế rồi lại nhận đc 1 lời xl . vậy admin cho mình hỏi các bạn làm bộ phận antinhack đó chắc chỉ để có mặt cho vui và làm việc cảm nhận qua con mắt chứ không phải = chất xám đúng không ?
    tôi thấy thật vọng về cách làm việc này vl
    khi mới mở sv admin nói chống hack 100% . tôi rất vui quay lại . nhưng trong thời gian đua top . 7 ông trong đó phải có 5 ông hack
    nhìn mà nản vkl
    nếu mà cứ sử lý hack như này xl . tôi sẽ k bao giờ quay lại mu luôn . 1 cách làm việc không khác gì trẻ con
    dù biết admin muhn này đã giúp đỡ tôi rất nhiều . nhưng cũng đến lúc nói câu chia tay
    chào thân ái kinh khán giả

2. 7 thành viên Like aloanh cho bài viết này:

150289 (11-04-2016), Artemis (11-04-2016), askimo1992 (12-04-2016), HaiXomHN_MUHN (11-04-2016), lalalavs (11-04-2016), rengudan (11-04-2016), Đã đến lúc (12-04-2016)

Banned
    Like
    5
    Được Like 19 lần trong 11 bài
    Trích Được post bởi Tổng Cục Trưởng Xem bài viết
    Không phải cái gì cũng cần phải trả lời. Chính chủ ACC chấp nhận block toàn bộ nên chúng tôi làm theo nguyện vọng nhé.
    A ơi đừng nói là e chấp nhận block cả đồ. Acc e bỏ chuyển sang DL để chơi. Các a log vào lấy hết đồ của e. Xong nói là đồ này phải block. E tức vì e cũng là 1 mem lâu năm rồi. Trưa ai bị block cả đồ mà e lại là người đầu tiên trong khi trưa có luật. sét đồ của e gần chục triệu các a bảo block. K hiểu các a muốn để e chơi hay ép ae chúng e phải nghỉ. Nên làm như thế đây.

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi Đat Warlord Xem bài viết
    A ơi đừng nói là e chấp nhận block cả đồ. Acc e bỏ chuyển sang DL để chơi. Các a log vào lấy hết đồ của e. Xong nói là đồ này phải block. E tức vì e cũng là 1 mem lâu năm rồi. Trưa ai bị block cả đồ mà e lại là người đầu tiên trong khi trưa có luật. sét đồ của e gần chục triệu các a bảo block. K hiểu các a muốn để e chơi hay ép ae chúng e phải nghỉ. Nên làm như thế đây.
    Toàn quen biết cả mà các a lấy đồ e từ acc DL của e rồi bảo đồ này phải block thì e biết nói gì. Bảo là a k đc block đồ e hay là ntn. Chính vì quen biết nên e k muốn nói. Các a làm thế là ép e rồi.

Senior Member Đạt Warlord's Avatar
    Like
    5
    Được Like 34 lần trong 14 bài
    Không phải cái gì cũng cần phải trả lời. Chính chủ ACC chấp nhận block toàn bộ nên chúng tôi làm theo nguyện vọng nhé.
    đấy a ơi nó vào đối chứng kìa lại có cả nguyện vọng ư........a giải thích sao cho hợp lý kìa........

Senior Member newstar148's Avatar
    Like
    66
    Được Like 34 lần trong 34 bài

Senior Member rOtk's Avatar
    Địa điểm
    WL
    Like
    58
    Được Like 14 lần trong 13 bài
    Trích Được post bởi CristianoRonaldo Xem bài viết
    công nhận các bạn test kỹ thật trình độ cao và thật là vi diệu
    Cái này nó khác gì bỏ tù oan xong rồi thả. Cái acc mình nó mà sinh mệnh trong game rồi còn gì. Với công cụ trong tay adm thì chỉ có thể test kĩ lượng và vi diệu kiểu định tính thôi thì mãi mãi ko ăn thua . Ngoài đời nợ máu trả = máu ấy chứ, may mà game các ông hồi sinh đc account ko thì vỡ alo . Chỉ muốn nói cho adm là, đã ko có cái 100% anti thì đừng có vẽ ra mà câu khách, thứ 2 là đừng có "cứng" kiểu máy móc . Vâng, ta đây làm triệt để hack, triệt cmn để luôn khổ nỗi bắt sai thì phốt để ngàn đời ). Chắc chắn 100% thì hãy block

Administrator Tổng Cục Trưởng's Avatar
    Like
    472
    Được Like 2,716 lần trong 809 bài

- - - Updated - - -

Toàn quen biết cả mà các a lấy đồ e từ acc DL của e rồi bảo đồ này phải block thì e biết nói gì. Bảo là a k đc block đồ e hay là ntn. Chính vì quen biết nên e k muốn nói. Các a làm thế là ép e rồi.
    Linh nói nguyên văn lại với anh như thế em nhé.
    Bạn đang thắc mắc vấn đề nạp thẻ ? PM cho tôi : https://www.facebook.com/nguyenhoa1981
    www.mu-hanoi.net

Senior Member
    Like
    125
    Được Like 32 lần trong 27 bài
    Vỗ tay . . . Bh k có hack thì quay lại a nhé. E cũng không thíc chơi hack đâu. Nhưng cứ đầu tư tiền vào bóng đẹp nhoáng lại k ăn đc mấy con bẩn bẩn. Thì cũng phải chơi hack thôi. Tất cả là do ai do adm hết. Nên các adm chú ý nhé. Thấy chúng nó cứ post video WL hack thì lại gét WL nhưng adm hãy thử là game thủ bỏ tiền vào thua bọn hack đi thì hiểu. Và biết vì sao toàn video WL hack nữa k. Là vì bên kia ng ta ăn rồi chỉ đi quay. Bên này k ai đi quay cả. Chứ nếu đi quay chắc 1 tá.
    quá chuẩn cho đội lê duẩn ^^

Banned
    Like
    5
    Linh nói nguyên văn lại với anh như thế em nhé.
    Vâng nhưng e không nói thế a à. Nếu đã gọi nhau 1 câu là ae thì các a lúc đấy phải hướng cho e 1 đường đi. Đây lại ép e như thế. E coi các a như thế nào. Còn các a đối với e thế nào. Đầu sever có vụ. E pmm các a k thấy trả lời e còn gọi điện báo. Thế mà các a ép e quá nên chán đành phải nghỉ

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    NhimSuper's Avatar
    Like
    40
    Được Like 95 lần trong 77 bài
    Vâng nhưng e không nói thế a à. Nếu đã gọi nhau 1 câu là ae thì các a lúc đấy phải hướng cho e 1 đường đi. Đây lại ép e như thế. E coi các a như thế nào. Còn các a đối với e thế nào. Đầu sever có vụ. E pmm các a k thấy trả lời e còn gọi điện báo. Thế mà các a ép e quá nên chán đành phải nghỉ
    Thôi em cai gì qua cho qua 1 bước sai để cho mình nhìn lại những gì đã bỏ ra và làm

Administrator Tổng Cục Trưởng's Avatar
    Like
    472
    Được Like 2,716 lần trong 809 bài
    Sao em nói thế. Bọn anh ép em được gì đâu @@
    Nhưng thôi dù sao chuyện nó qua rồi em ạ. Hướng tới cái trước mắt thôi. Anh cũng rất cám ơn em đã giúp rất nhiều cho bọn anh.
    Bạn đang thắc mắc vấn đề nạp thẻ ? PM cho tôi : https://www.facebook.com/nguyenhoa1981
    www.mu-hanoi.net

Banned
    Like
    5
    Trích Được post bởi NhimSuper Xem bài viết
    Thôi em cai gì qua cho qua 1 bước sai để cho mình nhìn lại những gì đã bỏ ra và làm
    Vâng. A e nói để mọi chuyện đc giải quyết thôi chứ k có ý xin lại. Nói chung là do mình k đc tôn trọng thôi a

Trang 6 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678 ... CuốiCuối