Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 4 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 CuốiCuối
Kết quả 31 tới 40 của 57
    Phó Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi

Like
    108
    Được Like 85 lần trong 39 bài

Tiếp tục Clip chứng minh của acc Mrbamboo

- bạn bảo mình ko bật C . giờ mình bật đầy đủ . thoát ra vào lại . bạn cứ bảo clip của mình có vấn đề . với nói này nọ . sao bạn ko nghĩ clip quay có vấn đề đi . cái này cho bạn xem và chờ bạn test với mình đây . chỉ mong đừng fix lag đầu map nhé ^^

Senior Member Artemis's Avatar
    Like
    134
    Được Like 45 lần trong 37 bài
    Clip này mà nó bảo ko chứng minh đc

Thì đm nhà nó: óc chó mà đòi chữ xanh :3

Junior Member
    Like
    2
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    nhiều lần nói tạo sự cân bằng. tao thấy bây giờ sắp cân bằng dc rồi

Senior Member Artemis's Avatar
    Like
    134
    Được Like 45 lần trong 37 bài
    tạo ra sự cân bằng !

Chờ sự cân bằng. MU ko còn ai

À quên còn Guil: HuynhDe ở lại vs MU thôi

Senior Member MrG9x's Avatar
    Like
    3
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    Trích Được post bởi buivandat Xem bài viết
    - bạn bảo mình ko bật C . giờ mình bật đầy đủ . thoát ra vào lại . bạn cứ bảo clip của mình có vấn đề . với nói này nọ . sao bạn ko nghĩ clip quay có vấn đề đi . cái này cho bạn xem và chờ bạn test với mình đây . chỉ mong đừng fix lag đầu map nhé ^^

mình ở bên DD nhưng chuẩn cái lỗi này mình gặp rất nhiều. chính bản thân mình nhiều khi chết bạn bè cũng bảo sao mày chết rồi còn bật dậy kìa. nó là 1 lỗi chứ không phải hách gì cả. các ông adm cố gắng mà fix cho nó xong đi. người ta đã quay clip các kiểu chứng minh được rồi thì các ông adm vào mà xin lỗi rồi đền bù cho người ta. 1 lời xin lỗi có quá khó không Sai thì nhận. Xin lỗi. Chả có gì mà xấu hổ cả. Sai mà biết nhận ra cái sai để mà sửa thì mới có 1 sân chơi tốt và lành mạnh hút khách được. Đừng bảo thủ với cái sai của mình để cả 1 sân chơi bị xa lánh.
    Thân !

Junior Member
    Like
    2
    Trích Được post bởi Artemis Xem bài viết
    tạo ra sự cân bằng !

Chờ sự cân bằng. MU ko còn ai

À quên còn Guil: HuynhDe ở lại vs MU thôi
    công bằng. đù. tôi nói ngọng ô cng thế à
    cho 1 thằng làm adm là chủ gui, 1 thằng làm sbh làm chủ liên minh. quân địch hung hãn và đông vcl mày có hack ko
    k hack à ra đánh nhau
    chết cha mày lag này L block v.v chơi lại acc mới k chơi thì nghỉ để tao kiếm ít tiền về cúng thổ địa L

Phó Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi

Like
    108
    Được Like 85 lần trong 39 bài
    Trích Được post bởi MrG9x Xem bài viết
    mình ở bên DD nhưng chuẩn cái lỗi này mình gặp rất nhiều. chính bản thân mình nhiều khi chết bạn bè cũng bảo sao mày chết rồi còn bật dậy kìa. nó là 1 lỗi chứ không phải hách gì cả. các ông adm cố gắng mà fix cho nó xong đi. người ta đã quay clip các kiểu chứng minh được rồi thì các ông adm vào mà xin lỗi rồi đền bù cho người ta. 1 lời xin lỗi có quá khó không Sai thì nhận. Xin lỗi. Chả có gì mà xấu hổ cả. Sai mà biết nhận ra cái sai để mà sửa thì mới có 1 sân chơi tốt và lành mạnh hút khách được. Đừng bảo thủ với cái sai của mình để cả 1 sân chơi bị xa lánh.
    Thân !
    Bảo clip của tôi có vấn đề mới nản . Bắt 8h tối nay test lại . Hài vkl . Xong vụ này éo còn hứng chơi mu nữa

Junior Member
    Like
    2
    Bảo clip của tôi có vấn đề mới nản . Bắt 8h tối nay test lại . Hài vkl . Xong vụ này éo còn hứng chơi mu nữa
    Test cái lồn gì mà tét. Nó là cái lồn gì mà muốn bảo ng ta lzi cũng dc à. Bạn như con rối. Nó muốn làm gì bạn phải làm theo sao. 1 là nghỉ cm đi. Còn k thì cứ làm con rối. Địt bà thằng đao phủ có lẽ nó đang ngồi cười bạn ngốc như con rối đấy. Xin làm lồn gì mấy con chó ý. Cho game thủ làm adm tự do block. Bọn óc chó

Member
    Like
    1
    Cần 1 lời giải thích từ dao phủ và adm ........

Thành Viên Guild HuTjeuGo
    Guild HuTjeuGo

Like
    2
    Được Like 181 lần trong 180 bài
    tao 1 sv rieng...chi có 2..3 nguoi bảo đãm ko lag....khó lag được lắm....Còn khi pk các Sv đông người đứng tầm 10--15 người pk se lag kinh khủng...có thể bị lag góc lag chuyện bình thường AD nói hack cũng không đúng.....

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    nó đang fix lại cái langggg rùi kiêu mình quay hết langgg thì mình ra đảo thôi làm ăn nhu con ...........................