Trang 12 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 2101112
Kết quả 111 tới 120 của 120
    Senior Member cavexm's Avatar
    Like
    11
    Được Like 38 lần trong 29 bài

ADM xem sét lại nhân vật TieuLongVan.

em la chủ ác TieuLongVan. như clip trên ADM dựa vào đâu để Boclk nhân vật của em. em xin anh cho em 1 câu trả lời 9 sác,

- - - Updated - - -

cho em hỏi em hách cái gì thế , em cần chứng minh chứ đừng Bolk vô cớ ko ai chịu nổi đâu.

nếu la 1 người hiểu biết về mod hách mà ko biết và ko hách cũng ko biết em cung đến chịu thôi;

cứ thich blok la bolk luôn em ko hiểu tại sao.

2. Các thành viên đã Like cavexm cho bài viết này:

HaiXomHN_MUHN (10-04-2016)

Phó Guild HuynhDe
    Guild HuynhDe
    zl0v3g4m3z's Avatar
    Like
    343
    Được Like 255 lần trong 208 bài

Senior Member
    Like
    17
    Được Like 25 lần trong 13 bài

Khóc đi cho voi nhẹ nỗi lòng.
    Bài ca không quên của Cá lóc ( warlord)

Thành Viên Guild HuynhDe
    Guild HuynhDe
    beomuoi's Avatar
    Like
    13
    Được Like 5 lần trong 5 bài

Banned ParkHa's Avatar
    Like
    36
    Được Like 22 lần trong 19 bài
    thằng MOD lồn nào hôm qa Band ních tao

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    NhimSuper's Avatar
    Like
    40
    Được Like 95 lần trong 77 bài
    HD ẩn giật rồi lại xuất hiện như 1 bầy đàn không hiểu các bạn sẽ làm gì nữa topic người ta kêu oan đến lượt các bạn vào cmt kéo cả đàn lên cmt vài cái biểu tượng rồi thì nhạc nhẽo sống để cho người ta nhớ cái tên hay đi ra đường người ta ỉa thẳng vào mặt

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Game có 3 loại:
    1. đầu tư lấy tiền đắp vào sự ham muốn danh tiếng mà ngoài đời thực khó kiếm ( loại này nuôi game )
    2. Cày tiền sanh sửa lấy tiền nuôi NV của mình để theo đuổi đam mê game (loại này nuôi bản thân)
    3. Trẻ trâu quậy phá thích hơn đời thiên hạ ( loại này làm game nó xôm xôm :3 )
    nay cách làm việc xí múm của ban quản trị làm cái loại 1 nó nghỉ rồi thì cái loại 2 cũng nghỉ theo và chỉ còn ban quản trị với cái loại 3 thôi nhé ... điển hình là cái sv zues đó!!! các bạn không sáng mắt ra thì cái sv POS này cao lắm là sau event này là tàn rồi. Mong ban QT xem xét lại cách làm việc của mình. vậy thôi

Banned
    Like
    5
    Được Like 19 lần trong 11 bài
    Trích Được post bởi cttrung90 Xem bài viết
    Game có 3 loại:
    1. đầu tư lấy tiền đắp vào sự ham muốn danh tiếng mà ngoài đời thực khó kiếm ( loại này nuôi game )
    2. Cày tiền sanh sửa lấy tiền nuôi NV của mình để theo đuổi đam mê game (loại này nuôi bản thân)
    3. Trẻ trâu quậy phá thích hơn đời thiên hạ ( loại này làm game nó xôm xôm :3 )
    nay cách làm việc xí múm của ban quản trị làm cái loại 1 nó nghỉ rồi thì cái loại 2 cũng nghỉ theo và chỉ còn ban quản trị với cái loại 3 thôi nhé ... điển hình là cái sv zues đó!!! các bạn không sáng mắt ra thì cái sv POS này cao lắm là sau event này là tàn rồi. Mong ban QT xem xét lại cách làm việc của mình. vậy thôi
    Cho họi bạn là loại mấy. Và trả lời luôn k cần sau even giờ game đã tàn rồi. Trả mống nào mua đồ toàn bán không.

Thành Viên Guild Killers nobita2's Avatar
    Like
    12
    Được Like 8 lần trong 8 bài
    thế đéo nào gọi là ẩn giật :V hack vkl ra thì fải bắt chứ loại kô có kỹ năng chơi mà chơi công nghệ dân chúng mới ỉa vào mặt ý :V :V :V :V nói không sn trước àh :V

Member
    Like
    1
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Mình chơi nhiều bản mu ss2 ss3 .....ss10. nhưng đây là lần đầu mình chơi máy chủ Mu-hanoi.net. Mình thấy ông nguyễn hựu này dị tăng bảng mt theo cách của ông ý rất đị từ rf rồi dl dk .nhìn như kẹc nhưng pk rất khét. nếu để mà nói tì ông ý am hiểu mu vcl ra. Việc block oan acc mrbambo thì thực sự quá phi cho máy chủ pos. mong adm xem sét bắt đúng người đúng tội.

Các vấn đề liên quan tới hack Đao phủ's Avatar
    Like
    80
    Được Like 780 lần trong 385 bài
    Vụ việc đã đc giải đáp . http://forum.mu-hanoi.net/threads/12...78#post1352078
    Y!M : hanoi_antihack02

Các vấn đề liên quan đến hack .