Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 17
    Senior Member
    Like
    8
    Được Like 5 lần trong 5 bài

Toàn bộ các anh ADM vào xem

đã gọi là hỗ trợ Tân thủ là chit có tân thủ thôi

sao có top 1>>100 cũng dc là sao

phá game ak các anh ?

Banned
    Like
    40
    Được Like 179 lần trong 77 bài
    Bạn kiểm tra số lever nhé Tất cả đều rất cân bằng chứ không gây ra ảnh hưởng đến game nhé

Senior Member
    Like
    8
    thế top 1>>100 RS nhanh hơn sẽ UT dc điểm nhiều hơn >>nhanh tàn

vậy ex 150 so với 200 ngày trc để làm gì nhỉ ?

ý mk là bỏ tân thủ top 1>>100 hiểu thì sửa lại nhé các anh ?

Banned
    Like
    40
    Được Like 179 lần trong 77 bài
    !Hơn nhau 10 lv sao bạn phải đắn đo vậy nhỉ. Chúng tôi đã họp rất kĩ rồi mới đưa ra quyết định. Phúc lợi tân thủ thì toàn server sẽ hưởng mà chắc chắn mốc đó đã phù hợp với hoàn cảnh hiện tại

Senior Member
    Like
    8
    Trích Được post bởi Racing Xem bài viết
    !Hơn nhau 10 lv sao bạn phải đắn đo vậy nhỉ. Chúng tôi đã họp rất kĩ rồi mới đưa ra quyết định. Phúc lợi tân thủ thì toàn server sẽ hưởng mà chắc chắn mốc đó đã phù hợp với hoàn cảnh hiện tại
    thế anh vẫn ko biết viết chữ TÂN THỦ ak ?

6. Các thành viên đã Like vietlien cho bài viết này:

Luffy_Kun (04-04-2016)

Senior Member Luffy_Kun's Avatar
    Like
    3
    Được Like 7 lần trong 7 bài
    Tân thủ mà lại hỗ trợ cả bọn cũ thế kia sao ko làm như sv trước mở 1sv tân thủ riêng nhỉ

8. Các thành viên đã Like Luffy_Kun cho bài viết này:

tuấn tiền tỉ (04-04-2016)

Thành Viên Guild HoangToc
    Guild HoangToc
    tuấn tiền tỉ's Avatar
    Địa điểm
    Hưng Yên / Quê Tao / Vô Đối
    Like
    29
    Được Like 29 lần trong 28 bài
    Trích Được post bởi Luffy_Kun Xem bài viết
    Tân thủ mà lại hỗ trợ cả bọn cũ thế kia sao ko làm như sv trước mở 1sv tân thủ riêng nhỉ
    anh ADM ơi e thấy như vậy được đây mở sv tan thủ riềg đi a

Senior Member 1stTomVkL's Avatar
    Like
    19
    Được Like 8 lần trong 8 bài
    đùa chứ thế này đồ luck +9 mất hết giá.

Member tienhyhy's Avatar
    Like
    1
    Được Like 4 lần trong 3 bài
    Vâng và các anh ý lại họp nhau lại phá Game thôi đằng nào cái seve này cũng nát hack tùm lum từ lúc 3 ngày đầu đua top anh top 1 dw anh ý cũng hack nhiệt tình tiếp theo là những anh top những ngày gần đây nhận ra đc sự suy tàn với lời hứa chống hách 100% lên các anh ý lại ra cái Hỗ trợ tân thủ và cả người chơi cũ luôn << mình thích sự công bằng này >chào đón seve mới
    nếu ai hay để ý cái Avatar của mình là thể nào cũng nhớ câu nói này của mình hay nói về các seve Chơi MUHN này thằng nào khôn thì chỉ lên chơi seve mới 1 tháng đầu hoặc 1 tháng 15 /20 ngày thôi rồi nghỉ trở lại với cuộc sống bình thường ăn ngủ nghỉ vỗ béo cho nhẹ đầu nghỉ ngời 1 tới 2 tháng có seve mới lại chiến tiếp như vậy vừa đỡ đâu đầu > mất ngủ > mất tiền > hại sức khỏe như mình nghiện MU lắm cũng chỉ đến giờ vào săn vui tý rồi ngủ
    ganh đua làm chi để rồi đến seve mới ta vẫn phải bắt đầu tư con số 0
    >> tâm sự này em nói riêng với bác chủ thớt thôi nhé ai đọc qua đừng nhận vơ là của mình rồi vào cmt chửi em tai 1 ngày em vào diễn dàn này đc có 1 lần vào 21h tối thôi lên ko thể tiếp chuyện hay chửi nhau đc trên đây > có chửi em em ko chửi lại đc đừng bảo em khinh Mua hahahaha đêm muộn viết dài và lủng củng mong thông cảm
    >>>
    đẳng cấp làm cái chi chi
    để cuối cũng vẫn là mớ tử thi bầy nhầy

12. 2 thành viên Like tienhyhy cho bài viết này:

gacon89 (05-04-2016), Ging (04-04-2016)

Senior Member Ging's Avatar
    Like
    98
    Được Like 39 lần trong 35 bài
    Trích Được post bởi tienhyhy Xem bài viết
    Vâng và các anh ý lại họp nhau lại phá Game thôi đằng nào cái seve này cũng nát hack tùm lum từ lúc 3 ngày đầu đua top anh top 1 dw anh ý cũng hack nhiệt tình tiếp theo là những anh top những ngày gần đây nhận ra đc sự suy tàn với lời hứa chống hách 100% lên các anh ý lại ra cái Hỗ trợ tân thủ và cả người chơi cũ luôn << mình thích sự công bằng này >chào đón seve mới
    nếu ai hay để ý cái Avatar của mình là thể nào cũng nhớ câu nói này của mình hay nói về các seve Chơi MUHN này thằng nào khôn thì chỉ lên chơi seve mới 1 tháng đầu hoặc 1 tháng 15 /20 ngày thôi rồi nghỉ trở lại với cuộc sống bình thường ăn ngủ nghỉ vỗ béo cho nhẹ đầu nghỉ ngời 1 tới 2 tháng có seve mới lại chiến tiếp như vậy vừa đỡ đâu đầu > mất ngủ > mất tiền > hại sức khỏe như mình nghiện MU lắm cũng chỉ đến giờ vào săn vui tý rồi ngủ
    ganh đua làm chi để rồi đến seve mới ta vẫn phải bắt đầu tư con số 0
    >> tâm sự này em nói riêng với bác chủ thớt thôi nhé ai đọc qua đừng nhận vơ là của mình rồi vào cmt chửi em tai 1 ngày em vào diễn dàn này đc có 1 lần vào 21h tối thôi lên ko thể tiếp chuyện hay chửi nhau đc trên đây > có chửi em em ko chửi lại đc đừng bảo em khinh Mua hahahaha đêm muộn viết dài và lủng củng mong thông cảm
    >>>
    đẳng cấp làm cái chi chi
    để cuối cũng vẫn là mớ tử thi bầy nhầy

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối