Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 39
    Banned XeDapOi's Avatar
    Like
    199
    Được Like 65 lần trong 39 bài

- Góp ý về các event, và quyền lợi của gammer

- Mình chơi mu-hanoi.net tuy cũng lâu nhưng cũng được 5 năm rồi
    từ các sv huyền thoại, hoàng kim, sức mạnh, anubis, đế vương v.v
    và rồi đến sv gần nhất là POS, theo mình thấy ADM tổ chức các event chưa hợp lí 1 chút nào
    đơn giản như event song đâu sắp diễn ra, các ae game thủ bình thường thì làm gì nghĩ đến cửa ăn được giải
    những event pk khủng, chỉ giành cho những nhân vật đang cầm set đồ khủng, mà nói thằng ra là set đồ
    đua tốp được, còn những anh em khác thì sao ? gom cả tháng trời mới được 1 set, pk chằng dám
    gom được set thì cũng đến lúc có sv mới vậy sao ADM ko tổ chức những event hợp lí như solo với
    Gamemaster, cho mốc số point cố định chẳng hạn, mặc đồ shop v.v.. như thế mình thấy công bằng hơn
    chứ ng` khủng thì càng khủng, ai cùi thì mãi ko ngóc lên được biết là bỏ tiền bỏ sức ra là hơn hẳn
    nhưng đừng hơn quá. Sao AD ko thay vào đua top tháng là vcent, hoặc up set đồ hoặc món đồ mình đang có
    lên +11,12,13 hoặc thưởng Vcent, gcent, b,s , BKHC
    chứ sv nào cũng những set đồ khủng như thế chỉ tồn tại được vài time rồi lại vắng khách

Còn về vấn đề hack:
    mong AD và phía BQT để ý 1 chút, chằng hạn như giờ boss log 1 hay vài acc vào xem tình hình
    thăm dò c.sống của game như nào, vấn để hack, bug đã ổn chưa, chứ cứ ngồi 1 chỗ mà cổ động
    tinh thần cố gắng hết sức nọ kia thì cũng thế chả giải quyết được gì

theo mình thấy đây là 2 vấn đề đang cần lưu ý nhất mong BQT để ý chứ đừng để mu-hanoi ngày càng vắng khach
    --------------------------------------------
    đây là ý kiến cả nhân thôi ai đồng ý, góp ý kiến thì cho
    1 up = 1 like tks !

- - - Updated - - -

- trích dẫn của 1 game thủ cho hay:
    " Rất hoan nghênh cái việc GM tạo điều kiện cho ae có cơ hội để đoạt được những sét đồ mà ae mong muôn,cũng cho mình hỏi là bao giờ có sv mới để mình chuẩn bị !"
    chả biết adm có biết và để ý ko nhỉ

- - - Updated - - -

- chẳng hạn như tổ chức cuối tuần vào tối thứ 7 chẳng hạn vì time này hợp lí với tất cả mọi người
    tổ chức pk class phí đăng kí 10k hoặc 20k vcent hoặc gcent
    giải nhất class: 50k vcent + 1 set đồ cấp 6 hoặc 7 < thời hạn 24h >
    giải nhì: 30k vcent
    giải 3: 20k vcent +1 gấu hoặc 1 ske chẳng hạn
    như thế vừa mang tính giải trí mà vui vẻ giao lưu pk chứ ko train suốt đâm nhàn chán ^^!

2. 2 thành viên Like XeDapOi cho bài viết này:

Ging (23-03-2016), OngTuongHN (23-03-2016)

Member
    Like
    2
    Được Like 2 lần trong 1 bài
    upppppppppppp

Member
    Like
    0
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    tao 2 đấu trường
    1 cho hàng khủng ( hoàng kim )
    2 cho người bình thường ( bạch ngân )

đơn giản dễ chơi hơn nhiều

5. Các thành viên đã Like kiemvuong cho bài viết này:

XeDapOi (23-03-2016)

Senior Member
    Like
    51
    Được Like 47 lần trong 42 bài
    Vua đi vi hành hồi truớc mình rất thick phong cách này ^^

Banned
    Like
    1
    Được Like 8 lần trong 7 bài
    bạn nói ngu VKL. bạn thích sét đồ Ngon để chuẩn bin cho Trận Xong đấu này ko. sét MG 54L+11 nè, 4m thôi mua về mà PK Xong đấu cho nó Win. xinh ra đầu tư để làm cái gì. hay thích mua W2.5 RF +11 + set BH +11 về mà PK. có dám bỏ tiền ra hay ko. đã ngu còn tỏ ra nguy hiểm

8. Các thành viên đã Like MeHoangDe cho bài viết này:

XeDapOi (23-03-2016)

Banned
    Like
    14
    Được Like 9 lần trong 9 bài
    Trích Được post bởi MeHoangDe Xem bài viết
    bạn nói ngu VKL. bạn thích sét đồ Ngon để chuẩn bin cho Trận Xong đấu này ko. sét MG 54L+11 nè, 4m thôi mua về mà PK Xong đấu cho nó Win. xinh ra đầu tư để làm cái gì. hay thích mua W2.5 RF +11 + set BH +11 về mà PK. có dám bỏ tiền ra hay ko. đã ngu còn tỏ ra nguy hiểm
    Ai cũng có cách nghĩ và chơi khác nhau,đừng áp đặt cách chơi của mình lên người khác. đây là người ta nêu ra ý tưởng góp ý chứ ko phải khoe xem ai nhiều tiền hơn.
    Vậy mày đầu tư thế chỉ để chơi 1 tháng cùng lắm là 3 tháng liệu có đáng ko.

10. Các thành viên đã Like OngTuongHN cho bài viết này:

XeDapOi (23-03-2016)

Senior Member Ging's Avatar
    Like
    98
    Được Like 39 lần trong 35 bài
    uppppppppppppp cho bài viết hay

12. Các thành viên đã Like Ging cho bài viết này:

XeDapOi (23-03-2016)

Banned
    Like
    5
    Được Like 19 lần trong 11 bài
    Trích Được post bởi XeDapOi Xem bài viết
    - Mình chơi mu-hanoi.net tuy cũng lâu nhưng cũng được 5 năm rồi
    từ các sv huyền thoại, hoàng kim, sức mạnh, anubis, đế vương v.v
    và rồi đến sv gần nhất là POS, theo mình thấy ADM tổ chức các event chưa hợp lí 1 chút nào
    đơn giản như event song đâu sắp diễn ra, các ae game thủ bình thường thì làm gì nghĩ đến cửa ăn được giải
    những event pk khủng, chỉ giành cho những nhân vật đang cầm set đồ khủng, mà nói thằng ra là set đồ
    đua tốp được, còn những anh em khác thì sao ? gom cả tháng trời mới được 1 set, pk chằng dám
    gom được set thì cũng đến lúc có sv mới vậy sao ADM ko tổ chức những event hợp lí như solo với
    Gamemaster, cho mốc số point cố định chẳng hạn, mặc đồ shop v.v.. như thế mình thấy công bằng hơn
    chứ ng` khủng thì càng khủng, ai cùi thì mãi ko ngóc lên được biết là bỏ tiền bỏ sức ra là hơn hẳn
    nhưng đừng hơn quá. Sao AD ko thay vào đua top tháng là vcent, hoặc up set đồ hoặc món đồ mình đang có
    lên +11,12,13 hoặc thưởng Vcent, gcent, b,s , BKHC
    chứ sv nào cũng những set đồ khủng như thế chỉ tồn tại được vài time rồi lại vắng khách

Còn về vấn đề hack:
    mong AD và phía BQT để ý 1 chút, chằng hạn như giờ boss log 1 hay vài acc vào xem tình hình
    thăm dò c.sống của game như nào, vấn để hack, bug đã ổn chưa, chứ cứ ngồi 1 chỗ mà cổ động
    tinh thần cố gắng hết sức nọ kia thì cũng thế chả giải quyết được gì

theo mình thấy đây là 2 vấn đề đang cần lưu ý nhất mong BQT để ý chứ đừng để mu-hanoi ngày càng vắng khach
    --------------------------------------------
    đây là ý kiến cả nhân thôi ai đồng ý, góp ý kiến thì cho
    1 up = 1 like tks !

- - - Updated - - -

- trích dẫn của 1 game thủ cho hay:
    " Rất hoan nghênh cái việc GM tạo điều kiện cho ae có cơ hội để đoạt được những sét đồ mà ae mong muôn,cũng cho mình hỏi là bao giờ có sv mới để mình chuẩn bị !"
    chả biết adm có biết và để ý ko nhỉ

- - - Updated - - -

- chẳng hạn như tổ chức cuối tuần vào tối thứ 7 chẳng hạn vì time này hợp lí với tất cả mọi người
    tổ chức pk class phí đăng kí 10k hoặc 20k vcent hoặc gcent
    giải nhất class: 50k vcent + 1 set đồ cấp 6 hoặc 7 < thời hạn 24h >
    giải nhì: 30k vcent
    giải 3: 20k vcent +1 gấu hoặc 1 ske chẳng hạn
    như thế vừa mang tính giải trí mà vui vẻ giao lưu pk chứ ko train suốt đâm nhàn chán ^^!
    Nghe bạn nói Thế này. Thì thôi mình khuyên bạn nên chơi MU có Wepshop thế đồ cho nó cân bằng người ta bỏ cả đống tiền ra đầu tư để có đồ. lại bảo ra even bỏ đồ đi. mắc cười sao bạn không đầu tư vào mà có đồ ngon.

Banned Kenzen37's Avatar
    Like
    4
    Được Like 9 lần trong 8 bài
    Thế mình đầu tư vjp làm j nhỉ , cứ event post bài kêu adm pk đồ shop cho rồi , bỏ tiền ra lên đồ cũng vì cho manh tham gia các event chứ , nếu công bằng cho các ông ai công băng cho bọn tôi

15. Các thành viên đã Like Kenzen37 cho bài viết này:

XeDapOi (23-03-2016)

Senior Member
    Like
    9
    Được Like 5 lần trong 4 bài
    Even theo mid là rất hay ko phải ai cũng muốn có một set đồ đẹp sao . Chỉ đua tôp mới được thưởng hỏi có được bao nhiêu người có thoi gian ngồi chơi cả tháng mới được vậy mid hỏi bạn những người thích chơi và dk kinh tế ko cho phép quá tay vào game giải trí cuộc sống còn nhiều việc cần đến tiền nhiều hơn là để giải tri bạn ạ. Ko có even như vậy mãi mãi ko có sự công bằng bạn ơi.

17. Các thành viên đã Like betiteo cho bài viết này:

XeDapOi (23-03-2016)

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối