Trang 1 của 8 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 77
    Senior Member
    Like
    0
    Được Like 3 lần trong 3 bài

Nói thật chúng tôi chán lắm rồi. Admin cho chúng tôi một câu trả lời thuyết phục

Trong khoảng thời gian vừa qua. Nói dài không phải dài mà nói ngắn cũng chẳng ngắn. Chỉ nói riêng sv Poseidon này LM AEPhoNui cũng chẳng ít người đã ra đi. Vấn đề ở đây là cách thức điều hành của các admin, mod quá sức lạc hậu. Anti hack mới nhất 99,99%. Nhưng hỡi ơi đi đâu cũng thấy các thánh chay như bay. RS yếu hơn cả trăm lần mà tốc đánh cứ như máy.

Săn boss hack, đi sự kiện hack. Event thì toàn đồ 2 opt. Xin hỏi những món đồ đó sẽ thuộc về ai? tất cả đều về tay những người tay to và ... Trong cái 3 chấm chắc mọi người cũng thừa biết rồi.
    Những nỗi buồn cứ nhân lên theo thời gian. Nói thực ae chúng tôi đã nản, đã ngán ngẩm những hình ảnh đứng giữa lorencia ngoáy rông xài kill bùng nổ tele các kiểu. Đã ngán lắm rồi những hình ảnh 1 hít 1 mạng người. Chúng tôi muốn một câu trả lời thích đáng hoặc chúng tôi phải tự mình tìm tới một câu trả lời phù hợp với chính mình.

Chỉ là đôi dòng trút đi sự uất ức. Chúng tôi cũng chẳng còn tha thiết gì nữa, chỉ tiếc những anh em đã chinh chiến cùng nhau bao nhiêu ngày qua giờ gần như tan rã. Có lẽ tôi cũng nên nói lời tạm biệt. Nỗi buồn này đến khi nào các bạn mới hiểu. TCT có biết sv đang rất tệ không? Sao không thử log acc vào và xem các event đi...

Kí tên:
    Miracle

- - - Updated - - -

[IMG][/IMG]

Administrator Tổng Cục Trưởng's Avatar
    Like
    472
    Được Like 2,716 lần trong 809 bài
    Chào bạn.
    Tôi biết tình trạng hack trong game đang xảy ra rất nhiều và chúng tôi cũng đang luôn cố gắng để giảm tối thiểu tình trạng này.
    Sắp tới sẽ có bản cập nhật riêng cho Antihack và hi vọng rằng nó sẽ giảm đc đáng kể.
    Rất mong các bạn hãy tiếp tục ủng hộ Mu Hà Nội và hãy tin tưởng vào BQT.
    Bạn đang thắc mắc vấn đề nạp thẻ ? PM cho tôi : https://www.facebook.com/nguyenhoa1981
    www.mu-hanoi.net

Thành Viên Guild HuynhDe
    Guild HuynhDe
    beomuoi's Avatar
    Like
    13
    Được Like 5 lần trong 5 bài
    Đã bít thừa chẳng qa k mún béo cho BQT nữa thui

Senior Member
    Like
    0
    Được Like 3 lần trong 3 bài
    Rất nhiều người tham gia event. Chỉ nói riêng 8h sáng nay LM chúng tôi cũng chẳng dưới 10 người đi summer. Nhưng chỉ với 1 acc DL NghienMuHN đã tiễn tất cả về làng. HuyBote. Tidus. Miracle... Rất nhiều người không chịu nổi quá 3 hít. Hi vọng càng nhiều thất vọng càng cao

Thành Viên Guild HuynhDe
    Guild HuynhDe
    beomuoi's Avatar
    Like
    13
    Trích Được post bởi quylataohp Xem bài viết
    Rất nhiều người tham gia event. Chỉ nói riêng 8h sáng nay LM chúng tôi cũng chẳng dưới 10 người đi summer. Nhưng chỉ với 1 acc DL NghienMuHN đã tiễn tất cả về làng. HuyBote. Tidus. Miracle... Rất nhiều người không chịu nổi quá 3 hít. Hi vọng càng nhiều thất vọng càng cao
    Nói gì nữa nghỉ là xog MU nát bấy rùi, nát hơn lol của con đĩ nữa

Senior Member huybote3's Avatar
    Like
    22
    Được Like 25 lần trong 25 bài
    sv này éo trace đc...mà mới giết nó xong nó lại lên tận hang nhện....
    đứng ngay cổng nhện canh thì ào 1 phát thấy nó đứng dưới chân con nhện.....
    chỉ mong Mu-HaNoi.net này bớt hack đi....tràn lan quá ko đỡ nổi đâu
    ko thể làm đc hay là đang làm và sẽ cố gắng làm cho đc???? xin 1 câu trả lời

Administrator Tổng Cục Trưởng's Avatar
    Like
    472
    Được Like 2,716 lần trong 809 bài
    Trích Được post bởi huybote3 Xem bài viết
    sv này éo trace đc...mà mới giết nó xong nó lại lên tận hang nhện....
    Chúng tôi đã và đang cố gắng để làm nhé. Chắc chắn sẽ có 1 ngày bạn hài lòng về Antihack của MUHN.
    Bạn đang thắc mắc vấn đề nạp thẻ ? PM cho tôi : https://www.facebook.com/nguyenhoa1981
    www.mu-hanoi.net

Thành Viên Guild HuynhDe
    Guild HuynhDe
    beomuoi's Avatar
    Like
    13
    [QUOTE=huybote3;1348159]sv này éo trace đc...mà mới giết nó xong nó lại lên tận hang nhện....
    Câu trả lời là: Sắp tới sẽ có bản cập nhật riêng cho Antihack và hi vọng rằng nó sẽ giảm đc đáng kể. muôn đời vẩn câu này

Senior Member
    Like
    51
    Được Like 47 lần trong 42 bài
    hack bh tinh vi hơn xưa nhiều . trong khi đó admin cũng vì kiếm tiền thôi đâu giám làm gì chúng nó. sợ block chúng nó thì ko còn ai nạp thẻ ^^

Thành Viên Guild HuynhDe
    Guild HuynhDe
    beomuoi's Avatar
    Like
    13
    Trích Được post bởi 9718153 Xem bài viết
    hack bh tinh vi hơn xưa nhiều . trong khi đó admin cũng vì kiếm tiền thôi đâu giám làm gì chúng nó. sợ block chúng nó thì ko còn ai nạp thẻ ^^
    vừa mất tiền của tụ nó vừa tốn thuê anti hack mới ngu sao mà làm thế hả

Trang 1 của 8 123 ... CuốiCuối