Kết quả 1 tới 8 của 8

Chủ đề: Gui ae Mu

Thành Viên Guild The0ne
    Guild The0ne
    o0HacAm0o's Avatar
    Like
    62
    Được Like 117 lần trong 87 bài

Gui ae Mu

Do sv mới này mình ko có tgian chơi nhưng mình thấy có người lập tên nick các sv trước mình vẫn hay dùng là zThanChetz -HacAm nên mình viết mấy lời này hi vọng 1 số ae game thủ để ý là các tên nv đó ko hề liên quan đến mình nhé. Chào thân ái, chúc các bạn có sv mới thành công ..^^..

2. 2 thành viên Like o0HacAm0o cho bài viết này:

Ging (10-03-2016), Minh Đại Ca ♥ (11-03-2016)

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    aloanh's Avatar
    Like
    62
    Được Like 531 lần trong 246 bài
    lồn . thế mà lại viết offline
    vào làm ván DL đi bạn ơi

Thành Viên Guild The0ne
    Guild The0ne
    o0HacAm0o's Avatar
    Like
    62
    Trích Được post bởi aloanh Xem bài viết
    lồn . thế mà lại viết offline
    vào làm ván DL đi bạn ơi
    Offlife cũng có nghĩa là dừng lại mà ^^ hay tạm nghỉ.. có sao đâu. ha ha có acc đâu mà solo DL.. Tuy ko chơi nhưng DL sv này thoáng nhìn cũng có những thay đổi, những người chơi lại có dịp để trải nghiệm để DL vẫn luôn là 1 nv mạnh mẽ . Hẹn vào dịp khác lại solo vậy..^^.. nhưng chơi với tôi là ko có cá độ nhé.. tôi chơi phong cách phố phường...Vnn là giải lao sớm

Chủ Guild NewStar
    Guild NewStar
    Cần Sa's Avatar
    Địa điểm
    Thị xã TN - Tây Ninh
    Like
    269
    Được Like 234 lần trong 120 bài
    Tháng sau vào chơi a ơi

Thành Viên Guild The0ne
    Guild The0ne
    o0HacAm0o's Avatar
    Like
    62
    Trích Được post bởi Cần Sa Xem bài viết
    Tháng sau vào chơi a ơi
    Tháng sau là tháng nào hả cưng ..^^.. ngày mà a chơi với em ở cùng 1 Mu là có cái gui AEQN gì đấy.. DL của anh quẩy tưng bừng giữa các DK huyền thoại .. 1 số đồ DL lúc em nghỉ đưa cho a nó vẫn nằm nguyên vẹn ở DL bên sức mạnh ^^ em có vào lấy mà quẩy tiếp thì quẩy thôi .. Nhưng đứa trẻ NewStar 1 thời, 1 số đã thành những Vip vip từ những sv sau nữa.. nhưng dường như quá khứ cứ qua đi thì ít ai còn nhớ...bởi vì sao ta ko chào nhau.

Chủ Guild NewStar
    Guild NewStar
    Cần Sa's Avatar
    Địa điểm
    Thị xã TN - Tây Ninh
    Like
    269
    Trích Được post bởi o0HacAm0o Xem bài viết
    Tháng sau là tháng nào hả cưng ..^^.. ngày mà a chơi với em ở cùng 1 Mu là có cái gui AEQN gì đấy.. DL của anh quẩy tưng bừng giữa các DK huyền thoại .. 1 số đồ DL lúc em nghỉ đưa cho a nó vẫn nằm nguyên vẹn ở DL bên sức mạnh ^^ em có vào lấy mà quẩy tiếp thì quẩy thôi .. Nhưng đứa trẻ NewStar 1 thời, 1 số đã thành những Vip vip từ những sv sau nữa.. nhưng dường như quá khứ cứ qua đi thì ít ai còn nhớ...bởi vì sao ta ko chào nhau.
    Em định tháng sau vào đua top tháng , mà vừa vào thấy vắng quá nênn chắc chờ sever sau . . .

Thành Viên Guild The0ne
    Guild The0ne
    o0HacAm0o's Avatar
    Like
    62
    Trích Được post bởi Cần Sa Xem bài viết
    Em định tháng sau vào đua top tháng , mà vừa vào thấy vắng quá nênn chắc chờ sever sau . . .
    Trong mắt A thì sv này buồn hơn các sv trước .. chắc là do thiếu A ko chơi nên không khí buồn hơn. Mà a thì cứ theo cảm nhận..^^.. thấy có nét gì là sẽ ko chơi. Nhưng chắc cũng ko quá ít đâu em , chơi được thì cứ chơi đi.. Nhưng cuộc đua tóp tháng ko hề đơn giản..^^.. nhưng đame mê thì cứ thử sức xem, gay cấn mới thú vị chứ.. Hãy bắt đầu ngay- đừng chờ đợi .. sv sau sẽ biết đến ngày nào

Chủ Guild NewStar
    Guild NewStar
    Cần Sa's Avatar
    Địa điểm
    Thị xã TN - Tây Ninh
    Like
    269
    Trích Được post bởi o0HacAm0o Xem bài viết
    Trong mắt A thì sv này buồn hơn các sv trước .. chắc là do thiếu A ko chơi nên không khí buồn hơn. Mà a thì cứ theo cảm nhận..^^.. thấy có nét gì là sẽ ko chơi. Nhưng chắc cũng ko quá ít đâu em , chơi được thì cứ chơi đi.. Nhưng cuộc đua tóp tháng ko hề đơn giản..^^.. nhưng đame mê thì cứ thử sức xem, gay cấn mới thú vị chứ.. Hãy bắt đầu ngay- đừng chờ đợi .. sv sau sẽ biết đến ngày nào
    Vào chơi mà không có mấy người ghét mình , chọc phá mình thì còn gì thú vị nữa a