Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối
Kết quả 21 tới 30 của 43
    Banned Kenzen37's Avatar
    Like
    4
    Được Like 9 lần trong 8 bài

Angry Anh Hòa TCT đang cho các ADM làm gì thế ạ ?

Anh Hòa đang ra chính sách gì thế anh . Đã kêu 2 ADM cùng lúc đi theo em để kiểm tra em không nói gì rồi , cứ coi như là đi check hack đi , top2 thì ung dung thoải mái train . Đây lại còn cho 1 nick có biểu tượng adm tên là ADMIN đi check tọa độ của em , sau đó move con MG quỷ tên nv là BoMayThich lên pk em nữa . Các anh muốn cho người nhà ăn top thì nói em 1 tiếng , ai lại đi chơi ba cái trò trẻ ranh đấy thế , cái gì cũng vừa phải thôi chứ , tưởng sv này làm ăn thế nào , hóa ra đâu vẫn vào đấy . Muốn cho người nhà ăn top thì vào đây nói 1 câu là " em để người nhà anh ăn top " thì em nhường cho nhé , không cần phải hạ thấp nhân phẩm của ADM xuống như vậy đâu !

Senior Member
    Like
    4
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    Trích Được post bởi Kenzen37 Xem bài viết
    ns chung là cuộc nc giữa nội bộ admin thì tao cũng đọc rồi , nhưng mà ns cho hoà ml biết là a đéo chơi cái mu loz này nựa nhé , block thì kệ mẹ mày chứ , hack a đéo thiếu nhưng mà mày bao che cho hack cũng đéo phải dạng vừa , biết mistake đua top cho a là mày làm vậy hả con cho , bố ức chế nhưng bố ns cho mày biết là đéo cần !
    Tự khai mistake đua top hộ là đủ hiểu rồi nhé. Vỏ bưởi dầy có móng tay nhọn

Senior Member huybote3's Avatar
    Like
    22
    Được Like 25 lần trong 25 bài
    ns chung là cuộc nc giữa nội bộ admin thì tao cũng đọc rồi , nhưng mà ns cho hoà ml biết là a đéo chơi cái mu loz này nựa nhé , block thì kệ mẹ mày chứ , hack a đéo thiếu nhưng mà mày bao che cho hack cũng đéo phải dạng vừa , biết mistake đua top cho a là mày làm vậy hả con cho , bố ức chế nhưng bố ns cho mày biết là đéo cần !
    cảm ơn lời nói thật lòng của bạn......
    nhìu lần tự nghĩ vì sao....nó đua top nó chạy nhanh thế.....
    xem cái bxh giữa thèn top 1 DK với thèn top2 DK nhìn mà phát thảm
    hack đó là 1 chuyện mà người nhà Admin lại đi bao che cho hack đó là vấn đề ko thể giải quyết đc....
    trc giờ chơi cũng có để ý vài thành phần hack lộ liệu bị quay clip nhưng xem như ko có chuyện gì....
    cảm ơn những lời nói trên của thanh Niên cứng nhất Năm

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    aloanh's Avatar
    Like
    62
    Được Like 531 lần trong 246 bài
    Trích Được post bởi huybote3 Xem bài viết
    cảm ơn lời nói thật lòng của bạn......
    nhìu lần tự nghĩ vì sao....nó đua top nó chạy nhanh thế.....
    xem cái bxh giữa thèn top 1 DK với thèn top2 DK nhìn mà phát thảm
    hack đó là 1 chuyện mà người nhà Admin lại đi bao che cho hack đó là vấn đề ko thể giải quyết đc....
    trc giờ chơi cũng có để ý vài thành phần hack lộ liệu bị quay clip nhưng xem như ko có chuyện gì....
    cảm ơn những lời nói trên của thanh Niên cứng nhất Năm
    lại 1 người nữa có lớn mà không có khôn
    chấp các loại chấp đua top solo không hack tại quán net xem ai ăn đc top nhé
    còn non và xanh lắm
    lớn rồi thông minh lên đi

Senior Member
    Like
    4
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    Bất cứ team nào k dùng phần mềm thứ 3 can thiệp chiều hết

Senior Member cavexm's Avatar
    Like
    11
    Được Like 38 lần trong 29 bài
    WL ko có ai đua DL cả nhé anh ơi
    a toàn nói nặng lời vãi ra ^^

Administrator Tổng Cục Trưởng's Avatar
    Like
    472
    Được Like 2,716 lần trong 809 bài
    Anh Hòa đang ra chính sách gì thế anh . Đã kêu 2 ADM cùng lúc đi theo em để kiểm tra em không nói gì rồi , cứ coi như là đi check hack đi , top2 thì ung dung thoải mái train . Đây lại còn cho 1 nick có biểu tượng adm tên là ADMIN đi check tọa độ của em , sau đó move con MG quỷ tên nv là BoMayThich lên pk em nữa . Các anh muốn cho người nhà ăn top thì nói em 1 tiếng , ai lại đi chơi ba cái trò trẻ ranh đấy thế , cái gì cũng vừa phải thôi chứ , tưởng sv này làm ăn thế nào , hóa ra đâu vẫn vào đấy . Muốn cho người nhà ăn top thì vào đây nói 1 câu là " em để người nhà anh ăn top " thì em nhường cho nhé , không cần phải hạ thấp nhân phẩm của ADM xuống như vậy đâu !
    Bạn nói cho chuẩn nhé. Việc các Admin đi theo sát TOP không chỉ riêng bạn. Bao gồm cả Top 2.
    Bạn nói tôi move nv nào lên PK bạn ?
    Tôi ko phải trẻ con làm 3 cái trò nhố nhăng đó. Tôi khẳng định là tôi đi theo tất cả TOP nào có nghi vấn để đảm bảo công bằng. Bạn không làm gì sai thì cứ train bình thường làm sao mà phải sợ ?
    Bạn đang thắc mắc vấn đề nạp thẻ ? PM cho tôi : https://www.facebook.com/nguyenhoa1981
    www.mu-hanoi.net

8. 3 thành viên Like Tổng Cục Trưởng cho bài viết này:

aloanh (06-03-2016), askimo1992 (06-03-2016), G-Dragon (06-03-2016)

Banned
    Like
    5
    Được Like 6 lần trong 5 bài
    Trích Được post bởi aloanh Xem bài viết
    sống thật với mình đi
    nếu các bạn không hack admin đâu có đi kiểm tra làm gì mất thời công việc của họ
    còn xin lỗi bạn . 4h chiều qua các bạn đi ks phá tôi . tôi vẫn chơi bt
    9h tôi gọi ae tôi ra nét phá lại . 11 máy mở lên tìm bạn phá bạn đến 5h sáng nghỉ
    xin lỗi anh em WL 1 câu nhé . toàn anh em với nhau hỏi tôi đua con gì rồi tôi cũng nói rồi . các bạn cũng nói là tôi đua DL thì các bạn không đua nữa . vậy mà các bạn vẫn đua và phá tôi
    thử hỏi mn xem DL 70 lần có solo đc k2 không ?
    các bạn hack vãi lồng ra . nếu các bạn k hack . tôi chấp các bạn rs 30 lần đầu luôn
    đừng có mà lên đây nói . không thấy xấu hổ à
    anh phải xem rõ là thằng nào chứ làm zy có chuyện WL aehn ks top nhau từ trước tới h top tháng còn ko ks bh nói zy top open

10. Các thành viên đã Like sieuhacker cho bài viết này:

aloanh (06-03-2016)

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    aloanh's Avatar
    Like
    62
    Được Like 531 lần trong 246 bài
    Trích Được post bởi Tổng Cục Trưởng Xem bài viết
    Bạn nói cho chuẩn nhé. Việc các Admin đi theo sát TOP không chỉ riêng bạn. Bao gồm cả Top 2.
    Tôi ko phải trẻ con làm 3 cái trò nhố nhăng đó. Tôi khẳng định là tôi đi theo tất cả TOP nào có nghi vấn để đảm bảo công bằng. Bạn không làm gì sai thì cứ train bình thường làm sao mà phải sợ ?
    nói không hay ai dám like

Senior Member cavexm's Avatar
    Like
    11
    Được Like 38 lần trong 29 bài
    Trích Được post bởi sieuhacker Xem bài viết
    anh phải xem rõ là thằng nào chứ làm zy có chuyện WL aehn ks top nhau từ trước tới h top tháng còn ko ks bh nói zy top open
    anh ơi
    sang topic kia
    e lại cò đồ cho a xem ^^

Thành Viên Guild Killers thanhtung123's Avatar
    Like
    338
    Được Like 112 lần trong 96 bài
    Trích Được post bởi Tổng Cục Trưởng Xem bài viết
    vì ngta hack adm đi theo sao làm ăn đc gì kaka