Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 tới 20 của 43
    Banned Kenzen37's Avatar
    Like
    4
    Được Like 9 lần trong 8 bài

Angry Anh Hòa TCT đang cho các ADM làm gì thế ạ ?

Anh Hòa đang ra chính sách gì thế anh . Đã kêu 2 ADM cùng lúc đi theo em để kiểm tra em không nói gì rồi , cứ coi như là đi check hack đi , top2 thì ung dung thoải mái train . Đây lại còn cho 1 nick có biểu tượng adm tên là ADMIN đi check tọa độ của em , sau đó move con MG quỷ tên nv là BoMayThich lên pk em nữa . Các anh muốn cho người nhà ăn top thì nói em 1 tiếng , ai lại đi chơi ba cái trò trẻ ranh đấy thế , cái gì cũng vừa phải thôi chứ , tưởng sv này làm ăn thế nào , hóa ra đâu vẫn vào đấy . Muốn cho người nhà ăn top thì vào đây nói 1 câu là " em để người nhà anh ăn top " thì em nhường cho nhé , không cần phải hạ thấp nhân phẩm của ADM xuống như vậy đâu !

Banned
    Like
    3
    Được Like 27 lần trong 16 bài
    Trích Được post bởi aloanh Xem bài viết
    sống thật với mình đi
    nếu các bạn không hack admin đâu có đi kiểm tra làm gì mất thời công việc của họ
    còn xin lỗi bạn . 4h chiều qua các bạn đi ks phá tôi . tôi vẫn chơi bt
    9h tôi gọi ae tôi ra nét phá lại . 11 máy mở lên tìm bạn phá bạn đến 5h sáng nghỉ
    xin lỗi anh em WL 1 câu nhé . toàn anh em với nhau hỏi tôi đua con gì rồi tôi cũng nói rồi . các bạn cũng nói là tôi đua DL thì các bạn không đua nữa . vậy mà các bạn vẫn đua và phá tôi
    thử hỏi mn xem DL 70 lần có solo đc k2 không ?
    các bạn hack vãi lồng ra . nếu các bạn k hack . tôi chấp các bạn rs 30 lần đầu luôn
    đừng có mà lên đây nói . không thấy xấu hổ à
    A hiểu Nhầm Ae WarLord rồi..Team của G WarLord k 1 ai đua DL cả và cũng k ai đi phá anh đâu...

Senior Member
    Like
    4
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    WarLord ko hack thì chơi mu off thôi

Senior Member
    Like
    51
    Được Like 47 lần trong 42 bài
    Trích Được post bởi aloanh Xem bài viết
    sống thật với mình đi
    nếu các bạn không hack admin đâu có đi kiểm tra làm gì mất thời công việc của họ
    còn xin lỗi bạn . 4h chiều qua các bạn đi ks phá tôi . tôi vẫn chơi bt
    9h tôi gọi ae tôi ra nét phá lại . 11 máy mở lên tìm bạn phá bạn đến 5h sáng nghỉ
    xin lỗi anh em WL 1 câu nhé . toàn anh em với nhau hỏi tôi đua con gì rồi tôi cũng nói rồi . các bạn cũng nói là tôi đua DL thì các bạn không đua nữa . vậy mà các bạn vẫn đua và phá tôi
    thử hỏi mn xem DL 70 lần có solo đc k2 không ?
    các bạn hack vãi lồng ra . nếu các bạn k hack . tôi chấp các bạn rs 30 lần đầu luôn
    đừng có mà lên đây nói . không thấy xấu hổ à
    like !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Banned Kenzen37's Avatar
    Like
    4
    k co admin bao che thì còn lâu ms đuổi kịp . nó co ông hoà bao che đi theo cho đẹp thôi , đéo có sự công bằng cái loz j cả . chơi ức chế đéo chịu đc

- - - Updated - - -

admin nhu cc

Senior Member
    Like
    4
    Trích Được post bởi Kenzen37 Xem bài viết
    k co admin bao che thì còn lâu ms đuổi kịp . nó co ông hoà bao che đi theo cho đẹp thôi , đéo có sự công bằng cái loz j cả . chơi ức chế đéo chịu đc

- - - Updated - - -

admin nhu cc
    ADM đi kiểm tra Hack là chuyện bình thường. ADM đi theo thì ảnh hưởng cái gì nào??? Mày bật hack cả đêm ai biết đấy là đâu???

7. Các thành viên đã Like G-Dragon cho bài viết này:

aloanh (06-03-2016)

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    aloanh's Avatar
    Like
    62
    Được Like 531 lần trong 246 bài

- - - Updated - - -

admin nhu cc
    nếu bạn nghĩ thế thì cho là thế đê
    admin mà làm thế thì tôi cho bạn set luôn . tôi xin luôn admin 1 set khác +13 luôn . đua làm gì cho mất thời gian
    admin làm thế là để cho tất cả sự công bằng thôi
    mà bạn không hack thì sợ gì admin đi theo
    bạn k tin hỏi mọi người xem có phải vậy không . mình không hack có admin đi theo lại vui quá . vì mình đua top quá đẳng cấp k hack mà có thể rs nhanh mà đánh đc ở k2 khi rs 70 lần k cần buff
    tôi thấy bạn càng nói càng buồn cười .

Banned Kenzen37's Avatar
    Like
    4
    Trích Được post bởi G-Dragon Xem bài viết
    ADM đi kiểm tra Hack là chuyện bình thường. ADM đi theo thì ảnh hưởng cái gì nào??? Mày bật hack cả đêm ai biết đấy là đâu???
    DM cái đấy tao biết , nhưng nó vẫn hack bthuong dù admin đi theo , chu đeo j cách nhau 6 lần rs đánh trainl giống nhau buf có mà nó rs mày đéo chu ý bxh h rs mày đéo biết , tốp class thàng nào ns k hack ns tao xem nào dm , ức chế vãi loz , công bằng thì công bằng mẹ đi chứ muốn bạn nó ăn top thôi

- - - Updated - - -

thôi xin mày , hack thì ns mẹ cho nhah , tao nhận tao hack đấy me vao ma block acc tao me di hoa

Senior Member
    Like
    51
    Được Like 47 lần trong 42 bài

- - - Updated - - -

admin nhu cc
    set event co cap 5 thoi ma set cap 7 con` 10-0 thi lay set cap 5 lam cai gi` ^^

Senior Member
    Like
    4
    DM cái đấy tao biết , nhưng nó vẫn hack bthuong dù admin đi theo , chu đeo j cách nhau 6 lần rs đánh trainl giống nhau buf có mà nó rs mày đéo chu ý bxh h rs mày đéo biết , tốp class thàng nào ns k hack ns tao xem nào dm , ức chế vãi loz , công bằng thì công bằng mẹ đi chứ muốn bạn nó ăn top thôi

- - - Updated - - -

thôi xin mày , hack thì ns mẹ cho nhah , tao nhận tao hack đấy me vao ma block acc tao me di hoa
    Mày bị 5 thằng phá. Còn con DL kia k bị ai phá nhé. Lên map nào cũng chết như heo

Banned Kenzen37's Avatar
    Like
    4
    ns chung là cuộc nc giữa nội bộ admin thì tao cũng đọc rồi , nhưng mà ns cho hoà ml biết là a đéo chơi cái mu loz này nựa nhé , block thì kệ mẹ mày chứ , hack a đéo thiếu nhưng mà mày bao che cho hack cũng đéo phải dạng vừa , biết mistake đua top cho a là mày làm vậy hả con cho , bố ức chế nhưng bố ns cho mày biết là đéo cần !