Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 14
    Senior Member newstar148's Avatar
    Like
    66
    Được Like 34 lần trong 34 bài

Talking antihack ms chống 100% hack là đây sao , hay là lag đầu map nhỉ :D

Senior Member Ging's Avatar
    Like
    98
    Được Like 39 lần trong 35 bài
    bảo rùi tui đứng xem nó từ lúc 8h để ý trừ DK ra còn lại đứng gần khoảng nó dame AALH đc là nó dame chết
    đang bối rối kiểu này chắc chơi từ từ ko dám đầu tư mạnh

Senior Member newstar148's Avatar
    Like
    66
    Được Like 34 lần trong 34 bài
    tôi nhìn nó 1 lúc tôi ms quay video , skill k trúng đc ng nó chắc k phải là lag đầu map nhỉ

Member tienhyhy's Avatar
    Like
    1
    Được Like 4 lần trong 3 bài
    Các bạn lên nhớ Quảng cáo thì nó vẫn mãi là Quảng cáo chả có Quảng cáo nào lại nói sự thật về sản phẩm của bên mình chỉ có tâng bốc nó lên chứ ko bao giờ hạ thấp sản phẩm của mình cả Và MUHN cũng vậy chơi thì cứ chơi thôi chứ khi Open thì lỗi này lỗi khác qua nửa tháng là bắt đầu trò chỉnh sửa lại từng nhân vật rồi các thứ khác linh tinh 2 năm trở lại đây MUHN đc mỗi seve SỨc Mạnh là có dấu ấn trong lòng game thủ
    đầu tư mạnh à để đc ji khi 3 tháng nữa lại có 1 seve mới nữa ra mắt Lên theo mình hành động hacks và lỗi sắp tới ở seve mới này ko có ji ngạc nhiên Ha Ha
    mình chơi MU hà nội này cứ 3 tháng 1 seve mình chơi vui đến khoảng 1 tháng 15 ngày tới 2 tháng là nghỉ nghỉ ngơi 1 tháng an dưỡng sau là có seve mới lại vào quẩy tiếp chơi 1 2 tháng đầu vui thôi tháng cuối nát lắm

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    Trích Được post bởi tienhyhy Xem bài viết
    Các bạn lên nhớ Quảng cáo thì nó vẫn mãi là Quảng cáo chả có Quảng cáo nào lại nói sự thật về sản phẩm của bên mình chỉ có tâng bốc nó lên chứ ko bao giờ hạ thấp sản phẩm của mình cả Và MUHN cũng vậy chơi thì cứ chơi thôi chứ khi Open thì lỗi này lỗi khác qua nửa tháng là bắt đầu trò chỉnh sửa lại từng nhân vật rồi các thứ khác linh tinh 2 năm trở lại đây MUHN đc mỗi seve SỨc Mạnh là có dấu ấn trong lòng game thủ
    đầu tư mạnh à để đc ji khi 3 tháng nữa lại có 1 seve mới nữa ra mắt Lên theo mình hành động hacks và lỗi sắp tới ở seve mới này ko có ji ngạc nhiên Ha Ha
    mình chơi MU hà nội này cứ 3 tháng 1 seve mình chơi vui đến khoảng 1 tháng 15 ngày tới 2 tháng là nghỉ nghỉ ngơi 1 tháng an dưỡng sau là có seve mới lại vào quẩy tiếp chơi 1 2 tháng đầu vui thôi tháng cuối nát lắm
    ui tg muhn bền lắm ai ngờ đọc lời bạn viết cảm thấy lo ngại...

Senior Member Mutizen's Avatar
    Like
    20
    Được Like 16 lần trong 11 bài
    Tôi thấy sever này chả có gì khác ZEUS cả!!! GamePlay, Vấn đề ngọc ngà anh em kêu rất nhiều mà không chịu tiếp thu. Quyết định không tham gia, chơi sv cũ cho lành.

Senior Member Ging's Avatar
    Like
    98
    Được Like 39 lần trong 35 bài
    Trích Được post bởi Mutizen Xem bài viết
    Tôi thấy sever này chả có gì khác ZEUS cả!!! GamePlay, Vấn đề ngọc ngà anh em kêu rất nhiều mà không chịu tiếp thu. Quyết định không tham gia, chơi sv cũ cho lành.
    like về zeus a cave cho

Member KillerLove's Avatar
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Vấn đề này mà cứ tiếp tục xảy ra khi open thì Sever sẽ vắng game thủ !

Banned Kenzen37's Avatar
    Like
    4
    Được Like 9 lần trong 8 bài
    Tỉ lệ rơi đồ nhiều thì mất giá trị thế ai dám chơi ,mà đạ co hack ms à ta mày mò mãi chua co ma chay top

Banned
    Like
    28
    Được Like 7 lần trong 6 bài
    Ko có gì là hoàn hảo cả. như thế là đc lắm rồi..?
    Trong clip nhiều Wig SS8 thế nhỉ.
    Ko biet có sự xuất hiện của mấy con vật yếu đuối sud2 Sver sức mạnh ở trong đây ko

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối