Trang 5 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 CuốiCuối
Kết quả 41 tới 50 của 69
    Senior Member Virgo's Avatar
    Like
    0
    Được Like 23 lần trong 17 bài

Statusicon20 Nghi vấn nhân vật David hack!!!

Như tít:
    Nghi vấn Từ phút 2p14s đến 2p18s dame DK 4s chết.
    Thời gian: 20h55 đến 21h05
    SV Sức Mạnh: Sub4
    DK có buf dw MNS+ ef buf thủ RF dame max co 13k mà DK 500k máu chết trong 4s

Senior Member
    Like
    37
    Được Like 34 lần trong 27 bài
    Mns chỉ chống dc với rf rl 3 thui mấy chế. Ng ta đủ poin tăng nhiều str 1 tí. Agi max với buff eff ful thì mns làm cái gì

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi romrom Xem bài viết
    ...để antihack làm việc ...sang sv mới kiếm ăn đi chế
    Sv mới mjk k chơi. Chơi sv ht rồi. Tr sau gì chả về cái bãi tập kết huyền thoại. Tiện thông báo vs racinh. Con sum babyboon mặc đồ ful 15. 5 nv có w3 15 đã bị a cho vào shop hết r nhé. Hihi

Banned romrom's Avatar
    Like
    6
    Được Like 16 lần trong 16 bài
    Trích Được post bởi DauGau002 Xem bài viết
    Mns chỉ chống dc với rf rl 3 thui mấy chế. Ng ta đủ poin tăng nhiều str 1 tí. Agi max với buff eff ful thì mns làm cái gì
    Tầm point như sv sức mạnh mà bảo RF sợ mns thì hư cấu

Like
    0
    Trích Được post bởi DauGau002 Xem bài viết

- - - Updated - - -

Sv mới mjk k chơi. Chơi sv ht rồi. Tr sau gì chả về cái bãi tập kết huyền thoại. Tiện thông báo vs racinh. Con sum babyboon mặc đồ ful 15. 5 nv có w3 15 đã bị a cho vào shop hết r nhé. Hihi
    vậy à. sét mới khảm đc có khoang 18 viên ngọc thôi. ít lắm chả biết bạn ấy pro kiểu gì nữa. chỉ mong 1 lần đc test ful HD cho mở mang tầm mắt. RF dame ảo thì cũng phải ảo vừa vừa thôi. Ảo quá, nhiều lần pk chết còn giật giật kiểu gà cắt tiết nhưng k kip quay video thôi

Senior Member
    Like
    37
    Trích Được post bởi Virgo Xem bài viết
    vậy à. sét mới khảm đc có khoang 18 viên ngọc thôi. ít lắm chả biết bạn ấy pro kiểu gì nữa. chỉ mong 1 lần đc test ful HD cho mở mang tầm mắt. RF dame ảo thì cũng phải ảo vừa vừa thôi. Ảo quá, nhiều lần pk chết còn giật giật kiểu gà cắt tiết nhưng k kip quay video thôi
    Làm 1 video ful hd để chứng minh cho bạn xem. Tr hết phải bật máy mua máu. Log bufff. Rồi pt.sau đó chờ bạn. Cái rắc rối nhất là gọi mấy ô ban bệ nghành . Bạn thấy có phức tạp k. Đừng làm phiền ng ta thế chứ.😈

Banned
    Like
    28
    Được Like 7 lần trong 6 bài
    Sét Bão Táp đúng là kinh thật,chu ko phai la bat tu. Toi hon poi David nhưng thua Item tại tôi chưa có Item 15 lên ko biết nó như thế nào....?
    Hoi cau ko phai Virgo ban da tung choi RF chua va choi dc bao lau ..?
    Toi thay ban chi gioi hon toi la choi = VND ,chu con ve cac mat khac trong game chac chan la toi ko thua kem ban dau ..?
    RF day la con bi fix len fix xuong sap thanh Cave ,BQT MuHanoi moi chiu buong tha.
    RF nhieu khi nhay damg ko kip tang mau +SD..? Con tu dung ban bao test ,uhm thi test. Nhung test đâu phải 10 game giong nhau ca 10 game..?
    Vi cai % MNL hay Sat thuong Hoan hao no nhay Random chu ko phai la co muc damg nhat dinh ..?

- - - Updated - - -

trong clip bạn của bạn còn rất nhiều ghi điểm cần xem sét..?
    thời điểm sản santa bạn lv bao nhiêu. tu lv 380-400 no khac han voi duoi lv 380.
    còn david thì chắc chắn luôn luôn là 400 ^^.

7. 2 thành viên Like ShopRac cho bài viết này:

DauGau002 (28-02-2016), TruongVoKy (28-02-2016)

Senior Member
    Like
    2
    Được Like 15 lần trong 15 bài
    Trích Được post bởi 500dong Xem bài viết
    sieu nhan cua SM co moi David ma con lai thi ai ma dam chet dc NgoiSaoDem voi Virus nua day
    AE cho 1 sieu nhan 1k like di nhe
    nếu còn rf víu ngày xưa thì may ra = đa vít

Like
    0
    Trích Được post bởi ShopRac Xem bài viết
    Sét Bão Táp đúng là kinh thật,chu ko phai la bat tu. Toi hon poi David nhưng thua Item tại tôi chưa có Item 15 lên ko biết nó như thế nào....?
    Hoi cau ko phai Virgo ban da tung choi RF chua va choi dc bao lau ..?
    Toi thay ban chi gioi hon toi la choi = VND ,chu con ve cac mat khac trong game chac chan la toi ko thua kem ban dau ..?
    RF day la con bi fix len fix xuong sap thanh Cave ,BQT MuHanoi moi chiu buong tha.
    RF nhieu khi nhay damg ko kip tang mau +SD..? Con tu dung ban bao test ,uhm thi test. Nhung test đâu phải 10 game giong nhau ca 10 game..?
    Vi cai % MNL hay Sat thuong Hoan hao no nhay Random chu ko phai la co muc damg nhat dinh ..?

- - - Updated - - -

trong clip bạn của bạn còn rất nhiều ghi điểm cần xem sét..?
    thời điểm sản santa bạn lv bao nhiêu. tu lv 380-400 no khac han voi duoi lv 380.
    còn david thì chắc chắn luôn luôn là 400 ^^.
    max lv400 lâu lắm rồi nhá. Dame chết là chuyện bình thường. Xin lỗi bạn mình đâu phải dân chơi VND. Mình chơi = sức mình đó . Đồ RF ngon thì dame ngon nhưng sét đồ đâu có phải cùi đâu bạn, mình chỉ là nghi vấn thôi mà. Cứ làm cái test dame 10 lần như thế xem dame chết đc bnhieu lần. Đây ko phải là lần đầu tiên nhá, mình nghi vấn lâu rồi mới dám quay video thôi. Cứ để Antihack tạo 1 ac RF y như thế. point y như thế rồi test. Trong clip mình đã thực hiện đủ yêu cầu của ADM đó là thanh Manager + ấn C lên xem point đó. có LV luôn mà, Anti check đc hết. Cứ yên tâm

Banned MeoSuper's Avatar
    Like
    18
    Được Like 18 lần trong 17 bài
    lênnnnnnnnnnnnnnnnnn

Senior Member
    Like
    37
    5% mnl w3. Chia cho 100 lần. Chưa kể xác suất hiện dame. Ai giám đảm bảo là 10 lần rf đấm nổi dc dame như trong clip hihi

Phó Guild AnhEmQN
    Guild AnhEmQN
    TruongVoKy's Avatar
    Like
    290
    Được Like 118 lần trong 93 bài
    max lv400 lâu lắm rồi nhá. Dame chết là chuyện bình thường. Xin lỗi bạn mình đâu phải dân chơi VND. Mình chơi = sức mình đó . Đồ RF ngon thì dame ngon nhưng sét đồ đâu có phải cùi đâu bạn, mình chỉ là nghi vấn thôi mà. Cứ làm cái test dame 10 lần như thế xem dame chết đc bnhieu lần. Đây ko phải là lần đầu tiên nhá, mình nghi vấn lâu rồi mới dám quay video thôi. Cứ để Antihack tạo 1 ac RF y như thế. point y như thế rồi test. Trong clip mình đã thực hiện đủ yêu cầu của ADM đó là thanh Manager + ấn C lên xem point đó. có LV luôn mà, Anti check đc hết. Cứ yên tâm
    Cậu lấy luôn acc virus test cho máu. Chứ NSD Lúc đó AGI Có 50k AGI thì RF Dame chết quá BT Nuôn.