Kết quả 1 tới 5 của 5

Chủ đề: Đón tết

Senior Member
    Like
    2
    Được Like 15 lần trong 11 bài

Đón tết

này thì rs,pcp,lever,điểm pon cứ thế mà đón tết thui.

P/s: còn cái lì xì đầu năm cứ ngỡ đi hái lộc về đc + gc+,vc+ ai ngờ phải trả lời đố vui. thôi thì em cũng xin vái .tết tây còn đc + tí gọi là an ủi đến tết ta chẳng đc + gì< đúng là ta ko = tây>. Xin thông cảm trước với các bác ngồi chơi đố vui mà ko đc gì nhé đừng có ngẩn tò te buồn thủi nhé.
    Cào phím tí đi đón giao thừa thui ^^

2. Các thành viên đã Like ngocngoc1111 cho bài viết này:

Racing (07-02-2016)

Senior Member DELL's Avatar
    Like
    56
    Được Like 23 lần trong 14 bài
    thánh sưu tầm đây rồi..HAPPY NEW YEAR

Banned
    Like
    40
    Được Like 179 lần trong 77 bài
    Đang rất nhiều event, tổ chức lì xì cũng đồng thời cơ hội chúc tết đến anh em ingame vẫn online ở giờ phút mà họ nên ở cùng gia đình, anh em

Banned
    Like
    28
    Được Like 7 lần trong 6 bài
    Trích Được post bởi Racing Xem bài viết
    Đang rất nhiều event, tổ chức lì xì cũng đồng thời cơ hội chúc tết đến anh em ingame vẫn online ở giờ phút mà họ nên ở cùng gia đình, anh em
    Sang năm mới hoặc sver mới sắp có . BQT lên xem lại class RF cho anh em đỡ kêu ka

Junior Member thuydan's Avatar
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Bạn biết không, rèm cửa vốn có từ rất lâu đời. Chắc bạn đã ít nhiều lần xem phim cổ trang đặc biệt là phim cổ trang Trung Quốc, bạn sẽ thấy những tấm rèm chốn cung điện thật kiêu sa lộng lẫy. Thời ấy, không có rem cuon như bây giờ, duy nhất rẻm vải tượng trưng cho quyền quý võng lọng, thể hiện cuộc sống xa hoa sang trọng. chỉ có cung điện của vua chúa, dinh phủ của quan lớn mới có được.

Rèm vải tượng trưng cho vẻ xa hoa của lối sống vương giả
    Trái với cuộc sống dư dả vật chật ngày nay, hình ảnh xa cách cuả cung điện, dinh phủ của lối sống vương giả, vua chúa đã bị xoá xỏ. Rèm cửa dần trở nên phổ biến và cần thiết với bất kể thành phần nào trong xã hội.Có khác chăng, chỉ là mẫu mã và chất loại rèm thôi.
    Sắm cho gia đình mình một bộ rèm cửa không còn là việc xa xỉ khó tới với bất kỳ ai. Nhưng bạn biết không, rèm cửa giá rẻ cũng có nhiều loại. Đừng vội mua rèm cửa khi chưa biết gì về chúng nhé. Thegioirem.com sẽ cung cấp cho bạn những thông tin bổ ích này.
    Có mấy loại rèm? Là những loại nào?
    Nếu chưa làm quen với các loại rèm rồi chẳng may có ai đó hơi thừa năng lượng và sự nhiệt tình thao thao bất chuyện về các loại rèm. Thegioirem.com quả quyết 100% bạn sẽ đơ toàn tập và chẳng hiểu gì cả.
    Chi tiết ra mà nói, rem cua gia re có rất nhiều loại. Bạn chỉ cần nhớ được những loại rèm đẹp, được ưa chuộng sau là cực ok rồi.
    Rèm vải.
    Loại rèm quen thuộc còn giữ được hơi thở thời gian và giá trị truyền thống.Rèm vải được may với thiết kế quen thuộc như hầu hết các loại rèm thời vua chúa. Tuy nhiên chất liệu may vải ngày càng da dạng, có vải thường, vải cao cấp. Bản thân rèm vải cũng được sáng tạo làm mới liên tục nên không gây nhàm chán cho người dùng.

Rèm cửa cho không gian phòng
    Rèm cuốn
    Đơn giản là chúng được làm từ thanh cuộn và những tấm vải chắn, có thể cuốn lên cao hoặ c kéo xuống dưới rất vô tự tuỳ thích. Loại rèm này được thiết kế đơn giản, hiện đại phù hợp cho cả gia đình và văn phòng. Dạng rèm văn phòng, rèm lá dọc với nhiều mẫu mã chất liệu khác nhau ngày càng được ưa chuộng sử dụng.
    Rèm sáo ngang
    Chất liệu của loại rèm này rất đặc biệt. Chúng có thể được làm từ gỗ. Loại này gọi là màn sáo gỗ hoặc làm từ lá nhôm mỏng gọi luôn là rèm sáo nhôm.Loại rèm này có thể lật lên xuống 180độ ở nhiều độ cao khác nhau rất tiện khi bạn muốn điều chỉnh ánh sáng.