Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 13
    Senior Member Mutizen's Avatar
    Like
    20
    Được Like 16 lần trong 11 bài

Góp ý phàn thưởng đua top tháng sever ZEUS

Dẫu biết công sức để đạt top 1 tháng là không hề nhỏ nhưng BQT phải xem lại phần thưởng của top tháng sv ZEUS. Như đã biết, tiêu chí của ZEUS là đồ đạc hiếm, ngọc hiếm mới có giá trị cho nên BQT nhìn vào phần thưởng top tháng 1, 2 xem liệu nó có vượt quá tầm hiện nay của sv không? Tôi muốn sở hữu W3? với sv này thì quay w3 không hề đơn giản vậy mà đùng 1 cái mọc ra mấy cái w3, giờ lại thêm set cấp 8 2op nữa thì thôi em xin, các thánh sở hữu các món trên tự chơi một mình cho vuông. SV phát triển quá chậm, đồ đạc đua top chạy trước quá xa. BQT phải xác định đây là ZEUS chứ không phải SM hay HT.

Senior Member
    Like
    2
    Được Like 15 lần trong 15 bài
    còn cho đua top đồ quá ngon quá rẻ tiền quá nhàm chán thì mu con nát

Senior Member
    Like
    2
    Được Like 10 lần trong 6 bài
    hãy chơi theo niềm vui của các bạn, các bạn kêu như vậy chứ các bạn cũng ko đua được top đâu phải ko. hãy để người khác đua và họ lấy wing. mình ko đua cứ đi than thở ko nên

Senior Member
    Like
    2
    Được Like 15 lần trong 15 bài
    đấy là mình thấy hướng đi cua sv này cha khác gì những sv khác thậm chí còn nhanh hơn ,đồ sẽ không hiếm,mấy thằng ăn mấy ac 2 even đế kiếm pcp +h dc set đang hí hửng thì toẹt 1 phát đua top dc set quá ngon,bo ra tam 4m vnd la sở hữu đc nhưng mất vui,niềm vui +h mơi bền ,+lên dc 1 món gào ầm cả sv vui biết mấy ,sv này chac thang 3 la set socket nat nhanh quá

Senior Member
    Like
    2
    Được Like 15 lần trong 11 bài
    Trích Được post bởi traipk Xem bài viết
    đấy là mình thấy hướng đi cua sv này cha khác gì những sv khác thậm chí còn nhanh hơn ,đồ sẽ không hiếm,mấy thằng ăn mấy ac 2 even đế kiếm pcp +h dc set đang hí hửng thì toẹt 1 phát đua top dc set quá ngon,bo ra tam 4m vnd la sở hữu đc nhưng mất vui,niềm vui +h mơi bền ,+lên dc 1 món gào ầm cả sv vui biết mấy ,sv này chac thang 3 la set socket nat nhanh quá
    ý bạn là : http://forum.mu-hanoi.net/threads/12...93#post1340693

Banned romrom's Avatar
    Like
    6
    Được Like 16 lần trong 16 bài
    chủ top nói cũng chỉ đúng 1 khía cạnh thôi,,,về mặt chạy top thì họ cũng phải chạy cả tháng,,có khi chỉ cần nghỉ ngơi 1 chút thì đã tay trắng rồi,,,còn về +hưởng chỉ có 1 click chuột,,,chủ top so với cả tháng chạy top mệt nhọc thế nào ,,,,

Senior Member
    Like
    2
    Trích Được post bởi romrom Xem bài viết
    chủ top nói cũng chỉ đúng 1 khía cạnh thôi,,,về mặt chạy top thì họ cũng phải chạy cả tháng,,có khi chỉ cần nghỉ ngơi 1 chút thì đã tay trắng rồi,,,còn về +hưởng chỉ có 1 click chuột,,,chủ top so với cả tháng chạy top mệt nhọc thế nào ,,,,
    sv mới 5 ngày max ngày . sau 5 ngày mỗi ngày mất 40 phút là cao lắm .mệt nhọc gì ở đây cứ làm quá

Banned romrom's Avatar
    Like
    6
    Được Like 16 lần trong 16 bài
    Trích Được post bởi ngocngoc1111 Xem bài viết
    sv mới 5 ngày max ngày . sau 5 ngày mỗi ngày mất 40 phút là cao lắm .mệt nhọc gì ở đây cứ làm quá
    ngồi 5 ngay ko thấy mệt à

Senior Member DELL's Avatar
    Like
    56
    Được Like 23 lần trong 14 bài
    Hãy chơi khi còn có thể..................

Senior Member
    Like
    2
    Trích Được post bởi romrom Xem bài viết
    ngồi 5 ngay ko thấy mệt à
    chủ top so với cả tháng chạy top mệt nhọc thế nào ,,,, ???

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối