Trang 3 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 tới 30 của 66
    Phó Guild Killers MrHieuBeo's Avatar
    Like
    364
    Được Like 541 lần trong 348 bài

Mời Admin Tổng Cục Trưởng Giải Thích Hộ Em Ạ

Các Anh Làm Gì Cũng Đc Những Đã Là Hack Thì Cần Phải Làm Thẳng Tay Chứ Ai Lại Để Thế Này

Anti Đã ko Đc Tốt Người Chơi Đã Mất Công Quay Hack THì Các Anh Và Đội Ngũ Của Mình Phải Làm Cho Đúng Thì Thôi Đằng Này Khác Gì Bao Che Cho Bọn Hack Clip Dưới Đây Quá Rõ Rồi Nhìn Rõ Thế Này Là CÒn Phải Bật C Lên Ak Nếu KO Xử Lý Đc Vụ Này Thì Cũng Là ...... Mà Thôi

Cái Mà E Và Ae Của Em Coi Anh Là Người Anh Minh Nhất Mu-hanoi.net này

Yêu Cầu Nhỏ Anh Sử Lý Mạnh Tay Với vấn Đề Hack Để Làm Cho Các Game Thủ Yên Tâm Thi Đấu Ạ

Nói Ko Với Hack NHé

Mong Anh Hòa Và Đội NGũ BQT Cố Gắng Kiếm Ngay 1 anti thật sự là tốt về phục vụ các game thủ ạ
    Last edited by MrHieuBeo; 26-01-2016 at 05:55 PM.

2. Các thành viên đã Like MrHieuBeo cho bài viết này:

Mr.Hùng (26-01-2016)

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    Đới Xuân Tùng's Avatar
    Like
    42
    Được Like 35 lần trong 29 bài
    Thiết nghĩ cái số tiền trả lương cho mấy thằng antihack ngớ ngẩn đấy sao ko mua antihach để đỡ phải nghi ngờ lẫn nhau nhỉ
    Thằng tố cáo sai trả mất gì mà thằng bị quay lại mất thời gian để chứng minh
    Hay tại số tiền số tiền mua antihach cho Mu mà có nhiều game thủ tâm huyết như này lại đắt gấp nhiều lần so với số tiền lương cho cái bọn mù thông tin đấy nhỉ

4. Các thành viên đã Like Đới Xuân Tùng cho bài viết này:

HaiXomHN_MUHN (25-01-2016)

Banned Kenzen37's Avatar
    Like
    4
    Được Like 9 lần trong 8 bài
    Trích Được post bởi HaiXomHN_MUHN Xem bài viết
    chúng mày RR vẫn là RR thôi mấy cón chó DD à

cái j công bằng thì mày kêu là vô lý.....

nếu công = chúng mày éo ăn dc ai đâu. bố khẳng định điểu đó đối với bọn RR HD chúng mày luôn

bố thách cả G mày pk quay Video ăn dc G tao đấy .dm bọn RR...

- - - Updated - - -

Nói Ko Với Hak Nhé....

tao nghe ngứa cả đít........
    thoi a HẢI oi e quay clip phi đồ rồi xíu e úp coi như quà tặng cuối năm dành cho bon nó mừng , có sv mới e cùng mấy a qua bán acc re cho ae qua sv mới ae mình đầu tư xây dựng thế lực bên đấy nhưng cái bọn rr này kiểu j no cũng qua rồi sv sẽ tàn như sv này nên e qua gamethu.vn chơi , ns lam j nhiều a mệt cuối năm rồi ăn têt vs GD thôi ^^

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    Đới Xuân Tùng's Avatar
    Like
    42
    Được Like 35 lần trong 29 bài
    Trích Được post bởi Kenzen37 Xem bài viết
    thoi a HẢI oi e quay clip phi đồ rồi xíu e úp coi như quà tặng cuối năm dành cho bon nó mừng , có sv mới e cùng mấy a qua bán acc re cho ae qua sv mới ae mình đầu tư xây dựng thế lực bên đấy nhưng cái bọn rr này kiểu j no cũng qua rồi sv sẽ tàn như sv này nên e qua gamethu.vn chơi , ns lam j nhiều a mệt cuối năm rồi ăn têt vs GD thôi ^^
    sang sân chơi đấy là 1 đẳng cấp khác hẳn bọn HD ko theo được lên mới trở lại mu-hanoi này để thể hiện tài năng bug mà thôi
    chứ 2 tuần đầu chưa có hách chúng nó làm gì có lối đi còn dọa bán acc vs nghỉ game

Banned Kenzen37's Avatar
    Like
    4
    Trích Được post bởi Đới Xuân Tùng Xem bài viết
    sang sân chơi đấy là 1 đẳng cấp khác hẳn bọn HD ko theo được lên mới trở lại mu-hanoi này để thể hiện tài năng bug mà thôi
    chứ 2 tuần đầu chưa có hách chúng nó làm gì có lối đi còn dọa bán acc vs nghỉ game
    mình nghe a hảo xồm ns qua đấy chơi thich hơn giá trị đồ no cao nhưng được cái sẽ k có bọn rr thế này ! hải xồm cũng đầu tư bên đấy nhiều đấy chứ chẳng đùa ^^

Senior Member
    Like
    37
    Được Like 34 lần trong 27 bài
    Trích Được post bởi MrHieuBeo Xem bài viết
    Các Anh Làm Gì Cũng Đc Những Đã Là Hack Thì Cần Phải Làm Thẳng Tay Chứ Ai Lại Để Thế Này

Anti Đã ko Đc Tốt Người Chơi Đã Mất Công Quay Hack THì Các Anh Và Đội Ngũ Của Mình Phải Làm Cho Đúng Thì Thôi Đằng Này Khác Gì Bao Che Cho Bọn Hack Clip Dưới Đây Quá Rõ Rồi Nhìn Rõ Thế Này Là CÒn Phải Bật C Lên Ak Nếu KO Xử Lý Đc Vụ Này Thì Cũng Là ...... Mà Thôi

Cái Mà E Và Ae Của Em Coi Anh Là Người Anh Minh Nhất Mu-hanoi.net này

Yêu Cầu Nhỏ Anh Sử Lý Mạnh Tay Với vấn Đề Hack Để Làm Cho Các Game Thủ Yên Tâm Thi Đấu Ạ

Nói Ko Với Hack NHé
    Ngứa cả đít. Mày vs thằng hd cắn đít tao cái. Nói ngứa lỗ đít vcl. Bủm

Thành Viên Guild 1stVipTN
    Like
    120
    Được Like 19 lần trong 18 bài
    Killers ngày xưa cũng hack vkl ra mà lắm chuyện, thằng nào chơi cái Mu này lâu lâu chả biết hack. k hack thì pk đc mấy thằng tập chơi chứ săn thế éo nào đc boss ngon chứ

Senior Member quang036tb's Avatar
    Like
    0
    Được Like 7 lần trong 5 bài
    Lâu ngày mới vào muHN vẫn lắm chó quá )

Banned Kenzen37's Avatar
    Like
    4
    quang e nhật ban lạnh k e , bên a lạnh đến nỗi sờ chym k thấy đâu :v

Senior Member
    Like
    125
    Được Like 32 lần trong 27 bài
    Trích Được post bởi Kenzen37 Xem bài viết
    tùng nó nói chuẩn này..gamethu nó đẳng cấp khác hẩn muhn..chúng nó rr vkl ko theo kip dc gamethu phải về muhn

nó còn nói a sang đó chúng ta lại dd chua thấy mặt mũi dd đâu.mà đã bỏ trốn về muhn rồi

dm muhn nay k có tiên chơi = thằng có tiền..dm rr như bọn nó sang gamerthu ăn dc ai.chơi éo chiu bỏ tiên mà đòi ăn dc người.thif chỉ có về muhn mà thôi....gamer bọn nay sang a chỉ coi bọn nó là con chó thôi....dm a nói thật luôn.

Senior Member huybote3's Avatar
    Like
    22
    Được Like 25 lần trong 25 bài
    đến khi nào Mu-HaNoi.net ko còn lỗi ---ko bị bug---ko có hack....
    Xa vời lắm !!sống chung lâu ngày thành ra quen rùi