Trang 1 của 7 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 66
    Phó Guild Killers MrHieuBeo's Avatar
    Like
    364
    Được Like 541 lần trong 348 bài

Mời Admin Tổng Cục Trưởng Giải Thích Hộ Em Ạ

Các Anh Làm Gì Cũng Đc Những Đã Là Hack Thì Cần Phải Làm Thẳng Tay Chứ Ai Lại Để Thế Này

Anti Đã ko Đc Tốt Người Chơi Đã Mất Công Quay Hack THì Các Anh Và Đội Ngũ Của Mình Phải Làm Cho Đúng Thì Thôi Đằng Này Khác Gì Bao Che Cho Bọn Hack Clip Dưới Đây Quá Rõ Rồi Nhìn Rõ Thế Này Là CÒn Phải Bật C Lên Ak Nếu KO Xử Lý Đc Vụ Này Thì Cũng Là ...... Mà Thôi

Cái Mà E Và Ae Của Em Coi Anh Là Người Anh Minh Nhất Mu-hanoi.net này

Yêu Cầu Nhỏ Anh Sử Lý Mạnh Tay Với vấn Đề Hack Để Làm Cho Các Game Thủ Yên Tâm Thi Đấu Ạ

Nói Ko Với Hack NHé

Mong Anh Hòa Và Đội NGũ BQT Cố Gắng Kiếm Ngay 1 anti thật sự là tốt về phục vụ các game thủ ạ
    Last edited by MrHieuBeo; 26-01-2016 at 05:55 PM.

2. Các thành viên đã Like MrHieuBeo cho bài viết này:

Mr.Hùng (26-01-2016)

Senior Member
    Like
    17
    Được Like 25 lần trong 13 bài
    Công nhận là đã mất công quay hack còn không được xử lí.
    Hack là phải block. Phá hoại Mu còn bao che hay sợ tụi nó nghỉ tập thể không ai chơi là một chuyện khác
    hóng !!!.

LĐTC Guild HuynhDe
    Guild HuynhDe
    banyboon's Avatar
    Địa điểm
    Dương Minh Châu, Tây Ninh
    Like
    199
    Được Like 252 lần trong 213 bài
    Closed topic.
    Chờ anti.

Senior Member
    Like
    2
    Được Like 15 lần trong 15 bài
    HD vu nay ko xử cũng nghỉ nốt thế là adm đõ phải xử lí nhề adm^^

Banned Kenzen37's Avatar
    Like
    4
    Được Like 9 lần trong 8 bài
    Trích Được post bởi MrHieuBeo Xem bài viết
    Các Anh Làm Gì Cũng Đc Những Đã Là Hack Thì Cần Phải Làm Thẳng Tay Chứ Ai Lại Để Thế Này

Anti Đã ko Đc Tốt Người Chơi Đã Mất Công Quay Hack THì Các Anh Và Đội Ngũ Của Mình Phải Làm Cho Đúng Thì Thôi Đằng Này Khác Gì Bao Che Cho Bọn Hack Clip Dưới Đây Quá Rõ Rồi Nhìn Rõ Thế Này Là CÒn Phải Bật C Lên Ak Nếu KO Xử Lý Đc Vụ Này Thì Cũng Là ...... Mà Thôi

Cái Mà E Và Ae Của Em Coi Anh Là Người Anh Minh Nhất Mu-hanoi.net này

Yêu Cầu Nhỏ Anh Sử Lý Mạnh Tay Với vấn Đề Hack Để Làm Cho Các Game Thủ Yên Tâm Thi Đấu Ạ

Nói Ko Với Hack NHé
    HD các bạn RR quá ngày nào cũng kiện cáo , các bạn nghi bọn tôi đập tiền vào để cho đẹp àh các bạn cùng lắm nạp 2tr để rs thôi chứ mấy , sau 1 ngày làm việc về chỉ muốn nc pk cùng ae cho vui mà lúc nào cũng hack này nọ , ae tôi k ns các bạn hack thì thôi chứ đùng ns tôi hack ,
    vâng qua event này tôi sẽ phi shop hết đồ đạc acc BaDao vào shop , vs tôi tiền bạc k qtrong bằng sự tâm huyết nhung thấy các bạn rr quá làm tôi cũng phát chán sắp têt rồi xin dừng cuộc chơi ! tôi sẽ phi shop quay clip , ae GiaDinh cac bạn ở lại vv

Phó Guild HuynhDe
    Guild HuynhDe
    zl0v3g4m3z's Avatar
    Like
    343
    Được Like 255 lần trong 208 bài
    Trích Được post bởi Kenzen37 Xem bài viết
    HD các bạn RR quá ngày nào cũng kiện cáo , các bạn nghi bọn tôi đập tiền vào để cho đẹp àh các bạn cùng lắm nạp 2tr để rs thôi chứ mấy , sau 1 ngày làm việc về chỉ muốn nc pk cùng ae cho vui mà lúc nào cũng hack này nọ , ae tôi k ns các bạn hack thì thôi chứ đùng ns tôi hack ,
    vâng qua event này tôi sẽ phi shop hết đồ đạc acc BaDao vào shop , vs tôi tiền bạc k qtrong bằng sự tâm huyết nhung thấy các bạn rr quá làm tôi cũng phát chán sắp têt rồi xin dừng cuộc chơi ! tôi sẽ phi shop quay clip , ae GiaDinh cac bạn ở lại vv
    Nói được mà không làm được thì mất vui Chờ kết quả anti đi chứ mồm năm miệng mười ăn ai

Senior Member IIChiChiII's Avatar
    Like
    17
    Được Like 3 lần trong 3 bài
    cái thằng quay clip này là ng hiểu nhất về cách sủ lý hách .cớ sao nó ko ấn C .hay là cũng bug poi nen ko giám bật C

Administrator Tổng Cục Trưởng's Avatar
    Like
    472
    Được Like 2,716 lần trong 809 bài
    Sẽ có đội Anti làm việc nhé bạn. Tôi phụ trách chung ko riêng mảng nào cả. Việc này đội Antihack sẽ vào làm việc. Bạn post bên box tố cáo nhé.
    Bạn đang thắc mắc vấn đề nạp thẻ ? PM cho tôi : https://www.facebook.com/nguyenhoa1981
    www.mu-hanoi.net

Banned Kenzen37's Avatar
    Like
    4
    Được Like 9 lần trong 8 bài
    Trích Được post bởi zl0v3g4m3z Xem bài viết
    Nói được mà không làm được thì mất vui Chờ kết quả anti đi chứ mồm năm miệng mười ăn ai
    xl bạn là minh sẽ làm cho bạn xem , ae toi sẽ làm cho bạn xem , cho HD cac bạn làm trùm , 1 khi đạ chán thì k cần thiết

Thành Viên Guild HuynhDe
    Guild HuynhDe
    daica31887's Avatar
    Like
    36
    Được Like 23 lần trong 18 bài
    giờ tôi đã khóc
    khóc nhiều lắm
    bạn bè của tôi giờ đây họ đã....tránh xa tôi...
    tôi đã sai rồi....tôi xin lôi

Trang 1 của 7 123 ... CuốiCuối