Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 tới 13 của 13
    Member
    Like
    10
    Được Like 0 lần trong 0 bài

Tố cáo hack gam nv Pastore

NV Pastore đang dùng phần mềm thứ 3 can thiệp vào mu.NV này auto post từ 0h ngay17/1 đến giờ 8h30 vẫn đang sử dụng .GM có thể vào G kiểm chứng. đây là linh 2 clip chứng minh.
    https://www.youtube.com/watch?v=3f0bk5BOOKI
    https://www.youtube.com/watch?v=Tdn6WsHYY2Y

- - - Updated - - -

GM đi đâu trả lời cái xem nào. Hiên tại nv Pastore vẫn đang afk noria sever1 auto kìa.

- - - Updated - - -

Thêm 1 clip nữa:https://youtu.be/UnrAagPdzoE

Member
    Like
    10
    Xin lỗi ADM cho mình hỏi ai là ADM vậy.Mình hỏi ADM mà toàn ai trả lời.ADM để Ronald0 trả lời thay à?Nó bảo gõ lệnh auto chát afk đi ngủ máy tính tự rao kìa.ADM cho hỏi có đúng là có lệnh như thế không?Xin khẳng định 100% nó treo may afk đi ngủ. Máy tự rao.

- - - Updated - - -

Tôi thấy ADM nói: Nói không với hack<sử dụng phần mềm thứ 3 can thiệp gam>.Tôi thấy nghi vấn hack auto chat nên quay clip hỏi ADM.Nếu adm bảo như thế là hợp pháp để tôi còn ra Google để tìm và download các phần mềm hữu ích cho gam thủ chơi gam ma không lo bị khoá acc 1 cach bất ngờ.Có rất rất nhiều thứ để gam thu chơi tốt mà tôi chưa dám xài.Xin adm trả lời dùm.

- - - Updated - - -

Cac bác GM và adm so mất 50k vc cho em nên không dám trả lời về vấn đề hack auto post><auto spam bot><auto spammer.
    Có lẽ cũng khong cần trả lương cho mấy bác antihach nữa.Tự do muôn năm.

Member
    Like
    0
    Nhổ một bãi nước bọt vào mặt thằng trông nét vô học vounghbac! Acc thì không có mà chơi đi mượn acc vào game ngậm cứt phun người à? Con chó rẻ rách như mày lại đi nói người khác à? Lấy acc mày đi PK mấy thằng mới chơi còn kêu đó là acc tao à? Sống vậy cũng sống được mới hay!Vô học rẻ rách

Extremes
    Guest
    Chào bạn! Nhân vật nói trên hoàn toàn ko sử dụng phần mềm auto Post đâu bạn nhé.
    Bạn chỉ cần sử dụng lệnh : lặp lại lời nói mà không cần đánh lại chính là chức năng " Macro time " mà bấy lâu nay gamer đã lãng quên.
    Ví dụ cụ thể thực hiện lệnh đó như sau: /1 /post Chào tất cả gamer MUHN ...! sau đó enter.
    Sau khi bạn đánh dòng chữ trên, bạn chỉ cần xài tổ hợp phím Alt + 1 thì lời text sẽ được lặp lại
    Và bạn muốn có nhiều lời text khác nhau thì cứ xài từ số 1 đến 9 nhé.
    Khi bạn cắm chuột auto train quái + nhặt zen 1 nhân vật nào đó rồi Cắm chuột liền nút Alt + 1 thì đoạn hội thoại sẽ được lặp lại theo thời gian của Macro time.
    Chúc các bạn chơi game vui vẻ. Thân !