Kết quả 1 tới 3 của 3
    Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài

Statusicon6 adm và mọi người vào giúp Bảng MT DW lỗi

Tham khảo qua diễn đàn thì mình được biết bảng mt dw lỗi những dòng dưới cùng, cộng vào cũng không có tác dụng. Tuy nhiên gần đây adm đã sửa lỗi bảng mt, dòng mt manalost cũng đã có tác dụng dù chỉ 1,22%. Mình rất vui và đã cộng lại điểm mt, tuy nhiên sau khi test lại thì 2 ô hồi hoàn toàn HP và SD ở cột 3 vẫn không có tác dụng. Thật sự tốn khá nhiều tiền để test bảng mt nhưng vẫn chưa có được kết quả ưng ý. Vậy mình lập topic này mong các bạn chơi dw có kinh nghiệm và adm, các mod cho xin 1 hình ảnh nêu rõ những ô nào trong bảng mt không có tác dụng để giúp mem mới như mình biết đường liệu cơm gắp mắm. Điểm mt đã ít còn cộng vào ô không có tác dụng thì buồn lắm. Cảm ơn mọi người!

Senior Member
    Like
    12
    Được Like 11 lần trong 10 bài
    vấn đề này bạn nên tham khảo các menber và những người có kinh nghiệm nhé
    vì mỗi người họ sẽ có 1 bảng master cho riêng mình

Thành Viên Guild The0ne
    Guild The0ne
    o0HacAm0o's Avatar
    Like
    62
    Được Like 117 lần trong 87 bài
    À cái này chắc mình trả lời cho bạn dc... chờ mod adm chắc lâu hơn.. Ko phải là mấy cái MT đó nó lỗi, mà là bạn hiểu nó Sai thì nó thành ko có tác dụng thôi, chứ ở đúng lúc đúng chỗ thì nó vẫn có tác dụng nhé. Nhưng theo ý kiến của mình thì với nv của bạn ko nên +vào đó vì tác động của nó vào nv của bạn ko hiệu quả = đem điểm đó +vào nơi khác. Mỗi 1 nv đôi khi các ô MT khá giống nhau nhưng ko nhất thiết phải cộng như nhau, mà nên tuỳ chỉnh và nơi khác ^^.. thứ nào xét tổng thể nó Ok nhất thì lựa chọn. Dù sao ý này cũng là ý cá nhân,bạn suy ngẫm và so sánh