Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 tới 27 của 27
    Các vấn đề liên quan tới hack Đao phủ's Avatar
    Like
    80
    Được Like 780 lần trong 385 bài

Block vĩnh viễn NV ThickS0ck

CLip quay 13-1-2016 - 21h

Block vĩnh viễn nv ThickS0ck vì sử dụng phần mềm thứ 3 can thiệp game .

Cám ơn bạn có Y!M mongao1102 đã thông báo . Sau 24h sẽ hoàn tất + thưởng cho bạn .
    Y!M : hanoi_antihack02

Các vấn đề liên quan đến hack .

2. Các thành viên đã Like Đao phủ cho bài viết này:

SanMU (15-01-2016)

Chủ Guild FaMjLy
    Guild FaMjLy
    NoBjTa's Avatar
    Like
    4
    Được Like 98 lần trong 54 bài
    Trích Được post bởi Đao phủ Xem bài viết
    Chào anh ! Từ lúc thành lập team antihack hầu như anh và tất cả nember vẩn hiểu sai về cái ý nghĩa , Riêng hnay e xin trả lời thắc mắc rõ ràng cho a và tất cả nember hiểu .
    Nói team Antihack nhưng thật sự mà nói chính xác thì củng chỉ là team săn bắt hack - tiếp nhận và xử lý hack . vì thật chất anh thừa hiểu nếu bọn em mà code đc antihack thì củng không ở đây làm công cho anh Hòa rồi
    Sau khi tiếp nhận clip , điển hình là clip này , cách thức team làm việc là cả 1 quy trình chứ không phải theo cái nghĩ của nember nhìn clip mà xử lý .
    Team phải check log , check point thực hiển test đủ kiểu mới đưa ra quyết định .
    Như clip này , team check point NV , rồi copy y xì NV vào điểm điểm đó kể cả point , iteam , master 100% để test . tất nhiên bước đầu test thì đã có câu trả lời rồi , với point tầm này và check point thì tốc độ ra damg nó chêch lệch 1 trời 1 vực . cái này chắc ai nhìn clip củng thừa biết .
    Còn nếu trường hợp khác nếu bước đầu test tốc độ nó gần giống clip thì tất nhiên sẽ bước vào cuộc test tiếp theo là check point cả team và test về lượng ra damg bao nhiêu K , damg rate damg luck hoặc damg chí mạng để so sánh giữa clip tố và lúc team test có khùng khớp hay là không .
    Team củng đã update nội quy bắt buộc clip tố phải ấn C xem point để cho bên bị tố biết rõ số point và không thể nào gian lận đc . Còn việc iteam lúc bị quay clip và lúc test như a nói thì đây e xin khẳng định là không có chuyển thay đổi iteam như anh nói .
    Nó là cả 1 quy trình khi đưa ra quyết định xử phạt chứ không đơn giản như mọi nguoi nghĩ cách làm việc của team quá đơn giản .

.

H
    Nhìn cái clip này mà bảo người ta hack thì thật buồn cười. Con DK VuBao đồ cùi và agi thấp. Cứ mang tiếng đc gọi là ful buf nhưng nếu con ef kia nó 45k str và con Dw kia 45k str thì sao, như vậy đc gọi là full buf à. Nói thẳng luôn 1 câu với đội anti hack này. Trình độ quá kém, giải quyết việc quá ấu trí. Ko phục đâu xem lại cách giải quyết đi

Senior Member
    Like
    51
    Được Like 47 lần trong 42 bài
    Trích Được post bởi NoBjTa Xem bài viết
    Nhìn cái clip này mà bảo người ta hack thì thật buồn cười. Con DK VuBao đồ cùi và agi thấp. Cứ mang tiếng đc gọi là ful buf nhưng nếu con ef kia nó 45k str và con Dw kia 45k str thì sao, như vậy đc gọi là full buf à. Nói thẳng luôn 1 câu với đội anti hack này. Trình độ quá kém, giải quyết việc quá ấu trí. Ko phục đâu xem lại cách giải quyết đi
    người ta đã test point của nv ef và dw thoi điểm đó rồi mà bạn .

Senior Member sepron's Avatar
    Like
    16
    Được Like 18 lần trong 18 bài
    xin 1 clip chứng minh nào
    không thì next giùm

Senior Member newstar148's Avatar
    Like
    66
    Được Like 34 lần trong 34 bài
    adm có thể check đc số point của từng nv khi đó mà b

Senior Member rOtk's Avatar
    Địa điểm
    WL
    Like
    58
    Được Like 14 lần trong 13 bài
    Trích Được post bởi Đao phủ Xem bài viết
    Chào anh ! Từ lúc thành lập team antihack hầu như anh và tất cả nember vẩn hiểu sai về cái ý nghĩa , Riêng hnay e xin trả lời thắc mắc rõ ràng cho a và tất cả nember hiểu .
    Nói team Antihack nhưng thật sự mà nói chính xác thì củng chỉ là team săn bắt hack - tiếp nhận và xử lý hack . vì thật chất anh thừa hiểu nếu bọn em mà code đc antihack thì củng không ở đây làm công cho anh Hòa rồi
    Sau khi tiếp nhận clip , điển hình là clip này , cách thức team làm việc là cả 1 quy trình chứ không phải theo cái nghĩ của nember nhìn clip mà xử lý .
    Team phải check log , check point thực hiển test đủ kiểu mới đưa ra quyết định .
    Như clip này , team check point NV , rồi copy y xì NV vào điểm điểm đó kể cả point , iteam , master 100% để test . tất nhiên bước đầu test thì đã có câu trả lời rồi , với point tầm này và check point thì tốc độ ra damg nó chêch lệch 1 trời 1 vực . cái này chắc ai nhìn clip củng thừa biết .
    Còn nếu trường hợp khác nếu bước đầu test tốc độ nó gần giống clip thì tất nhiên sẽ bước vào cuộc test tiếp theo là check point cả team và test về lượng ra damg bao nhiêu K , damg rate damg luck hoặc damg chí mạng để so sánh giữa clip tố và lúc team test có khùng khớp hay là không .
    Team củng đã update nội quy bắt buộc clip tố phải ấn C xem point để cho bên bị tố biết rõ số point và không thể nào gian lận đc . Còn việc iteam lúc bị quay clip và lúc test như a nói thì đây e xin khẳng định là không có chuyển thay đổi iteam như anh nói .
    Nó là cả 1 quy trình khi đưa ra quyết định xử phạt chứ không đơn giản như mọi nguoi nghĩ cách làm việc của team quá đơn giản .

.

H
    Nói vậy chứ tôi nhớ ngày trước các bạn test clip RF KeVoDanh gì đó guild HD ko buff đấm chết DK full buff, elf người ta có master buff bạn để elf thường, người ta cầm khiên skill thì bạn cho cầm chùy. RF ko đeo đại quỷ thì bạn cho vào. Ờ...

Senior Member quang036tb's Avatar
    Like
    0
    Được Like 7 lần trong 5 bài
    Thằng Vũ Bão k hach chắc nó lên siêu nhân đến nỗi 250k máu 1 hit chết :V nó siêu con mẹ nó nhân

LĐTC Guild HuynhDe
    Guild HuynhDe
    banyboon's Avatar
    Địa điểm
    Dương Minh Châu, Tây Ninh
    Like
    199
    Được Like 252 lần trong 213 bài
    Trích Được post bởi Chịch Xã Giao Xem bài viết
    MÀ em nói thật với ADM. anh làm ADM như con cặc em,em nói thật. chứ đéo ngịa lòng đâu. chắc ccaau nói của em ra đảo. mong bác cho em sớm ra đi.

ADM nói luch SV mới ra.

nói Mu HN chống hách 100%. ^^. nói thật ADM déo Bao H làm dc. nói ra ae chúng tôi Kinh cho thêm..

còn đâu nói dc mà ko lam dc thì đừng nói

Sai thì Sửa chửa thì đẻ.

các cụ bão thế rồi.
    Chả có zì 100% đâu bạn.
    Chắc bị bắt hack nên cay cú à.