Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 22
    Banned romrom's Avatar
    Like
    6
    Được Like 16 lần trong 16 bài

Smile TCT trả lời topic thiếu tính xây dựng mu-hanoi.net

trong clip của top pic http://forum.mu-hanoi.net/threads/12...35#post1337135 tôi đã chứng minh wing3 RF lỗi rất rõ ràng...nhưng TCT lại khẳng định là không lỗi...mời các anh em vào cùng xem và thảo luận xem...nếu ko sửa lại lỗi wing thì sắp tới ra sver mới ai dám chơi class RF nữa...mod nào đi qua thì cho dùm sang thảo luận chung cho mình với..thank

Banned
    Like
    28
    Được Like 7 lần trong 6 bài
    tôi test lu lu rõ ràng còn ko sử lý đc , Giờ phải đem W3RF(top tháng 10) cho clon đeo . cái lỗi này la tôi báo sau 2 ngay nhan thuong.
    Đã thế còn hẹn tôi sau khi updelte sẽ điều chỉnh lại. nhưng sau khi up đúng là có điều chỉnh. Lúc chưa chính W3+11 đánh hơn Wig mini (shoploren) 50damg. sau khi updete các kiểu đánh hơn dc Wig Shop Loẻn 100damg.

Đã thế còn ra cái ý tưởng ko thể chấp nhận đc kêu tôi đôi W3RF+11=W2.5+11 . trong khi W2.5 ingame lúc đấy khoảng 300k. Nói chung là có thể nào chấp nhận cách sử lý . Quan hệ nhân sự ko đc tốt thì phải chịu

Banned romrom's Avatar
    Like
    6
    Trích Được post bởi ShopRac Xem bài viết
    tôi test lu lu rõ ràng còn ko sử lý đc , Giờ phải đem W3RF(top tháng 10) cho clon đeo . cái lỗi này la tôi báo sau 2 ngay nhan thuong.
    Đã thế còn hẹn tôi sau khi updelte sẽ điều chỉnh lại. nhưng sau khi up đúng là có điều chỉnh. Lúc chưa chính W3+11 đánh hơn Wig mini (shoploren) 50damg. sau khi updete các kiểu đánh hơn dc Wig Shop Loẻn 100damg.

Đã thế còn ra cái ý tưởng ko thể chấp nhận đc kêu tôi đôi W3RF+11=W2.5+11 . trong khi W2.5 ingame lúc đấy khoảng 300k. Nói chung là có thể nào chấp nhận cách sử lý . Quan hệ nhân sự ko đc tốt thì phải chịu
    cái clip test nhận biết bằng mắt thường cũng thấy rõ ràng là lỗi mà...w3 của tôi +15 mnl nữa chứ....chắc đeo cho đẹp

Senior Member
    Like
    12
    Được Like 11 lần trong 10 bài
    đã move cho bạn
    vấnđề này tôi sẽ báo lên ADM kiểm tra lại 1 lần nữa

Banned
    Like
    28
    Trích Được post bởi romrom Xem bài viết
    cái clip test nhận biết bằng mắt thường cũng thấy rõ ràng là lỗi mà...w3 của tôi +15 mnl nữa chứ....chắc đeo cho đẹp
    chuẩn luôn. W3 clon deo . tôi đứng W2.5 MNL. thực ra đeo để lấy cái đồng MNL thôi.
    Mà cũng đéo biết Damg RF thế nào nữa. Mặc set HK đánh Boss cũng như mặc sét thường. trong khi set HK2 ghi to và rất rõ ràng 1 đống chỉ số loằng ngoằng ko hiểu có cái tác dụng gì ko hay chỉ là hình ảnh minh hoạ

Banned romrom's Avatar
    Like
    6
    buồn như còn chuồn chuồn...chỉ là lỗi thôi mà nếu ko sửa thì đổi cho e lấy cái wing2.5+15 mnl cho e chơi cũng được...

Banned
    Like
    28
    buồn như còn chuồn chuồn...chỉ là lỗi thôi mà nếu ko sửa thì đổi cho e lấy cái wing2.5+15 mnl cho e chơi cũng được...
    rảnh test thử damg W3+15 xem hơn đc Wing mini loren xem hơn đc bảo damg. toi W3+11+L+12 hơn đc 100damg. og +15 có khi đc 200 đây

Banned romrom's Avatar
    Like
    6
    rảnh test thử damg W3+15 xem hơn đc Wing mini loren xem hơn đc bảo damg. toi W3+11+L+12 hơn đc 100damg. og +15 có khi đc 200 đây
    chưa test với wing mini nhưng test với wing 2.5 luck rồi...wing 3 luck mnl +15 hơn wing2.5 luck +13 hẳn 100 dame liền

Banned
    Like
    28
    chưa test với wing mini nhưng test với wing 2.5 luck rồi...wing 3 luck mnl +15 hơn wing2.5 luck +13 hẳn 100 dame liền
    test sang trọng thế. Wing Mini thôi để còn có cái chứng minh sự thối nát của 1 class . cái đc gọi là cần = các class của BQT nó có thành tích như thế nào

Banned romrom's Avatar
    Like
    6
    test sang trọng thế. Wing Mini thôi để còn có cái chứng minh sự thối nát của 1 class . cái đc gọi là cần = các class của BQT nó có thành tích như thế nào
    wing mini shop cũng phải+15 mới chinh xác đc...dame thủ yếu..đồ lỗi....ADM nên xóa class này đi...

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối