Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 27
    Senior Member
    Like
    0
    Được Like 2 lần trong 2 bài

Angry XeDapOii lua dao nay :27;:27;:27;

Senior Member Khóc-Nửa-Đêm's Avatar
    Địa điểm
    Hà Nội Phố
    Like
    151
    Được Like 42 lần trong 28 bài
    thằng này văn vẻ lắm trước k bán cho nó mấy vé CN quay ra cắn mình mới ảo vl

Senior Member namhuymc's Avatar
    Like
    27
    Được Like 4 lần trong 3 bài
    tưởng nghỉ game mà lại chơi lại mua bùa vs cả vip trốn sv4 đây này )

Senior Member
    Like
    2
    Được Like 15 lần trong 11 bài
    ko phải xedapoi trên diễn đàn đâu thằng này ae của MoiGiaTu

Senior Member DELL's Avatar
    Like
    56
    Được Like 23 lần trong 14 bài
    vãi.............................................. ......
    ật ông ể in ổi

Banned XeDapOi's Avatar
    Like
    199
    Được Like 65 lần trong 39 bài
    - Đây là thằng chủ acc mới nhé, còn chủ acc cũ là mình và mình đã bán acc ngay sau ngày đua top sv event zeus

- - - Updated - - -

- Cái địt cụ m, mất hết uy tín của bố mày 4 5 năm chơi cái mu này rr thì vCL ~~

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi namhuymc Xem bài viết
    tưởng nghỉ game mà lại chơi lại mua bùa vs cả vip trốn sv4 đây này )
    - mình là chủ acc cũ nhé, mình đã nghỉ game lâu rồi bạn... bán acc cho 1 người tên tuấn vẫn còn sdt
    cả fb người mua, còn mình chơi mu này chả nhiều đâu cũng 4-5 rồi ng` khác ko lừa mình thì thôi
    chứ mình chưa biết lừa ai 1 các hay 1 đồng nào nhé

Member
    Like
    0
    Được Like 2 lần trong 1 bài
    Trích Được post bởi Khóc-Nửa-Đêm Xem bài viết
    thằng này văn vẻ lắm trước k bán cho nó mấy vé CN quay ra cắn mình mới ảo vl
    XeDapOii ! mày xem đi ! đi cn đc cái QTTD bán xong chả biết 300k vc bán đc đi đâu! để đến nỗi 4 vé = 35k tao còn 33k cất mồm xin nó nó k cho 2k đấy ! rồi giờ nó bảo tao chửi nó đây này ! xem và suy nghĩ lại bản thân nhé ! đừng tỏ vẻ mình thanh cao mà vào thay mặt xin lỗi người ta ! hiểu không ? Game !! tao thích thì tao chơi ! tao chán thì tao bỏ ! cái quan trọng là ở ngoài xã hội mày là ai ? mày làm gì ? chứ không phải ở đây làm ahbp ! chào thân ái và quyết thắng !

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi XeDapOi Xem bài viết
    - Đây là thằng chủ acc mới nhé, còn chủ acc cũ là mình và mình đã bán acc ngay sau ngày đua top sv event zeus

- - - Updated - - -

- Cái địt cụ m, mất hết uy tín của bố mày 4 5 năm chơi cái mu này rr thì vCL ~~

- - - Updated - - -

- mình là chủ acc cũ nhé, mình đã nghỉ game lâu rồi bạn... bán acc cho 1 người tên tuấn vẫn còn sdt
    cả fb người mua, còn mình chơi mu này chả nhiều đâu cũng 4-5 rồi ng` khác ko lừa mình thì thôi
    chứ mình chưa biết lừa ai 1 các hay 1 đồng nào nhé
    Uy tín của M nó là clg mà tỏ vẻ thanh cao thế ? đặt vào địa vị của người khác đi rồi hãy nói ! Tao dân làm ăn buôn bán mà sáng mùng 1 âm đầu tháng TieuAnh nó mở màn cho tao 240k thẻ đấy ! ai đòi hộ tao cái ! 2 hôm sau thì TeoSuHuynh nó xơi tiếp 120k thẻ với set thiên kim 5% + w2 dk +7 đấy ! 1 tháng trước w2 dk giá có 100k thẻ thôi ! chứ không như 50 60k vc như bây giờ đâu ! Sau khi t mua acc của M lại tiếp tục keokeda (0167254444) tiếp tục đớp của t 200k thẻ đấy !...
    Trước khi tao quyết định bùng lô HaiQuang04 nó tiếp tục đớp của tao cái w2 SM đấy ! ai giỏi đòi hộ t đi ! chỉ cần ai lấy lại công = cho tao 1 lần thôi ! tao hứa t trả lô k thiếu ai 1 xu ! ai giúp tao với !
    Tao địt phải thiếu tiền mà lừa mọi người để về làm giàu ! tao làm thế để xả cái cơn giận của tao khi bị người khác lừa thôi ! ai cần bằng chứng những vụ t bị lừa pm t : Facebook : Dừa Tuấn Oanh / số đt : 0989636222
    Ngoài xã hội t chả bằng ai ! nhưng 1 số thành phần ăn bám bố mẹ hay đi làm thuê thì chắc vài kiếp nữa mới với đc đến tao !
    qua hơn 1 tháng chơi game này ! chốt hạ lại 1 câu : nể ae G AEHN-WL-GD ! những người làm ăn chơi bời thực sự ! bỏ tiền mua vui mà mua đc cái bực con mẹ nó mình !
    Người tôi ngại đối diện nhất trong game hay FB bây giờ là bạn đạt ! bùng của bạn 200k x 3.5 ! chả rõ bạn chơi acc thanlinh hay badao hay mrbambo nữa ! dù bạn chơi acc nào thì tới thời điểm hiện tại là nghe tên đạt là đã nể và ngại cmnr ! xl~ bạn !

Senior Member kiendeptrai102's Avatar
    Địa điểm
    Hải Dương
    Like
    1
    Được Like 4 lần trong 4 bài
    Mất cmn Niềm tin

Member
    Like
    0
    Được Like 2 lần trong 1 bài
    Trích Được post bởi kiendeptrai102 Xem bài viết
    Mất cmn Niềm tin
    bán vc cho cậu vc trước thẻ sau đó ! bị lừa nhiều quá cay mũi quyết định lừa 1 ngày thôi ! lừa đc ai lạ thì lừa ! sau ngày đó lại trở lại bình thường thôi ! nhưng mai danh ẩn tích

Senior Member kiendeptrai102's Avatar
    Địa điểm
    Hải Dương
    Like
    1
    Được Like 4 lần trong 4 bài
    Tớ thì kô bị lừa. Cũng chẳng lừa ai. Chơi vui vẻ thôi

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối