Trang 9 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 78910 CuốiCuối
Kết quả 81 tới 90 của 98
    Senior Member
    Like
    3
    Được Like 8 lần trong 5 bài

Mời ae vào xem gm Racing tuồn tuồn coder sv mới. + đưa bản hạck cho gui HD

con vài cái ảnh chán chả buồn up. thế nhé. )) ae vào xem nhanh nếu ai có thắc mắc gì thì giư~ đường lịck nhé

- - - Updated - - -

CuongPhong1, eventmodRacing )))))))))))))))))))))

2. 4 thành viên Like CuongPhong1 cho bài viết này:

Khóc-Nửa-Đêm (30-12-2015), ShopRac (30-12-2015), Trường Đẹp Zai (31-12-2015), _Legendary_ (30-12-2015)

Senior Member Ging's Avatar
    Like
    98
    Được Like 39 lần trong 35 bài
    Trích Được post bởi CuongPhong1 Xem bài viết
    Đúng r. Đến tct còn bảo là chuyện bt thì ae bỏ qua đi. Hehe. Chú chửi a lzi. Đến ăn a luôn đi này. Hehe. Acc replay có bằng 300 con ske vs 100 con gấu và hàg nghìn tỉ zen chú để ở các id jun 1 đến 100 đâu. Thừa gc thì chia cho ae đi chứ. Ai lại để thế nó phí. À. Theo email thì chuẩn bị có hàng hót nữa. Hjhj
    bác share cho ae ít code máu sd 255 với ăn cây cây sung rào cây dứa có ngày bội thực đấy

Thành Viên Guild The0ne
    Guild The0ne
    o0HacAm0o's Avatar
    Like
    62
    Được Like 117 lần trong 87 bài
    Trích Được post bởi CuongPhong1 Xem bài viết
    Tct là ng biết rõ. Mỗi 1 ev mịi trên forum trị giá bnhiu vc. Chưa nói ev quảng bá mu tren page. 1 tuần 2 lần. Những ae bên dd với hd chắc hẳn đã quen thuộc khi tham gia chỉ dc 1 gc. Đôi khi mod page còn nói gửi vào mail. Nhưng ko thấy gửi. Ai rảnh thì 4rom kêu gào. Dc cho 1 cái
    Ai k rảnh thì vứt cm nó đi. Số lượng tham gia ev face rất nhiều nhưng lại ko có cmt hồi âm. Chắc ae hiểu. Nguyên thag huynh mỗi 1 ev pagr nó làm it nhất 100gcen. Giải mã vì sao nó có sd máu web. Tiếp theo. Khi hd bị tố cáo block vì hack. Hầi hết chug nó ko ngạc nhiên và sợ hãi. Vì acc nó đã bị tẩy lại đồ tr khi đi vào lãng quên. Hjhj.

- - - Updated - - -

Đang post nhưng bh phải đưa vợ đi ăn ốc. Lạnh quá mà. Chúc ae 1 ngày lạnh ấm áp bẻn gia đình. Hehr

- - - Updated - - -

Tôi ko thích những ng chỉ nói mà ko hành động như bạn. Bên ngoài bạn làm pic thảo luận tăng poin. Bên trong thì dùng công nghệ cao. Những ng như bạn ko lẻn dc quyền ý kiến
    Ăn ốc đê
    Bên trong thì dùng công nghệ cao.. ý là nói về mình. Bạn có thể cho mình biết 1 ví dụ cụ thể với nv của mình hay cái gì đó dính đến công nghệ cao ko. Nếu có mình sẽ phản biện lại ý kiến đó xem thế nào.. hoặc cái gì mình biết mà bạn ko biết..^^.. mình có thể chỉ ra hay bàn luận về nó

Member
    Like
    2
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    Trích Được post bởi o0HacAm0o Xem bài viết
    Bên trong thì dùng công nghệ cao.. ý là nói về mình. Bạn có thể cho mình biết 1 ví dụ cụ thể với nv của mình hay cái gì đó dính đến công nghệ cao ko. Nếu có mình sẽ phản biện lại ý kiến đó xem thế nào.. hoặc cái gì mình biết mà bạn ko biết..^^.. mình có thể chỉ ra hay bàn luận về nó
    Ở net Nhung chỗ kỳ bá ngồi net mà đã gặp bác này thì mấy con nhân vật của bác ý chạy nhanh như gió rít

Thành Viên Guild The0ne
    Guild The0ne
    o0HacAm0o's Avatar
    Like
    62
    Được Like 117 lần trong 87 bài
    Trích Được post bởi _Legendary_ Xem bài viết
    Ở net Nhung chỗ kỳ bá ngồi net mà đã gặp bác này thì mấy con nhân vật của bác ý chạy nhanh như gió rít
    @@ thật là sức mạnh của tin đồn.. bạn còn biết cả quán Nét Nhung cơ nữa. Thế mới biết ngụ ngôn tam sao thất bản nó có ý nghĩa như thế nào. Mình cũng ko có lời gì để nói @@

Senior Member Motel's Avatar
    Like
    2
    Được Like 4 lần trong 2 bài
    Ồ hay quá rồi sao nuâ tiếp đi upp thêm cho npc nvcap2

Junior Member
    Like
    1
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    MU FPT trc kia còn bị tuồn đồ vào bán nói gì cái MU này..quá là bình thường...vấn đề là chúng nó chỉ là 1 lũ rẻ rách

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    Đới Xuân Tùng's Avatar
    Like
    42
    Được Like 35 lần trong 29 bài
    Ơ Ơ Ơ Ơ Ơ
    Có ai thấy mấy thằng love love vs thằng tôn ngộ không đâu không
    Đang tìm chúng nó để cho thêm ít code từ đợt open đến giờ vẫn chưa dùng hết
    Đọc hết 10 trang ở topic này minh chỉ biết nói
    hjhj đồ ngốk

Thành Viên Guild 1stVipTN
    Like
    120
    Được Like 19 lần trong 18 bài
    Trích Được post bởi Tổng Cục Trưởng Xem bài viết
    Quan điểm của tôi cũng như bạn.
    Thế nên tôi mới nói nếu đứng ờ 2 phương diện khác nhau để nhìn thì sự việc nó sẽ khác.
    Trước chơi Event trên Fb tôi có nhận đc code từ cái tên FB ý như này gửi và còn mail của người này là "PhamTuan" thì phải

Senior Member Ging's Avatar
    Like
    98
    Được Like 39 lần trong 35 bài
    ăn cây khế rào cây sung

Chủ Guild FaMjLy
    Guild FaMjLy
    NoBjTa's Avatar
    Like
    4
    Được Like 98 lần trong 54 bài
    Tốt nhất lên close topic ở tại đây đc rùi. Người trong nhà tố cáo thường thì ít sai. Bây giờ vấn đề đó cũng ko quan trong đối với chúng tôi nữa . Chỉ cần bít thế là đủ