Trang 8 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 678910 CuốiCuối
Kết quả 71 tới 80 của 98
    Senior Member
    Like
    3
    Được Like 8 lần trong 5 bài

Mời ae vào xem gm Racing tuồn tuồn coder sv mới. + đưa bản hạck cho gui HD

con vài cái ảnh chán chả buồn up. thế nhé. )) ae vào xem nhanh nếu ai có thắc mắc gì thì giư~ đường lịck nhé

- - - Updated - - -

CuongPhong1, eventmodRacing )))))))))))))))))))))

2. 4 thành viên Like CuongPhong1 cho bài viết này:

Khóc-Nửa-Đêm (30-12-2015), ShopRac (30-12-2015), Trường Đẹp Zai (31-12-2015), _Legendary_ (30-12-2015)

Mèo
    Like
    338
    Được Like 2,277 lần trong 1,455 bài
    Move vào box Bảng Vàng cho nó đúng nội dung nhé !

4. Các thành viên đã Like MeoHoang1102 cho bài viết này:

lxcard (30-12-2015)

Thành Viên Guild The0ne
    Guild The0ne
    o0HacAm0o's Avatar
    Like
    62
    Được Like 117 lần trong 87 bài
    Trích Được post bởi aloanh Xem bài viết
    CongPhong1 - VoDucMinh
    quả thật anh không nghĩ em lại 1 con người như vậy
    trước em và tuấn đều trong G và rồi ra G sang G HD a cũng k có ý kiến gì việc này . vì đâu vui ae ta đến thế thôi
    em và tuấn những buổi off 2 ae lúc nào cũng đi với nhau
    vậy mà đến giờ phút này em lại quay cái clip này quả thực a đánh giá con người em quá vớ vẩn
    thù ghét gì không nc và từ nhau ra . đâu cần phải làm động tác này ?
    mình là thằng đàn ông mà có cái tính như này nói thật đến bọn đà bà nó cũng không làm đc
    - còn nói như anh Hòa và hac am là nói cùn
    ở đây thì ai cũng biết đó là GM even - Ac Than
    các sự kiện even đều đc thông qua admin duyệt với đc thực hiện . và người làm việc đó lại là GM even . ae chúng tôi chơi game nhìn vào thực tế
    giờ 1 GM even làm như vậy thì những người gamer sẽ nghĩ thế nào . còn tin vào 1 even công bằng không
    tôi nghĩ lên loại bỏ ngay và luôn những người đã dính phốt thế này để chấn tĩnh gamer
    còn nói là như a Hòa và Hac Am thì đúng là chẳng có cơ sở gì cả
    vì đây có biết phải GM even hay không
    rồi các code đó bạn bè cho nhau . cái đó nói cho bọn trẻ con nó nghe thôi
    lên làm việc thiết thực hơn thay vao những lời nói đó
    Trích dẫn vì có câu bạn nhắc đến mình... Sao bạn hiểu là cách mình nói là Cùn dc chứ... mình dựa trên video xem đi xem lại thì mới nói ra ý kiến,cũng có thể là chưa chuẩn 100%.. nên cuối mình đã hi vọng có thể thấy nhiều hơn nữa. Ví dụ lại ý mình nói,nếu bạn xem video cũng biết các code là 10vc...có thể suy ra đó là code của bên sv event.. còn chuyện người gửi code trong video là Ác Thần,là mod hay adm thì điều đó với cá nhân mình thì mình ko quan tâm lắm họ là ai cả. Nếu nói như là thật sự..mod bán code,cung cấp cho những người đua tóp bên sv event.. sao 1 đoạn dài ,rất dài chỉ là vài ba cái code nhỏ bé 10k vc,những code bé này bất kì ai cũng có thể kiếm dc trong các event trước giờ diễn ra đua tóp..còn sau đó sử dụng các code này đè làm gì,tặng hay bán..đó là quyền cá nhân họ.. chỉ khi nào họ với tư cách là mod,adm của MU.. có lời nói chào mời rủ rê mua bán,cũng cấp số lượng lớn...vv.. thì khi đó sự việc mới rõ ràng hơn. Cá nhân mình biết đến đâu nói đến đó,hiểu đến đâu thì bàn việc đó.. chưa hiểu rõ thì chờ đợi.. hoặc là dự đoán trong lòng chứ chưa dám hàm hồ đổ oan cho người khác ..^^.. Âm mưu mục đích.. thì trước hết là tự bản thân mình đánh giá mà.. Có những mục đích nó tồn tại bởi vì những lý do nào đó.. và đơn giản những người như tôi hay như bạn ^^.. có lẽ cũng biết và hiểu dc vì sao..

Senior Member CậuSáng's Avatar
    Địa điểm
    Văn Điền- Hà Nội
    Like
    41
    Được Like 179 lần trong 123 bài
    Thôi ae bỏ qua có gì đâu mà căng

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    aloanh's Avatar
    Like
    62
    Được Like 531 lần trong 246 bài
    Trích Được post bởi o0HacAm0o Xem bài viết
    Trích dẫn vì có câu bạn nhắc đến mình... Sao bạn hiểu là cách mình nói là Cùn dc chứ... mình dựa trên video xem đi xem lại thì mới nói ra ý kiến,cũng có thể là chưa chuẩn 100%.. nên cuối mình đã hi vọng có thể thấy nhiều hơn nữa. Ví dụ lại ý mình nói,nếu bạn xem video cũng biết các code là 10vc...có thể suy ra đó là code của bên sv event.. còn chuyện người gửi code trong video là Ác Thần,là mod hay adm thì điều đó với cá nhân mình thì mình ko quan tâm lắm họ là ai cả. Nếu nói như là thật sự..mod bán code,cung cấp cho những người đua tóp bên sv event.. sao 1 đoạn dài ,rất dài chỉ là vài ba cái code nhỏ bé 10k vc,những code bé này bất kì ai cũng có thể kiếm dc trong các event trước giờ diễn ra đua tóp..còn sau đó sử dụng các code này đè làm gì,tặng hay bán..đó là quyền cá nhân họ.. chỉ khi nào họ với tư cách là mod,adm của MU.. có lời nói chào mời rủ rê mua bán,cũng cấp số lượng lớn...vv.. thì khi đó sự việc mới rõ ràng hơn. Cá nhân mình biết đến đâu nói đến đó,hiểu đến đâu thì bàn việc đó.. chưa hiểu rõ thì chờ đợi.. hoặc là dự đoán trong lòng chứ chưa dám hàm hồ đổ oan cho người khác ..^^.. Âm mưu mục đích.. thì trước hết là tự bản thân mình đánh giá mà.. Có những mục đích nó tồn tại bởi vì những lý do nào đó.. và đơn giản những người như tôi hay như bạn ^^.. có lẽ cũng biết và hiểu dc vì sao..
    bạn biết không
    để mà nói thì tôi khẳng định nói vuông là net cho mn hiểu
    nhưng tôi không muốn nói nữa
    vì ngọc nào cũng có vết . không ai là hoàn hảo cả
    nhưng đừng biện hộ làm gì tầm này ai cũng 2x rồi học hết lớp 12 rồi nhìn qua là hiểu
    ok nhé

Senior Member
    Like
    3
    Đúng r. Đến tct còn bảo là chuyện bt thì ae bỏ qua đi. Hehe. Chú chửi a lzi. Đến ăn a luôn đi này. Hehe. Acc replay có bằng 300 con ske vs 100 con gấu và hàg nghìn tỉ zen chú để ở các id jun 1 đến 100 đâu. Thừa gc thì chia cho ae đi chứ. Ai lại để thế nó phí. À. Theo email thì chuẩn bị có hàng hót nữa. Hjhj

Thành Viên Guild The0ne
    Guild The0ne
    o0HacAm0o's Avatar
    Like
    62
    bạn biết không
    nhưng đừng biện hộ làm gì tầm này ai cũng 2x rồi học hết lớp 12 rồi nhìn qua là hiểu
    ok nhé
    .. Ừ ... Những ai cần biện hộ thì cứ cho họ biện hộ.. mình vào xem và chờ đợi thôi .Chứ cũng ko tranh luận với ai 1 ý hay câu nói cụ thể ^^.. Nên chúng ta cứ đợi chờ vậy..đó mới là mục đích chính của topic mà.
    Thái bình mưa suốt... diêm điền,thụy phong,thụy hải ...gió mưa

Member
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    Trích Được post bởi CuongPhong1 Xem bài viết
    Đúng r. Đến tct còn bảo là chuyện bt thì ae bỏ qua đi. Hehe. Chú chửi a lzi. Đến ăn a luôn đi này. Hehe. Acc replay có bằng 300 con ske vs 100 con gấu và hàg nghìn tỉ zen chú để ở các id jun 1 đến 100 đâu. Thừa gc thì chia cho ae đi chứ. Ai lại để thế nó phí. À. Theo email thì chuẩn bị có hàng hót nữa. Hjhj

vậy tóm lại là close topic hay post tiếp tập 2 để anhem hóng nào? không mất time chờ vì sự thật mới có 1/2

Senior Member
    Like
    3
    bạn biết không
    ok nhé
    Tct là ng biết rõ. Mỗi 1 ev mịi trên forum trị giá bnhiu vc. Chưa nói ev quảng bá mu tren page. 1 tuần 2 lần. Những ae bên dd với hd chắc hẳn đã quen thuộc khi tham gia chỉ dc 1 gc. Đôi khi mod page còn nói gửi vào mail. Nhưng ko thấy gửi. Ai rảnh thì 4rom kêu gào. Dc cho 1 cái
    Ai k rảnh thì vứt cm nó đi. Số lượng tham gia ev face rất nhiều nhưng lại ko có cmt hồi âm. Chắc ae hiểu. Nguyên thag huynh mỗi 1 ev pagr nó làm it nhất 100gcen. Giải mã vì sao nó có sd máu web. Tiếp theo. Khi hd bị tố cáo block vì hack. Hầi hết chug nó ko ngạc nhiên và sợ hãi. Vì acc nó đã bị tẩy lại đồ tr khi đi vào lãng quên. Hjhj.

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi motgoctoi Xem bài viết
    vậy tóm lại là close topic hay post tiếp tập 2 để anhem hóng nào? không mất time chờ vì sự thật mới có 1/2
    Đang post nhưng bh phải đưa vợ đi ăn ốc. Lạnh quá mà. Chúc ae 1 ngày lạnh ấm áp bẻn gia đình. Hehr

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi o0HacAm0o Xem bài viết
    .. Ừ ... Những ai cần biện hộ thì cứ cho họ biện hộ.. mình vào xem và chờ đợi thôi .Chứ cũng ko tranh luận với ai 1 ý hay câu nói cụ thể ^^.. Nên chúng ta cứ đợi chờ vậy..đó mới là mục đích chính của topic mà.
    Thái bình mưa suốt... diêm điền,thụy phong,thụy hải ...gió mưa
    Tôi ko thích những ng chỉ nói mà ko hành động như bạn. Bên ngoài bạn làm pic thảo luận tăng poin. Bên trong thì dùng công nghệ cao. Những ng như bạn ko lẻn dc quyền ý kiến
    Ăn ốc đê

Thành Viên Guild The0ne
    Guild The0ne
    o0HacAm0o's Avatar
    Like
    62
    Tct là ng biết rõ. Mỗi 1 ev mịi trên forum trị giá bnhiu vc. Chưa nói ev quảng bá mu tren page. 1 tuần 2 lần. Những ae bên dd với hd chắc hẳn đã quen thuộc khi tham gia chỉ dc 1 gc. Đôi khi mod page còn nói gửi vào mail. Nhưng ko thấy gửi. Ai rảnh thì 4rom kêu gào. Dc cho 1 cái
    Ai k rảnh thì vứt cm nó đi. Số lượng tham gia ev face rất nhiều nhưng lại ko có cmt hồi âm. Chắc ae hiểu. Nguyên thag huynh mỗi 1 ev pagr nó làm it nhất 100gcen. Giải mã vì sao nó có sd máu web. Tiếp theo. Khi hd bị tố cáo block vì hack. Hầi hết chug nó ko ngạc nhiên và sợ hãi. Vì acc nó đã bị tẩy lại đồ tr khi đi vào lãng quên. Hjhj.

- - - Updated - - -

Đang post nhưng bh phải đưa vợ đi ăn ốc. Lạnh quá mà. Chúc ae 1 ngày lạnh ấm áp bẻn gia đình. Hehr

- - - Updated - - -

Tôi ko thích những ng chỉ nói mà ko hành động như bạn. Bên ngoài bạn làm pic thảo luận tăng poin. Bên trong thì dùng công nghệ cao. Những ng như bạn ko lẻn dc quyền ý kiến
    Ăn ốc đê
    @@... cho mình xem tiếp những tập tiếp theo nếu có ..^^.. ko có hay phải đợi chờ... Thôi mình cứ dừng lại..Tiếc rằng vẫn chẳng hiểu dc.. topic có thể tiếp diễn 1 cách thuyết phục và cao trào hơn ha ha
    P/s: Lạnh lắm nhỉ,ăn ngon nhé..

Member
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

Ăn ốc đê
    bạn nói gì thì cho thêm cái gì tin tưởng chứ nói trống không thế này ai hiểu được

chờ tập 2 của bạn.