Trang 7 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 56789 ... CuốiCuối
Kết quả 61 tới 70 của 98
    Senior Member
    Like
    3
    Được Like 8 lần trong 5 bài

Mời ae vào xem gm Racing tuồn tuồn coder sv mới. + đưa bản hạck cho gui HD

con vài cái ảnh chán chả buồn up. thế nhé. )) ae vào xem nhanh nếu ai có thắc mắc gì thì giư~ đường lịck nhé

- - - Updated - - -

CuongPhong1, eventmodRacing )))))))))))))))))))))

2. 4 thành viên Like CuongPhong1 cho bài viết này:

Khóc-Nửa-Đêm (30-12-2015), ShopRac (30-12-2015), Trường Đẹp Zai (31-12-2015), _Legendary_ (30-12-2015)

Senior Member
    Like
    1
    Được Like 5 lần trong 5 bài
    Nghe như này có lẽ sau chỉ có ng nhà adm chơi với nhau thôi à

Member
    Like
    2
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    Trích Được post bởi o0HacAm0o Xem bài viết
    Bạn nói khá chuẩn..^^.. nếu chỉ nói riêng những người ở thái bình chơi MU.. thì cái tên mình có thể mệnh danh là Thánh là thần Hack.. bởi những kĩ năng siêu việt..^^ từ trước đến nay... Những người chơi MU ở thái bình mà biết đến mình..^^.. là phải biết đến những khả năng,kĩ thuật đó đầu tiên.. rồi những người đó dc hưởng gì.. gần như tất cả..^^.. cách chơi game 1 cách sáng tạo thông minh ^^.. sở hữu những gì mà 1 người yêu mến cái game này.. hiểu đủ và biết đủ những gì cần cho 1 game thủ..có thể chơi dc 1 tgian và giữ dc TY với game này. Và chắc chắn 1 điều thứ mà bạn nghe lại dc từ ai đó.. về mình luôn ko bao giờ có câu nói như bài viết trên mình đã nói.. nhưng bạn có thể hỏi lại chính những người đã nói với bạn về mình ..^^ điều mình nói có là sự thật ko.. Và hơn hết là: 1 người có thể làm ra hack, chỉnh sửa hack.. hay hơn cả thế nữa..^^.. đã bao lâu rồi ko dùng đến nó,hay ko hề sử dụng đến hack để mà phục vụ cho 1 nhu cầu gì trong game ^^.... Chỉ có Chơi Hack như hack,hơn cả hack... mới hiểu biết thực sự dc về 1 nv ..^^.. đó mới là đích thực của 1 dame mê.. cũng là chính nó mới cho ta cảm nhận rõ ràng nhất về tất cả..bất kì 1 sự thay đổi nào cũng cho ta sự nhạy cảm hơn rất nhiều người khác ..^^.. Có lòng tin vào những gì mình hiểu,mình biết ..^^.. Và thế là..có đôi khi.. khi mà tất cả còn loay hoay.. ta đã sở hữu những thứ khác cách xa cả 1 quá trình dài..^^..
    1 thần HACK THÔNG THÁI tại thái bình cho hay ....

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi o0HacAm0o Xem bài viết
    p/s: Chơi Hay như Hack..thậm chí hay hơn cả hack
    1 vị thần chạy như bay và bắn xích trong không khí chết người rất THÔNG THÁI ở thái bình cho hay

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi CuongPhong1 Xem bài viết
    con vài cái ảnh chán chả buồn up. thế nhé. )) ae vào xem nhanh nếu ai có thắc mắc gì thì giư~ đường lịck nhé

- - - Updated - - -

CuongPhong1, eventmodRacing )))))))))))))))))))))
    A post nốt cái còn lại lên đi nam béo

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Cố lên Huynh Đệ ơi . SV sắp còn mình các bạn chơi rồi . cố lên . Tha hồ săn mds kd summer các thứ các thứ . Các mem MU này sợ các bạn rồi . Sau chia 2 guild ra mà pk cho sướng đời . Nghe nói là làm được mấy team đánh nhau pk event các kiểu với nhau cơ mà . Cố lên.....

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    aloanh's Avatar
    Like
    62
    Được Like 531 lần trong 246 bài
    CongPhong1 - VoDucMinh
    quả thật anh không nghĩ em lại 1 con người như vậy
    trước em và tuấn đều trong G và rồi ra G sang G HD a cũng k có ý kiến gì việc này . vì đâu vui ae ta đến thế thôi
    em và tuấn những buổi off 2 ae lúc nào cũng đi với nhau
    vậy mà đến giờ phút này em lại quay cái clip này quả thực a đánh giá con người em quá vớ vẩn
    thù ghét gì không nc và từ nhau ra . đâu cần phải làm động tác này ?
    mình là thằng đàn ông mà có cái tính như này nói thật đến bọn đà bà nó cũng không làm đc
    - còn nói như anh Hòa và hac am là nói cùn
    ở đây thì ai cũng biết đó là GM even - Ac Than
    các sự kiện even đều đc thông qua admin duyệt với đc thực hiện . và người làm việc đó lại là GM even . ae chúng tôi chơi game nhìn vào thực tế
    giờ 1 GM even làm như vậy thì những người gamer sẽ nghĩ thế nào . còn tin vào 1 even công bằng không
    tôi nghĩ lên loại bỏ ngay và luôn những người đã dính phốt thế này để chấn tĩnh gamer
    còn nói là như a Hòa và Hac Am thì đúng là chẳng có cơ sở gì cả
    vì đây có biết phải GM even hay không
    rồi các code đó bạn bè cho nhau . cái đó nói cho bọn trẻ con nó nghe thôi
    lên làm việc thiết thực hơn thay vao những lời nói đó

Senior Member
    Like
    17
    Được Like 25 lần trong 13 bài
    Trích Được post bởi Chịch Xã Giao Xem bài viết
    bạn nói Rât Hay còn mấy thèn ngay trc bên G HN ko biết Tuc gian gì ma sâng G HD. tôi cũng nói thẳng then đay ac DD la Hulk184 hay gi đó. Hiện H nó đang G HD và chơi clat MG tên nhân vật là IronManS tên chính nó là Hiệp cũng là 1 thành phần Người nhà ADM ^^.đéo BH nạp thẻ mà ăn SD MẪU SOP như thánh ^^.Phải nói MU HN ngày càng sụt đổ mà anh hoà ko biết 1 tẹo gì
    Bạn nói tôi...! who are you?

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    aloanh's Avatar
    Like
    62
    Được Like 531 lần trong 246 bài
    VoDucMinh
    theo a nghĩ em k cần phải up clip nào về ai nữa
    a nghĩ dừng lại ở đây đc rồi đó em ah
    đừng sống cạn tình như thế
    tầm này ai cũng biết và hiểu rồi . hãy để 1 ai đó lập lại trận tự lại sau vụ này

Senior Member
    Like
    51
    Được Like 47 lần trong 42 bài
    Trích Được post bởi aloanh Xem bài viết
    CongPhong1 - VoDucMinh
    quả thật anh không nghĩ em lại 1 con người như vậy
    trước em và tuấn đều trong G và rồi ra G sang G HD a cũng k có ý kiến gì việc này . vì đâu vui ae ta đến thế thôi
    em và tuấn những buổi off 2 ae lúc nào cũng đi với nhau
    vậy mà đến giờ phút này em lại quay cái clip này quả thực a đánh giá con người em quá vớ vẩn
    thù ghét gì không nc và từ nhau ra . đâu cần phải làm động tác này ?
    mình là thằng đàn ông mà có cái tính như này nói thật đến bọn đà bà nó cũng không làm đc
    - còn nói như anh Hòa và hac am là nói cùn
    ở đây thì ai cũng biết đó là GM even - Ac Than
    các sự kiện even đều đc thông qua admin duyệt với đc thực hiện . và người làm việc đó lại là GM even . ae chúng tôi chơi game nhìn vào thực tế
    giờ 1 GM even làm như vậy thì những người gamer sẽ nghĩ thế nào . còn tin vào 1 even công bằng không
    tôi nghĩ lên loại bỏ ngay và luôn những người đã dính phốt thế này để chấn tĩnh gamer
    còn nói là như a Hòa và Hac Am thì đúng là chẳng có cơ sở gì cả
    vì đây có biết phải GM even hay không
    rồi các code đó bạn bè cho nhau . cái đó nói cho bọn trẻ con nó nghe thôi
    lên làm việc thiết thực hơn thay vao những lời nói đó
    Xin phép xin lỗi anh Thịnh chút, đang đi Sa pa mà thằng e gọi mới ngã ngữa người.

Xin phép địt mẹ thằng nam béo nhé. Mày hack nick bố mày, Hack acc Repaly bố mày ở ANB, còn làm ra mấy trò này, ae tao chơi event đầy đủ, làm cho gì nhau.

Còn a Thịnh cũng rõ, thằng Nam Béo nó vào nick, không ngờ dính ngay cục cứt này

BoMayDit1 nè, CuongPhong1 nè, NamDzai nè, còn thằng Minh này chỉ dùng duy nhất 9718153

Chết chưa biết đổi họ.

Senior Member
    Like
    0
    Được Like 3 lần trong 3 bài
    đến chết cười bên này thì bảo bên kia. bên kia lại đổ cho bên này ))

Member
    Like
    2
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    Hết hot rồi à . Uppp

Senior Member
    Địa điểm
    Bắc Trung Bộ ™
    Like
    24
    Được Like 13 lần trong 11 bài
    Trích Được post bởi 9718153 Xem bài viết
    Xin phép xin lỗi anh Thịnh chút, đang đi Sa pa mà thằng e gọi mới ngã ngữa người.

Xin phép địt mẹ thằng nam béo nhé. Mày hack nick bố mày, Hack acc Repaly bố mày ở ANB, còn làm ra mấy trò này, ae tao chơi event đầy đủ, làm cho gì nhau.

Còn a Thịnh cũng rõ, thằng Nam Béo nó vào nick, không ngờ dính ngay cục cứt này

BoMayDit1 nè, CuongPhong1 nè, NamDzai nè, còn thằng Minh này chỉ dùng duy nhất 9718153

Chết chưa biết đổi họ.
    Edit: BoDitCan1 2 3 4 - Medusa

Trang 7 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 56789 ... CuốiCuối