Trang 6 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678 ... CuốiCuối
Kết quả 51 tới 60 của 98
    Senior Member
    Like
    3
    Được Like 8 lần trong 5 bài

Mời ae vào xem gm Racing tuồn tuồn coder sv mới. + đưa bản hạck cho gui HD

con vài cái ảnh chán chả buồn up. thế nhé. )) ae vào xem nhanh nếu ai có thắc mắc gì thì giư~ đường lịck nhé

- - - Updated - - -

CuongPhong1, eventmodRacing )))))))))))))))))))))

2. 4 thành viên Like CuongPhong1 cho bài viết này:

Khóc-Nửa-Đêm (30-12-2015), ShopRac (30-12-2015), Trường Đẹp Zai (31-12-2015), _Legendary_ (30-12-2015)

Senior Member
    Like
    3
    Được Like 8 lần trong 5 bài
    Trích Được post bởi o0HacAm0o Xem bài viết
    mình theo dõi khá kĩ các video.. theo cá nhân mình đánh giá,những cái điều này.. chữa chứng tỏ được cái gì nhiều lắm.
    video 1: nói về các code,chưa hề thấy việc chứng minh dc là 1adm,mod hay ai đó cung cấp code cho người kia.. những code hiển thị..^^ toàn là các code thường,nếu nói trong đua top..thì bất cứ ai cũng có thể kiếm dc 5-10 cái code bé xíu (ko phải là code Vip,hay code đặc biệt hơn nưa)..những code thường thế này...^^.. bạn bè hay ae quen cũ cùng G có thể cho nhau là bt..
    Video 2: có đoạn nói về 1 bản hack..tuy thế cta ko xem dc trước đó 1 chút là có thể biết dc cụ thể hơn lời nói đó có ý nghĩa gì... tuyên truyền,gửi cho nhau.. hay đơn thuần là bàn bạc về 1 bản hack hay những bản hack đang dc tồn tại sử dụng tại MU này.
    P/s: Riêng với tư cách cá nhân.. mình cũng khá quan tâm bài viết này.. cũng có thể nói 1 cách bằng nhân cách cá nhân mình đánh giá theo suy nghĩ hay viết sẽ dựa trên quan niệm khách quan nhất... Việc sử dụng hack mình luôn tôn trọng mọi sự lựa chọn của cá nhân từng người,game thủ.. Nhưng những ai biết mình dù ít dù nhiều hay đã từng nc... việc mình tư vấn hỗ trợ,đưa ra lời khuyên với hàm ý ..ko cần phải Hack... đó luôn là quan điểm từ rất lâu nay của mình. vì thế hi vọng topic này ^^ có nhiều thứ thiết thực hơn,thú vị hơn...và cta có thể cùng xem và đánh giá ..^^..
    Tôi cũng cùng quan điểm với bạn. 320k câu . Tôi cũng đâu có rảnh mà quay clip 2 3 tiếng làm gì. Mà quay xog cũng chẳg làm gì dc ng ta. Bạn cũng nằm trong danh sách dc gọi là bqt và bên hd lên tôi ko có ý kiến gì hơn. Hihi

Thành Viên Guild The0ne
    Guild The0ne
    o0HacAm0o's Avatar
    Like
    62
    Được Like 117 lần trong 87 bài
    Trích Được post bởi _Legendary_ Xem bài viết
    Một thần hack tại thái bình cho hay :3 :v
    Bạn nói khá chuẩn..^^.. nếu chỉ nói riêng những người ở thái bình chơi MU.. thì cái tên mình có thể mệnh danh là Thánh là thần Hack.. bởi những kĩ năng siêu việt..^^ từ trước đến nay... Những người chơi MU ở thái bình mà biết đến mình..^^.. là phải biết đến những khả năng,kĩ thuật đó đầu tiên.. rồi những người đó dc hưởng gì.. gần như tất cả..^^.. cách chơi game 1 cách sáng tạo thông minh ^^.. sở hữu những gì mà 1 người yêu mến cái game này.. hiểu đủ và biết đủ những gì cần cho 1 game thủ..có thể chơi dc 1 tgian và giữ dc TY với game này. Và chắc chắn 1 điều thứ mà bạn nghe lại dc từ ai đó.. về mình luôn ko bao giờ có câu nói như bài viết trên mình đã nói.. nhưng bạn có thể hỏi lại chính những người đã nói với bạn về mình ..^^ điều mình nói có là sự thật ko.. Và hơn hết là: 1 người có thể làm ra hack, chỉnh sửa hack.. hay hơn cả thế nữa..^^.. đã bao lâu rồi ko dùng đến nó,hay ko hề sử dụng đến hack để mà phục vụ cho 1 nhu cầu gì trong game ^^.... Chỉ có Chơi Hack như hack,hơn cả hack... mới hiểu biết thực sự dc về 1 nv ..^^.. đó mới là đích thực của 1 dame mê.. cũng là chính nó mới cho ta cảm nhận rõ ràng nhất về tất cả..bất kì 1 sự thay đổi nào cũng cho ta sự nhạy cảm hơn rất nhiều người khác ..^^.. Có lòng tin vào những gì mình hiểu,mình biết ..^^.. Và thế là..có đôi khi.. khi mà tất cả còn loay hoay.. ta đã sở hữu những thứ khác cách xa cả 1 quá trình dài..^^..

Senior Member Khóc-Nửa-Đêm's Avatar
    Địa điểm
    Hà Nội Phố
    Like
    151
    Được Like 42 lần trong 28 bài
    Trích Được post bởi CuongPhong1 Xem bài viết
    Tôi cũng cùng quan điểm với bạn. 320k câu . Tôi cũng đâu có rảnh mà quay clip 2 3 tiếng làm gì. Mà quay xog cũng chẳg làm gì dc ng ta. Bạn cũng nằm trong danh sách dc gọi là bqt và bên hd lên tôi ko có ý kiến gì hơn. Hihi
    cảm ơn đóng góp của bạn

Thành Viên Guild The0ne
    Guild The0ne
    o0HacAm0o's Avatar
    Like
    62
    p/s: Chơi Hay như Hack..thậm chí hay hơn cả hack

Senior Member Khóc-Nửa-Đêm's Avatar
    Địa điểm
    Hà Nội Phố
    Like
    151
    Được Like 42 lần trong 28 bài
    p/s: Chơi Hay như Hack..thậm chí hay hơn cả hack
    tên nhật vật bạn là gì thế bạn mới chơi mu-hanoi à ? có thể cho biết quý tính đại danh để học hỏi k

Senior Member
    Like
    10
    Được Like 7 lần trong 6 bài
    Bạn nói khá chuẩn..^^.. nếu chỉ nói riêng những người ở thái bình chơi MU.. thì cái tên mình có thể mệnh danh là Thánh là thần Hack.. bởi những kĩ năng siêu việt..^^ từ trước đến nay... Những người chơi MU ở thái bình mà biết đến mình..^^.. là phải biết đến những khả năng,kĩ thuật đó đầu tiên.. rồi những người đó dc hưởng gì.. gần như tất cả..^^.. cách chơi game 1 cách sáng tạo thông minh ^^.. sở hữu những gì mà 1 người yêu mến cái game này.. hiểu đủ và biết đủ những gì cần cho 1 game thủ..có thể chơi dc 1 tgian và giữ dc TY với game này. Và chắc chắn 1 điều thứ mà bạn nghe lại dc từ ai đó.. về mình luôn ko bao giờ có câu nói như bài viết trên mình đã nói.. nhưng bạn có thể hỏi lại chính những người đã nói với bạn về mình ..^^ điều mình nói có là sự thật ko.. Và hơn hết là: 1 người có thể làm ra hack, chỉnh sửa hack.. hay hơn cả thế nữa..^^.. đã bao lâu rồi ko dùng đến nó,hay ko hề sử dụng đến hack để mà phục vụ cho 1 nhu cầu gì trong game ^^.... Chỉ có Chơi Hack như hack,hơn cả hack... mới hiểu biết thực sự dc về 1 nv ..^^.. đó mới là đích thực của 1 dame mê.. cũng là chính nó mới cho ta cảm nhận rõ ràng nhất về tất cả..bất kì 1 sự thay đổi nào cũng cho ta sự nhạy cảm hơn rất nhiều người khác ..^^.. Có lòng tin vào những gì mình hiểu,mình biết ..^^.. Và thế là..có đôi khi.. khi mà tất cả còn loay hoay.. ta đã sở hữu những thứ khác cách xa cả 1 quá trình dài..^^..
    mày nói thì ghê _rồng_ rắn .ảo tưởng vkl

Thành Viên Guild The0ne
    Guild The0ne
    o0HacAm0o's Avatar
    Like
    62
    Trích Được post bởi Khóc-Nửa-Đêm Xem bài viết
    tên nhật vật bạn là gì thế bạn mới chơi mu-hanoi à ? có thể cho biết quý tính đại danh để học hỏi k
    Đó là 1 phong cách tự sướng mà bạn.. Hay bạn hiểu đơn giản như là 1 phương châm mà mình hướng tới ..^^.. Chứ mình có dám nhận mình là thánh là thần đâu ^^

Banned
    Like
    1
    Được Like 3 lần trong 1 bài
    bạn nói Rât Hay còn mấy thèn ngay trc bên G HN ko biết Tuc gian gì ma sâng G HD. tôi cũng nói thẳng then đay ac DD la Hulk184 hay gi đó. Hiện H nó đang G HD và chơi clat MG tên nhân vật là IronManS tên chính nó là Hiệp cũng là 1 thành phần Người nhà ADM ^^.đéo BH nạp thẻ mà ăn SD MẪU SOP như thánh ^^.Phải nói MU HN ngày càng sụt đổ mà anh hoà ko biết 1 tẹo gì

Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Nó như một vụ nổ vậy!!! KKK. Thối nát quá

Senior Member CậuSáng's Avatar
    Địa điểm
    Văn Điền- Hà Nội
    Like
    41
    Được Like 179 lần trong 123 bài
    Anh em nói chuyện cẩn thận chút . Ko mod sương đêm band hết bây giờ . thienton00 thì ghê lắm ae chú ý chút

Trang 6 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678 ... CuốiCuối