Trang 5 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 ... CuốiCuối
Kết quả 41 tới 50 của 98
    Senior Member
    Like
    3
    Được Like 8 lần trong 5 bài

Mời ae vào xem gm Racing tuồn tuồn coder sv mới. + đưa bản hạck cho gui HD

con vài cái ảnh chán chả buồn up. thế nhé. )) ae vào xem nhanh nếu ai có thắc mắc gì thì giư~ đường lịck nhé

- - - Updated - - -

CuongPhong1, eventmodRacing )))))))))))))))))))))

2. 4 thành viên Like CuongPhong1 cho bài viết này:

Khóc-Nửa-Đêm (30-12-2015), ShopRac (30-12-2015), Trường Đẹp Zai (31-12-2015), _Legendary_ (30-12-2015)

Member
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    Trích Được post bởi motgoctoi Xem bài viết
    hình như bạn nói còn cái tiếp theo của các mod khác như thiênton(mod Sương Đêm) đua top chắc ăn 100% hình như là 06 nói với anh em gamethu thì phải

mà nói phát được top 1 2 3 all luôn chuẩn phết
    à quên còn vụ tuồn hack cho HD nữa đâu vậy bạn cho anh em mở tầm mắt không HD họ bảo không bao giờ dùng hack vì làm mod mà không biết đúng ko

Banned XeDapOi's Avatar
    Like
    199
    Được Like 65 lần trong 39 bài
    - Đáng buồn mà đắng lòng về 1 mu-hanoi

Member
    Like
    5
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    thảo nào cứ có ai động chạm đến G HD là a ý vào đe nạt dọa baned hết

Administrator Tổng Cục Trưởng's Avatar
    Like
    472
    Được Like 2,716 lần trong 809 bài
    Trích Được post bởi Quỳ Cmm Xuống Xem bài viết
    thảo nào cứ có ai động chạm đến G HD là a ý vào đe nạt dọa baned hết
    Ko ai có quyền dọa nạt game thủ ngay cả tôi. Chứ đừng nói các bạn khác.
    G HD hay bất kỳ guild nào cũng đều là game thủ hết. Vua phạm tội cũng xử như dân.

7. 2 thành viên Like Tổng Cục Trưởng cho bài viết này:

Khóc-Nửa-Đêm (30-12-2015), gmSương Đêm (30-12-2015)

Thành Viên Guild The0ne
    Guild The0ne
    o0HacAm0o's Avatar
    Like
    62
    Được Like 117 lần trong 87 bài
    mình theo dõi khá kĩ các video.. theo cá nhân mình đánh giá,những cái điều này.. chữa chứng tỏ được cái gì nhiều lắm.
    video 1: nói về các code,chưa hề thấy việc chứng minh dc là 1adm,mod hay ai đó cung cấp code cho người kia.. những code hiển thị..^^ toàn là các code thường,nếu nói trong đua top..thì bất cứ ai cũng có thể kiếm dc 5-10 cái code bé xíu (ko phải là code Vip,hay code đặc biệt hơn nưa)..những code thường thế này...^^.. bạn bè hay ae quen cũ cùng G có thể cho nhau là bt..
    Video 2: có đoạn nói về 1 bản hack..tuy thế cta ko xem dc trước đó 1 chút là có thể biết dc cụ thể hơn lời nói đó có ý nghĩa gì... tuyên truyền,gửi cho nhau.. hay đơn thuần là bàn bạc về 1 bản hack hay những bản hack đang dc tồn tại sử dụng tại MU này.
    P/s: Riêng với tư cách cá nhân.. mình cũng khá quan tâm bài viết này.. cũng có thể nói 1 cách bằng nhân cách cá nhân mình đánh giá theo suy nghĩ hay viết sẽ dựa trên quan niệm khách quan nhất... Việc sử dụng hack mình luôn tôn trọng mọi sự lựa chọn của cá nhân từng người,game thủ.. Nhưng những ai biết mình dù ít dù nhiều hay đã từng nc... việc mình tư vấn hỗ trợ,đưa ra lời khuyên với hàm ý ..ko cần phải Hack... đó luôn là quan điểm từ rất lâu nay của mình. vì thế hi vọng topic này ^^ có nhiều thứ thiết thực hơn,thú vị hơn...và cta có thể cùng xem và đánh giá ..^^..

9. Các thành viên đã Like o0HacAm0o cho bài viết này:

adminTổng Cục Trưởng (30-12-2015)

Like
    472
    Trích Được post bởi o0HacAm0o Xem bài viết
    mình theo dõi khá kĩ các video.. theo cá nhân mình đánh giá,những cái điều này.. chữa chứng tỏ được cái gì nhiều lắm.
    video 1: nói về các code,chưa hề thấy việc chứng minh dc là 1adm,mod hay ai đó cung cấp code cho người kia.. những code hiển thị..^^ toàn là các code thường,nếu nói trong đua top..thì bất cứ ai cũng có thể kiếm dc 5-10 cái code bé xíu (ko phải là code Vip,hay code đặc biệt hơn nưa)..những code thường thế này...^^.. bạn bè hay ae quen cũ cùng G có thể cho nhau là bt..
    Video 2: có đoạn nói về 1 bản hack..tuy thế cta ko xem dc trước đó 1 chút là có thể biết dc cụ thể hơn lời nói đó có ý nghĩa gì... tuyên truyền,gửi cho nhau.. hay đơn thuần là bàn bạc về 1 bản hack hay những bản hack đang dc tồn tại sử dụng tại MU này.
    P/s: Riêng với tư cách cá nhân.. mình cũng khá quan tâm bài viết này.. cũng có thể nói 1 cách bằng nhân cách cá nhân mình đánh giá theo suy nghĩ hay viết sẽ dựa trên quan niệm khách quan nhất... Việc sử dụng hack mình luôn tôn trọng mọi sự lựa chọn của cá nhân từng người,game thủ.. Nhưng những ai biết mình dù ít dù nhiều hay đã từng nc... việc mình tư vấn hỗ trợ,đưa ra lời khuyên với hàm ý ..ko cần phải Hack... đó luôn là quan điểm từ rất lâu nay của mình. vì thế hi vọng topic này ^^ có nhiều thứ thiết thực hơn,thú vị hơn...và cta có thể cùng xem và đánh giá ..^^..
    Quan điểm của tôi cũng như bạn.
    Thế nên tôi mới nói nếu đứng ờ 2 phương diện khác nhau để nhìn thì sự việc nó sẽ khác.

Senior Member
    Like
    10
    Được Like 7 lần trong 6 bài
    xin cho HD 1 cơ hội
    mol nào đóng topic để chánh làm ảnh hưởng đến game

Like
    472
    Trích Được post bởi linhnhi Xem bài viết
    xin cho HD 1 cơ hội
    mol nào đóng topic để chánh làm ảnh hưởng đến game
    Ý của bạn tôi HIỂU !!!!!
    Có điều tôi xin nhắc bạn , ở đây sự việc nó chưa đi đến đâu cả , mới chỉ mang tính chất cảnh báo... bạn có HIỂU ý tôi ko ?

Member
    Like
    2
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    Trích Được post bởi o0HacAm0o Xem bài viết
    Một thần hack tại thái bình cho hay :3 :v

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi CuongPhong1 Xem bài viết
    con vài cái ảnh chán chả buồn up. thế nhé. )) ae vào xem nhanh nếu ai có thắc mắc gì thì giư~ đường lịck nhé

- - - Updated - - -

CuongPhong1, eventmodRacing )))))))))))))))))))))
    Còn nhớ thánh này pitbull trước sv Sức Mạnh còn ở AEHN k biết thù hằn dỗi giận trẻ ranh gì sang HD r

Senior Member
    Like
    1
    Được Like 5 lần trong 5 bài
    Mình thì nghỉ cũng khá lâu rồi nhưng vẫn hay vào forum hóng Như mình tham gia thì sv chi đc hơn 1 tháng là ít hach. đến khi có point đủ săn boss thì phi ầm ầm. Theo cá nhân mình thì thay đổi antihack hoàn toàn giống như bên game thủ thì tốt quá. Cái bệnh và căn nguyên nó bắt đầu từ đấy. game nào có hach game đó không tồn tại ( Trừ CF )

Trang 5 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 ... CuốiCuối