Trang 1 của 10 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 100
    Senior Member zChiPheoz's Avatar
    Like
    9
    Được Like 26 lần trong 22 bài

Tố cáo ẩn danh mãi không thấy hồi đáp

Như tít giấy 11p 24 đến 11p 30
    nv KoTheCanDc

Gửi từ 27/12 không thấy hồi đáp

Và nếu không xử lý tôi xin hỏi haitau của tôi sao lại block với tình trạng tương tự, nói k4 lag chứ đừng bảo a2 lag nhé. Mệt lăm

http://forum.mu-hanoi.net/threads/12...ly/page12.html

Senior Member
    Like
    29
    Được Like 11 lần trong 8 bài
    cám ơn bạn đã thông báo
    mình sẽ chuyển đến bộ phận antihack kiểm tra lại giúp bạn vấn đề này

Senior Member --- Mako ---'s Avatar
    Like
    165
    Được Like 41 lần trong 41 bài
    Đêm qua nv KoTheCanDc hách speed train ở K3, bạn ấy cho 4acc giữ quái ở k3 rồi lên speed 1 lượt đủ rs luôn
    Ko ai nghĩ là đua top cần chạy rs nhanh nhất lại đi đánh ở k3 cả nên KoTheCanDc mới tung hoành ở đấy suốt mấy hôm cuối
    ADM quản lý hách nếu quan tâm sát sao chỉ cần vào 12h đêm đến 12h30' kiểm tra tất cả các nv đua top thì sẽ phát hiện ra ai đang hack ngay thôi.

Chủ Guild FaMjLy
    Guild FaMjLy
    NoBjTa's Avatar
    Like
    4
    Được Like 98 lần trong 54 bài
    Gửi từ 27/12 mà ko thấy giải quyết thì chắc chắn ko phải hack rùi cậu à. Nhân vật đó đang đua top tháng mà hôm nay là ngày cuối lên càng ko thể làm gì đc đâu. có sét duyet chắc phải sang năm mới

Senior Member Virgo's Avatar
    Like
    0
    Được Like 23 lần trong 17 bài
    Trích Được post bởi --- Mako --- Xem bài viết
    Đêm qua nv KoTheCanDc hách speed train ở K3, bạn ấy cho 4acc giữ quái ở k3 rồi lên speed 1 lượt đủ rs luôn
    Ko ai nghĩ là đua top cần chạy rs nhanh nhất lại đi đánh ở k3 cả nên KoTheCanDc mới tung hoành ở đấy suốt mấy hôm cuối
    ADM quản lý hách nếu quan tâm sát sao chỉ cần vào 12h đêm đến 12h30' kiểm tra tất cả các nv đua top thì sẽ phát hiện ra ai đang hack ngay thôi.
    MU-HANOI.NET giờ làm ăn chán quá. Đang thời điểm nóng bỏng mà chả thấy ADM nào vào trả lời. Toàn để MOD vô trả lời. Nhân tiện gửi bạn Antihack02 hôm nay là hôm thứ 3 rôi đấy. Còn lý do gì ko mà k thấy trả lời yahoo tôi

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi NoBjTa Xem bài viết
    Gửi từ 27/12 mà ko thấy giải quyết thì chắc chắn ko phải hack rùi cậu à. Nhân vật đó đang đua top tháng mà hôm nay là ngày cuối lên càng ko thể làm gì đc đâu. có sét duyet chắc phải sang năm mới
    Mình còn mấy cái cip nữa đấy. Hack hay k nhìn thì tự biết, làm gì có chuyện lag đầu máp a2

Chủ Guild FaMjLy
    Guild FaMjLy
    NoBjTa's Avatar
    Like
    4
    Được Like 98 lần trong 54 bài
    Trích Được post bởi Virgo Xem bài viết
    MU-HANOI.NET giờ làm ăn chán quá. Đang thời điểm nóng bỏng mà chả thấy ADM nào vào trả lời. Toàn để MOD vô trả lời. Nhân tiện gửi bạn Antihack02 hôm nay là hôm thứ 3 rôi đấy. Còn lý do gì ko mà k thấy trả lời yahoo tôi

- - - Updated - - -

Mình còn mấy cái cip nữa đấy. Hack hay k nhìn thì tự biết, làm gì có chuyện lag đầu máp a2
    nhìn vào clip thì ko nói lên điều gì đâu. đội ngũ hack có bít gì về hack đâu mà bít đc. chỉ bít người tố cáo có clip hack của bị cáo, nếu bi cáo ko có clip chứng minh thì đó là hack. Chuyên nghiệp chưa

Like
    0
    Trích Được post bởi NoBjTa Xem bài viết
    nhìn vào clip thì ko nói lên điều gì đâu. đội ngũ hack có bít gì về hack đâu mà bít đc. chỉ bít người tố cáo có clip hack của bị cáo, nếu bi cáo ko có clip chứng minh thì đó là hack. Chuyên nghiệp chưa
    Bạn nói thế là khinh thường nhóm Anti quá hả? Ai chơi MU nhiều thì sẽ hiểu clip có hack hay ko? Mình chỉ muốn tạo ra cuộc cạnh tranh top trong sạch nhất thôi. Nếu bạn đàng hoàng ko hack thì ko vấn gì.

Thành Viên Guild KingPK
    Guild KingPK
    thienton00's Avatar
    Like
    136
    Được Like 139 lần trong 105 bài
    Nhìn vào clip thì thấy DW có cái chết mãn nguyện còn DK thì có chết oan uổng nên kiểu như " Quỷ Nhập Tràng " chết rồi còn vùng dậy. Theo tôi thì dù xử lý trước hay xử lý sau, sự thật vẫn là sự thật thôi ! Giang sơn dễ đổi bản chính khó rời ! lên cho 1 phán quyết khách quan nhất nào !

Like
    0
    Trích Được post bởi thienton00 Xem bài viết
    Nhìn vào clip thì thấy DW có cái chết mãn nguyện còn DK thì có chết oan uổng nên kiểu như " Quỷ Nhập Tràng " chết rồi còn vùng dậy. Theo tôi thì dù xử lý trước hay xử lý sau, sự thật vẫn là sự thật thôi ! Giang sơn dễ đổi bản chính khó rời ! lên cho 1 phán quyết khách quan nhất nào !
    Day la 2 clip ngày 26/12 mình có quay được. Nhưng do lúc đó máy tính mình bị lỗi ko mở được thanh Tark Manager lên clip ko có hiệu lực. Mình posst lên để ADM cũng như A E tham khảo, ko phải 1 lần chết mà vùng lên. Rất nhiều lần chết và ở các ngày khác nhau đều như vậy.
    https://youtu.be/yl49GvElXvc
    https://youtu.be/fkEUemdqrc8
    Còn đây là 3 clip mình làm để test thử xem máp A2 có lag đầu máp ko???
    https://youtu.be/WZ2m0EzT2rQ
    https://youtu.be/W9H43j0f5ew
    https://youtu.be/V4LSR18UpFI
    A E xem và cảm nhận hộ cái

10. Các thành viên đã Like Virgo cho bài viết này:

--- Mako --- (30-12-2015)

Senior Member Ging's Avatar
    Like
    98
    Được Like 39 lần trong 35 bài
    nếu ko bị blog mời ad trả lại ac haitau

Trang 1 của 10 123 ... CuốiCuối