Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 tới 20 của 27
    Senior Member
    Guild KingPK
    nhoang's Avatar
    Like
    12
    Được Like 37 lần trong 26 bài

Thân gửi toàn thể LM ửalord , và vài lời nhắn nhủ BQT mu-hanoi

Mình ngỉ game đả lâu !
    Nay là sv đầu tiên mình chơi trở lại .
    Lúc trước mình thấy LM aehanoi , wl , theone , ub .... Hùng mạnh và sở hửu khá nhiều các kêy hàng víp .
    Khá nhiều mem máu pk , và rất rất nhiều các nv huyền thoại máu mặt .
    Kỷ năg pk thuộc hàg đẳg cấp không phải dạng vừa đâu .
    Mà gioè đây nhìn lại các bạn mình thấy thất vọg ! Các bạn ngày càg yếu dần và ngày càg mất đi uy phong ngày xưa!
    1 lm hùg mạnh luôn sở hửu nhiều mem mạnh thường quân và luôn sở hửu nhiều sét event đua tóp .
    Sv này thuộc tầm ít poin nên mình cứ ngở sẻ có thật nhiều trận pk kinh điển . Mà gioè đây nhìn lại chỉ sau vài sự kiện các bạn thất bại các bạn đả ngỉ dần dần đi .
    Gamer là phải có kẻ thắg ng thua , lm hùg mạnh cuzg có lúc sẻ xuy yếu dần . Các bạn k phải yếu đi mà là các bạn choie cá nhân , k có tính đoàn kết .
    Bài viết này mình kêu gọi toàn thể LM phe đối địch ( tức aehanoi, warlord vv.vv ) hảy qay trở lại và đóg góp nhữg trận pk kinh điển để thể hiện lại uy phong mà các bạn đả đánh mất !!!
    Mình k muốn thấy 1 LM huyền thoại về lượng member và nhữg cá nhân sở hửu nhữg sét đồ khủg lại dần chìm vào qên lãng !
    Rất mong được sự ủng hộ của các mem phe đối địch , gạch đá mình xin nhận
    Hiện tại theo mình thì tỷ lệ vcent và iteam ở sv này là rất cân đối rồi . Nhưg lại dần ít mem đi , 1 phần là do bức xúc sự hổ trợ hơi hờ hợt của các thành phần trong BQT . Mình hi vọng BQT sẽ có nhiều mánh khoé để thu hút ng chơi trở lại giúp cho sv zeus nói riêg và các sv đag đuơg đại nói chung sẽ có 1 sự khởi sắc mới .
    Khách hàng là thượng đế nên mình mong BQT cư sử vs nhữg khách hàg của mình 1 cách niềm nở nhất để lấy lại đc niềm tin từ các gamer .
    Lời nói cuoiis cùg mình xin chúc toàn thể các bạn gamer và thành viên BQT mu_hanoi ngày càg thành công và đứg vữg vàg hơn các mu đuơg đại khác ^^

2. Các thành viên đã Like nhoang cho bài viết này:

Khoảng Trống (30-12-2015)

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    Đới Xuân Tùng's Avatar
    Like
    42
    Được Like 35 lần trong 29 bài
    Trích Được post bởi buivandat Xem bài viết
    Địt cụ mày chào cc
    giờ cho kẹo bemap vs thandarus cũng trả dám quay lại chơi

Banned Còi Đua Đòi Muzik's Avatar
    Địa điểm
    - ♥ Gia Lâm ♥ - :x*
    Like
    935
    Được Like 912 lần trong 812 bài
    - quay lại forum theo dỗi bước đi của muhn thôi chứ game thì vẫn con đường đó tôi đi quen r`
    - Ký tên : Nv đã từng tham gia 6 năm Muhn

Senior Member
    Guild KingPK
    nhoang's Avatar
    Like
    12
    Trích Được post bởi buivandat Xem bài viết
    - mình thấy câu này bạn nói hơi quá lời rồi . LM aeHN đã nghỉ từ rất lâu rồi . bạn nghĩ sao khi 2 Sự kiện CTC đầu tiên các bạn ko chiếm đc thành . những sự kiện gần đây các bạn có thấy các bạn thắng rất dễ dàng ko . có thể nói điển hình nhất là DTST giữa ironman với ThanDarus . bạn thấy tỉ số 10 -0 có thấy phi lý ko . các bạn biết ko phải a Thịnh cầm acc mà cứ phải cố gắng chọc ngoáy vào đấy làm gì . tại sao khi người ta rủ các bạn ko dám chơi solo lại
    - vấn đề thứ 2 : 1 số thành phần cậy làm mod làm càn bạn thấy có đc ko
    => tôi chỉ nói thế chắc bạn hiểu
    mình là mình chẳng chọc ngoáy gì cả cái thiết yếu mình muốn gặp lại 1 LM hùng mạnh của aehanoi khi xưa ^^. mình cũng k nói là mình thắg tấtc ả các sự kiện do năng lục mà là do sự may mắn + tính đoàn kết ^^ . hi vọng sẽ sớm gặp lại các bạn ^^

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi Còi Đua Đòi Muzik Xem bài viết
    - quay lại forum theo dỗi bước đi của muhn thôi chứ game thì vẫn con đường đó tôi đi quen r`
    - Ký tên : Nv đã từng tham gia 6 năm Muhn
    mình là mình viết nên bài viết này :
    thứ nhất mình muốn kêu gọi toàn thể a e DD trở lại sân chơi
    thứ hai mình muốn các bạn có thắc mắt hay khuất mắt hay k vừa ý điều gì từ Mu-hanoi thì hãy cùng nhau đóng góp và góp ý những yé kiế chân thành để giúp mu=hanoi ngày càng đi lên và phát triển ^^

Senior Member Đạt Warlord's Avatar
    Like
    5
    Được Like 34 lần trong 14 bài
    Trích Được post bởi nhoang Xem bài viết
    Mình ngỉ game đả lâu !
    Nay là sv đầu tiên mình chơi trở lại .
    Lúc trước mình thấy LM aehanoi , wl , theone , ub .... Hùng mạnh và sở hửu khá nhiều các kêy hàng víp .
    Khá nhiều mem máu pk , và rất rất nhiều các nv huyền thoại máu mặt .
    Kỷ năg pk thuộc hàg đẳg cấp không phải dạng vừa đâu .
    Mà gioè đây nhìn lại các bạn mình thấy thất vọg ! Các bạn ngày càg yếu dần và ngày càg mất đi uy phong ngày xưa!
    1 lm hùg mạnh luôn sở hửu nhiều mem mạnh thường quân và luôn sở hửu nhiều sét event đua tóp .
    Sv này thuộc tầm ít poin nên mình cứ ngở sẻ có thật nhiều trận pk kinh điển . Mà gioè đây nhìn lại chỉ sau vài sự kiện các bạn thất bại các bạn đả ngỉ dần dần đi .
    Gamer là phải có kẻ thắg ng thua , lm hùg mạnh cuzg có lúc sẻ xuy yếu dần . Các bạn k phải yếu đi mà là các bạn choie cá nhân , k có tính đoàn kết .
    Bài viết này mình kêu gọi toàn thể LM phe đối địch ( tức aehanoi, warlord vv.vv ) hảy qay trở lại và đóg góp nhữg trận pk kinh điển để thể hiện lại uy phong mà các bạn đả đánh mất !!!
    Mình k muốn thấy 1 LM huyền thoại về lượng member và nhữg cá nhân sở hửu nhữg sét đồ khủg lại dần chìm vào qên lãng !
    Rất mong được sự ủng hộ của các mem phe đối địch , gạch đá mình xin nhận
    Hiện tại theo mình thì tỷ lệ vcent và iteam ở sv này là rất cân đối rồi . Nhưg lại dần ít mem đi , 1 phần là do bức xúc sự hổ trợ hơi hờ hợt của các thành phần trong BQT . Mình hi vọng BQT sẽ có nhiều mánh khoé để thu hút ng chơi trở lại giúp cho sv zeus nói riêg và các sv đag đuơg đại nói chung sẽ có 1 sự khởi sắc mới .
    Khách hàng là thượng đế nên mình mong BQT cư sử vs nhữg khách hàg của mình 1 cách niềm nở nhất để lấy lại đc niềm tin từ các gamer .
    Lời nói cuoiis cùg mình xin chúc toàn thể các bạn gamer và thành viên BQT mu_hanoi ngày càg thành công và đứg vữg vàg hơn các mu đuơg đại khác ^^
    Nói thế nói nữa nói hoài thì cũng chỉ như vậy thôi

Senior Member
    Guild KingPK
    nhoang's Avatar
    Like
    12
    Trích Được post bởi 0961122399 Xem bài viết
    Nói thế nói nữa nói hoài thì cũng chỉ như vậy thôi
    nếu có 1 sự góp ý to lớn từ tổng cả các member tham gia muhanoi thì sẽ khác đấy bạn^^ cố lên

Banned Còi Đua Đòi Muzik's Avatar
    Địa điểm
    - ♥ Gia Lâm ♥ - :x*
    Like
    935
    Được Like 912 lần trong 812 bài
    mình là mình chẳng chọc ngoáy gì cả cái thiết yếu mình muốn gặp lại 1 LM hùng mạnh của aehanoi khi xưa ^^. mình cũng k nói là mình thắg tấtc ả các sự kiện do năng lục mà là do sự may mắn + tính đoàn kết ^^ . hi vọng sẽ sớm gặp lại các bạn ^^

- - - Updated - - -

mình là mình viết nên bài viết này :
    thứ nhất mình muốn kêu gọi toàn thể a e DD trở lại sân chơi
    thứ hai mình muốn các bạn có thắc mắt hay khuất mắt hay k vừa ý điều gì từ Mu-hanoi thì hãy cùng nhau đóng góp và góp ý những yé kiế chân thành để giúp mu=hanoi ngày càng đi lên và phát triển ^^
    - góp như thế đủ r` còn k làm đc cũng chịu

Senior Member Khóc-Nửa-Đêm's Avatar
    Địa điểm
    Hà Nội Phố
    Like
    151
    Được Like 42 lần trong 28 bài
    góp ý nói thật bảo chống phá làm giảm uy tín mu hà nôi band mấy a mod đẹp trai ghê bh bạn ôm 1 đống đồ đấy mặc đi train đi

Chủ Guild FaMjLy
    Guild FaMjLy
    NoBjTa's Avatar
    Like
    4
    Được Like 98 lần trong 54 bài
    nếu có 1 sự góp ý to lớn từ tổng cả các member tham gia muhanoi thì sẽ khác đấy bạn^^ cố lên
    mình lấy 1 ví dụ đơn giản về góp ý cho bạn nhé. Bạn thử xem vấn đề fix của class RF a e kêu gọi mấy tháng rùi cũng chỉ nhận đc câu chờ fix. Chờ , chờ hoài , chờ mãi . Vẫn thế

Senior Member CậuSáng's Avatar
    Địa điểm
    Văn Điền- Hà Nội
    Like
    41
    Được Like 179 lần trong 123 bài
    Chúng tôi chơi hay nghỉ đấy là sở thích của chúng tôi. Bỏ tiền ra chúng tôi phải chơi nó thoải mái chứ ko phải chơi để thêm ức chế vào người . Còn bạn nhìn những người chơi mu này cũng 5 6 năm rồi chứ ko phải mới chơi . Những người chơi làm mod hay antihack phải để người ko chơi game người ta làm . Chỉ cần am hiểu mu và hách như nào thì đã có cái thống kê nhảy lên bảng của ADM sử dụng hách là biết ngay . Chứ đer người chơi làm antihack rồi lại sử dụng hách với bug . Thật sự làm như thế thì tại sai phải quay hack làm gì . Mà hãy cho thằng nào có thăngd đấy sử dụng đi có phải tốt hơn ko . Nhiều ông mới lên làm mod có thù oán cá nhân xoá bài viết và cmt của người chơi lộng hành quá đấy . Còn về để ae quay lại chơi đông đủ . Phải xem lại những bọn nhân viên vớ vẩn .

Senior Member
    Like
    2
    Được Like 15 lần trong 11 bài
    Có khi nào mình lại phải nhắc lại .thế nào là đứng đầu 1 chủng tộc và thế nào là đứng đầu 1 Liên Minh