Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 tới 20 của 47
    Chủ Guild FaMjLy
    Guild FaMjLy
    NoBjTa's Avatar
    Like
    4
    Được Like 98 lần trong 54 bài

Mời Anh Em LM AEHN+WL vào đây nhé.

AE nhìn cái nick 4 rum của ta xem có phải cũng thuộc vào bảng xếp hạng lão làng của MUHN ko? Trước ta cũng chơi rất nhìu sv của MUHN. đến sv cuối ta chơi là sv Đế Vương sau khi đc sát nhập lên ta nghỉ . Cách đây gần 2 tháng khi nhà mất mạng ta ra quán net và vô tình nhìn thấy mấy đứa trẻ đang chơi MU cùi và ta lại chợt nhớ đên MUHN.net . Bật máy lên ta liền vào trang forum.mu-hanoi.net và thấy có sv mới vừa open đc 10 ngày. Niềm đam mê MU trỗi dậy lên ta tải MU về và vào xem tình hình. thấy đồ đạc trong game có giá lên ta nghĩ sv này sẽ ổn định và bắt đầu giao mua acc để chơi. Và acc zz0liverzz đã là của mình với giá 100k thẻ gate rs 198l. 1 thân 1 mình quay lại game MU chưa bít có ai quen và ko quen ta liền xin vào 1 G ở HN để khi off có thể đi cùng cho vui. 1 người đã chào đón ta là aloanh chủ G AEHN. Mới đầu vào G còn xa lạ với rất nhìu a e tuy mình lớn tuổi a e ít tuổi nhưng mình ko quan trọng cái đó vì a e chưa bít gì về nhau. 3 4 ngày sau con zz0liverzz đã lên Đại Phú Đại Quý và sở hũu sét HT+11+L+4% và KBD +13+L+2%, set và vũ khí thời đó cũng thuộc hàng khủng của sv nhưng với tính cách mình chơi MU từ xưa đến này ko quan trọng về tiền nhìu lắm, thích thì nhích thui ko chơi thì thôi, đã chơi là phải khủng lên 20tr đc lạp vào đó . Sống trong G và LM mình cảm thấy rất vui vẻ và hoà đồng , cũng từng đi off cùng AEHN và WL rùi cảm thấy rất vui. Bây giờ sv đã nhạt đần và có 1 số thằng mượn chức làm càn và làm mưa làm gió trong 4 rum, mình là dân đen ko đú đc với chúng nó lên cũng đành phải ấm ức ngậm miệng. Chơi game bỏ tiền để mua vui chứ bỏ tiền mà mua ức chế vào người thì lên nghỉ cho thanh thản. Quyết định nghỉ cách đây 1 tuần trước đc đưa ra. Chúc a e ai ở lại chơi thì vui vẻ và nhiệt tình nhé. Nếu sv sau ADM và các MOD liêm chính công minh thì a e ta lại gặp lại nhau OK
    Đây là 1 chút tâm sự của ta khi quay lại choi MUHN, a e nào ko phải LM AEHN thì đừng vào gạch đá nhé, topic này mình ko muốn có chửi nhau đau. Tiện đây a cũng đưa ra đề nghị với LM AEHN làm 1 buổi of tổng thể AELM cho nó vui. Mất 20 30tr trong game nhưng bù lại đc quen bít thêm rất nhìu a e cũng cảm thấy xứng đáng
    Thịnh và Quân mập 2 thằng lên kế hoạch làm 1 buổi of cho a e đi tiện thể đón tết dương lịch luôn. . AE đang mong có 1 ngày đó đấy lên 2 thăng xúc tiến nhanh đi
    Thank AE đã đọc

2. 7 thành viên Like NoBjTa cho bài viết này:

aloanh (27-12-2015), buivandat (27-12-2015), Còi Đua Đòi Muzik (28-12-2015), HaiXomHN_MUHN (27-12-2015), linhnhi (28-12-2015), lxcard (27-12-2015), Quỳ Cmm Xuống (27-12-2015)

Senior Member Đạt Warlord's Avatar
    Like
    5
    Được Like 34 lần trong 14 bài
    Trích Được post bởi 0961122399 Xem bài viết
    đạt ( BaDao)
    đúng là cách làm việc của mu-hanoi.net giờ k ai chấp nhận dc e chơi 3-4 sever rồi k khắc phục dc hết các cách làm việc dở hơi này sver này lại tuyển ít mod vô dụng nữa bảo sao ae ngỉ hết. ...Bao giờ tổ chức OFF nhớ alo e nhé e Đạt ( BaDao)

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    ChanDoi113's Avatar
    Like
    64
    Được Like 8 lần trong 8 bài
    Trích Được post bởi NoBjTa Xem bài viết
    liềm đam mê với MUHN vẫn còn nhìu nhưng nếu cách sử lý của ADM và MOD tốt hơn ta sẽ quay lại típ tục

- - - Updated - - -

hiện giờ ức chế thế đủ rùi. lúc nào ổn định ta lại xuống núi
    về sv HT chơi với mấy lão làng đi.ae vẫn đang đợi

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    aloanh's Avatar
    Like
    62
    Được Like 531 lần trong 246 bài
    AE nhìn cái nick 4 rum của ta xem có phải cũng thuộc vào bảng xếp hạng lão làng của MUHN ko? Trước ta cũng chơi rất nhìu sv của MUHN. đến sv cuối ta chơi là sv Đế Vương sau khi đc sát nhập lên ta nghỉ . Cách đây gần 2 tháng khi nhà mất mạng ta ra quán net và vô tình nhìn thấy mấy đứa trẻ đang chơi MU cùi và ta lại chợt nhớ đên MUHN.net . Bật máy lên ta liền vào trang forum.mu-hanoi.net và thấy có sv mới vừa open đc 10 ngày. Niềm đam mê MU trỗi dậy lên ta tải MU về và vào xem tình hình. thấy đồ đạc trong game có giá lên ta nghĩ sv này sẽ ổn định và bắt đầu giao mua acc để chơi. Và acc zz0liverzz đã là của mình với giá 100k thẻ gate rs 198l. 1 thân 1 mình quay lại game MU chưa bít có ai quen và ko quen ta liền xin vào 1 G ở HN để khi off có thể đi cùng cho vui. 1 người đã chào đón ta là aloanh chủ G AEHN. Mới đầu vào G còn xa lạ với rất nhìu a e tuy mình lớn tuổi a e ít tuổi nhưng mình ko quan trọng cái đó vì a e chưa bít gì về nhau. 3 4 ngày sau con zz0liverzz đã lên Đại Phú Đại Quý và sở hũu sét HT+11+L+4% và KBD +13+L+2%, set và vũ khí thời đó cũng thuộc hàng khủng của sv nhưng với tính cách mình chơi MU từ xưa đến này ko quan trọng về tiền nhìu lắm, thích thì nhích thui ko chơi thì thôi, đã chơi là phải khủng lên 20tr đc lạp vào đó . Sống trong G và LM mình cảm thấy rất vui vẻ và hoà đồng , cũng từng đi off cùng AEHN và WL rùi cảm thấy rất vui. Bây giờ sv đã nhạt đần và có 1 số thằng mượn chức làm càn và làm mưa làm gió trong 4 rum, mình là dân đen ko đú đc với chúng nó lên cũng đành phải ấm ức ngậm miệng. Chơi game bỏ tiền để mua vui chứ bỏ tiền mà mua ức chế vào người thì lên nghỉ cho thanh thản. Quyết định nghỉ cách đây 1 tuần trước đc đưa ra. Chúc a e ai ở lại chơi thì vui vẻ và nhiệt tình nhé. Nếu sv sau ADM và các MOD liêm chính công minh thì a e ta lại gặp lại nhau OK
    Đây là 1 chút tâm sự của ta khi quay lại choi MUHN, a e nào ko phải LM AEHN thì đừng vào gạch đá nhé, topic này mình ko muốn có chửi nhau đau. Tiện đây a cũng đưa ra đề nghị với LM AEHN làm 1 buổi of tổng thể AELM cho nó vui. Mất 20 30tr trong game nhưng bù lại đc quen bít thêm rất nhìu a e cũng cảm thấy xứng đáng
    Thịnh và Quân mập 2 thằng lên kế hoạch làm 1 buổi of cho a e đi tiện thể đón tết dương lịch luôn. . AE đang mong có 1 ngày đó đấy lên 2 thăng xúc tiến nhanh đi
    Thank AE đã đọc
    say mẹ rồi
    bạn thấy tôi có quan tâm ai là chủ G hay ai là thành viên không
    ai lên lịch cũng đều ok hết
    miễn sao là ae vui là được
    còn bạn đừng đặt lặng quá vào game và mấy đứa vớ vẩn đó
    mình cứ vui là đc bạn ah

6. Các thành viên đã Like aloanh cho bài viết này:

HaiXomHN_MUHN (27-12-2015)

Chủ Guild FaMjLy
    Guild FaMjLy
    NoBjTa's Avatar
    Like
    4
    Trích Được post bởi aloanh Xem bài viết
    say mẹ rồi
    bạn thấy tôi có quan tâm ai là chủ G hay ai là thành viên không
    ai lên lịch cũng đều ok hết
    miễn sao là ae vui là được
    còn bạn đừng đặt lặng quá vào game và mấy đứa vớ vẩn đó
    mình cứ vui là đc bạn ah
    bạn có thấy tôi nói cái câu tiền ko quan trọng ko, mất tiền lạp vào game nhưng bù lại đc thêm nhìu a e nhậu

Senior Member
    Like
    125
    Được Like 32 lần trong 27 bài
    anh thịnh và anh quân lên lịch cho ae 2 ML gặp nhau đi anh

em choi muhn này từ sv QN chưa dc 1 lần nào off với ae

mong 2 anh sắp xếp cho ae gặp nhau

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    aloanh's Avatar
    Like
    62
    bạn có thấy tôi nói cái câu tiền ko quan trọng ko, mất tiền lạp vào game nhưng bù lại đc thêm nhìu a e nhậu
    bạn thông cảm tôi hôm qua nhé . hôm qua cũng muốn đi lắm . nhưng rồi lại có chuyện sẩy ra thành ra k qua đc
    còn tiền sao lại không quan trọng hả bạn . không quan trọng mình đi làm để làm gì
    chẳng qua là mình bỏ vào thú vui niềm đam mê của mình nên k suy nghĩ tính toán thôi
    bạn lên lịch đi tôi hứa vào đảm bảo với bạn là tôi đi với bạn hết cả 1 ngày hôm đó

Chủ Guild FaMjLy
    Guild FaMjLy
    NoBjTa's Avatar
    Like
    4
    bạn thông cảm tôi hôm qua nhé . hôm qua cũng muốn đi lắm . nhưng rồi lại có chuyện sẩy ra thành ra k qua đc
    còn tiền sao lại không quan trọng hả bạn . không quan trọng mình đi làm để làm gì
    chẳng qua là mình bỏ vào thú vui niềm đam mê của mình nên k suy nghĩ tính toán thôi
    bạn lên lịch đi tôi hứa vào đảm bảo với bạn là tôi đi với bạn hết cả 1 ngày hôm đó
    OK để tôi thu xếp alo thằng Quân Mập

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    aloanh's Avatar
    Like
    62
    Trích Được post bởi HaiXomHN_MUHN Xem bài viết
    anh thịnh và anh quân lên lịch cho ae 2 ML gặp nhau đi anh

em choi muhn này từ sv QN chưa dc 1 lần nào off với ae

mong 2 anh sắp xếp cho ae gặp nhau
    xin hồn . mấy hồn đã coi nhau là ae sao cứ phải đặt nặng vấn đề chủ G thế nhỉ . ai cũng là ae hết cả mà
    ai đứng ra cũng vậy thôi .
    tiện đây chủ nhật rùi . sắp xếp sớm đi . không vài bữa nữa ngần tết ai cũng bận bịu cv và nhiều thứ chuyện
    làm sớm đc say sớm gặp ae sớm <3

Senior Member
    Like
    125
    Được Like 32 lần trong 27 bài
    xin hồn . mấy hồn đã coi nhau là ae sao cứ phải đặt nặng vấn đề chủ G thế nhỉ . ai cũng là ae hết cả mà
    ai đứng ra cũng vậy thôi .
    tiện đây chủ nhật rùi . sắp xếp sớm đi . không vài bữa nữa ngần tết ai cũng bận bịu cv và nhiều thứ chuyện
    làm sớm đc say sớm gặp ae sớm <3
    anh có lời nói thì em mới bảo anh thế

từ ngày a và a quan nghi muhn.chẳng ai chí đạo dc ae pk hô hào ae pk

2 anh đi.bọn em ở lại ăn hành

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    aloanh's Avatar
    Like
    62
    Trích Được post bởi HaiXomHN_MUHN Xem bài viết
    anh có lời nói thì em mới bảo anh thế

từ ngày a và a quan nghi muhn.chẳng ai chí đạo dc ae pk hô hào ae pk

2 anh đi.bọn em ở lại ăn hành
    hải ah
    hành tỏi trong đời ai mà chẳng từng ăn
    ăn nhiều ăn ít cũng là ăn
    bọn a đi hay ở lại cũng vậy thôi . cái cơ bản là ae sống và quen nhau đến giờ phút này không phải thời gian ngắn
    mà tình cảm đó vẫn giữ đc đó mới là điều đáng quý
    rất muốn cả 1 LM 5 G gặp mặt nhau . và 1 người nào đó đứng ra tổ chức offf
    ai đến là niềm vui . ai bận không đến đc cũng vui vì vẫn là ae
    a mong trong tuần này đc gặp tất cả mn . đc bắt tay đc cụm chén với ae
    hò hét chém gió cùng ae cuối năm

14. Các thành viên đã Like aloanh cho bài viết này:

HaiXomHN_MUHN (27-12-2015)