Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 tới 21 của 21
    Banned
    Like
    0
    Được Like 2 lần trong 2 bài

Thật sự là mắt thấy tai nghe

Lâu nay nghe tin nhân vật zz0liverzz pro trong việc săn bắn nhất là nhện và kundun. hôm nay thì thực sự thấy rồi Rs 1/394 mà phải nói 1 giây con nhện lăn quay ra chết (có khi phải nói 1 cái chớp mắt). đi nhện SV3 thì ko ai ks nổi bởi 3 giây ăn 3 con nhện. Cũng biết anh ấy mặc đồ đẹp HK2. W2.5, VK ngon. nhưng cũng ko nghĩ là nó có thể nhanh như vậy đc. Có lẽ phấn đấu cả đời mơ ước cũng khó mà bằng anh ấy được Phải chăng anh ấy đã tìm ra 1 bí quyết độc nhất vô nhị.
    Mình cũng quên quay video anh ấy ăn nhện cũng không để ý bởi đây là lần đầu để ý cảm thấy chán nản vô cùng vì cũng đã đeo ĐQ, ring, pen trong hộp quà đặc biệt mà dame cũng phải 20>30 giây mới chết chứ chưa bao giờ đc 1 giây.
    Anh em nào hay săn nhện thấy ANH HÙNG săn nhện của chúng ta đúng như lời mình nói xin 1 LIKE.

Mong GM giải thích 1 chút hộ em tại sao dame lại có thể TO như vậy. để em còn sắm thêm đồ đạc chứ RS hơn đồ cũng W2+9 GTN+9 2%, pen 10% mà dame ko bằng 1/100 thì đúng là nên nghỉ game

Banned
    Like
    1
    Được Like 3 lần trong 1 bài
    tàn Bọn Ngu lồn.