Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 tới 20 của 21
    Banned
    Like
    0
    Được Like 2 lần trong 2 bài

Thật sự là mắt thấy tai nghe

Lâu nay nghe tin nhân vật zz0liverzz pro trong việc săn bắn nhất là nhện và kundun. hôm nay thì thực sự thấy rồi Rs 1/394 mà phải nói 1 giây con nhện lăn quay ra chết (có khi phải nói 1 cái chớp mắt). đi nhện SV3 thì ko ai ks nổi bởi 3 giây ăn 3 con nhện. Cũng biết anh ấy mặc đồ đẹp HK2. W2.5, VK ngon. nhưng cũng ko nghĩ là nó có thể nhanh như vậy đc. Có lẽ phấn đấu cả đời mơ ước cũng khó mà bằng anh ấy được Phải chăng anh ấy đã tìm ra 1 bí quyết độc nhất vô nhị.
    Mình cũng quên quay video anh ấy ăn nhện cũng không để ý bởi đây là lần đầu để ý cảm thấy chán nản vô cùng vì cũng đã đeo ĐQ, ring, pen trong hộp quà đặc biệt mà dame cũng phải 20>30 giây mới chết chứ chưa bao giờ đc 1 giây.
    Anh em nào hay săn nhện thấy ANH HÙNG săn nhện của chúng ta đúng như lời mình nói xin 1 LIKE.

Mong GM giải thích 1 chút hộ em tại sao dame lại có thể TO như vậy. để em còn sắm thêm đồ đạc chứ RS hơn đồ cũng W2+9 GTN+9 2%, pen 10% mà dame ko bằng 1/100 thì đúng là nên nghỉ game

Banned
    Like
    14
    Được Like 9 lần trong 9 bài
    Trích Được post bởi medusa333 Xem bài viết
    các bạn nghi ngờ bất kỳ 1 nhân vật nào đó
    chúng tôi rất hoan nghênh các bạn tố cáo những người sử dụng hack
    Quay clip các kiểu chỉ để block cái xác thì bảo sao ko hứng thú

LĐTC Guild HuynhDe
    Guild HuynhDe
    banyboon's Avatar
    Địa điểm
    Dương Minh Châu, Tây Ninh
    Like
    199
    Được Like 252 lần trong 213 bài
    Trích Được post bởi Fc_ManUtd Xem bài viết
    thằng này nc như đùa
    w2 so vơi w2.5 +11
    gat TN so với khiến BD + 13
    trong khi lai có set HK nữa đúng là tao ko hiệu mày nói ji nữa = đồ người ta đi rồi hãng nói
    Bạn cố thể giết Kun = số point hiện tại + đồ như thế trong 1p.
    Thì chỉ có thánh.

Senior Member Khóc-Nửa-Đêm's Avatar
    Địa điểm
    Hà Nội Phố
    Like
    151
    Được Like 42 lần trong 28 bài
    sv4 mình đi thấy các bạn ý cũng ăn 3 con trong 5s mà ^^ có gì lạ đâu

Senior Member Fc_ManUtd's Avatar
    Địa điểm
    Club.ManUtd
    Like
    32
    Được Like 4 lần trong 4 bài
    Trích Được post bởi Khóc-Nửa-Đêm Xem bài viết
    sv4 mình đi thấy các bạn ý cũng ăn 3 con trong 5s mà ^^ có gì lạ đâu
    gặp phải RuaCon 3 con 3s chứ đừng nói 5s

Senior Member Khóc-Nửa-Đêm's Avatar
    Địa điểm
    Hà Nội Phố
    Like
    151
    Được Like 42 lần trong 28 bài
    Trích Được post bởi Fc_ManUtd Xem bài viết
    gặp phải RuaCon 3 con 3s chứ đừng nói 5s
    nói 3s hơi quá nói chung là cứ đồ ngon + master chuẩn tầm bh ăn thế là bth` do con nhện yếu sinh lý thôi

Junior Member
    Like
    4
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    Chúng tôi biết là vẫn còn những kẽ hở dẫn đến những kẻ xấu lợi dụng để hack và chúng tôi vẫn đang làm việc để chắp vã những lỗ hổng đó để tạo ra một sân chơi công bằng nhất tới toàn thể mem vẫn yêu quý MUHN trong suốt thời gian qua . Nếu các bạn có clip nghi vấn hãy gửi ngay tới cho chung tôi kiêm tra theo địa chỉ yh hanoi_antihack02@yahoo.com .

Chủ Guild FaMjLy
    Guild FaMjLy
    NoBjTa's Avatar
    Like
    4
    Được Like 98 lần trong 54 bài
    Trích Được post bởi 02112012 Xem bài viết
    Lâu nay nghe tin nhân vật zz0liverzz pro trong việc săn bắn nhất là nhện và kundun. hôm nay thì thực sự thấy rồi Rs 1/394 mà phải nói 1 giây con nhện lăn quay ra chết (có khi phải nói 1 cái chớp mắt). đi nhện SV3 thì ko ai ks nổi bởi 3 giây ăn 3 con nhện. Cũng biết anh ấy mặc đồ đẹp HK2. W2.5, VK ngon. nhưng cũng ko nghĩ là nó có thể nhanh như vậy đc. Có lẽ phấn đấu cả đời mơ ước cũng khó mà bằng anh ấy được Phải chăng anh ấy đã tìm ra 1 bí quyết độc nhất vô nhị.
    Mình cũng quên quay video anh ấy ăn nhện cũng không để ý bởi đây là lần đầu để ý cảm thấy chán nản vô cùng vì cũng đã đeo ĐQ, ring, pen trong hộp quà đặc biệt mà dame cũng phải 20>30 giây mới chết chứ chưa bao giờ đc 1 giây.
    Anh em nào hay săn nhện thấy ANH HÙNG săn nhện của chúng ta đúng như lời mình nói xin 1 LIKE.

Mong GM giải thích 1 chút hộ em tại sao dame lại có thể TO như vậy. để em còn sắm thêm đồ đạc chứ RS hơn đồ cũng W2+9 GTN+9 2%, pen 10% mà dame ko bằng 1/100 thì đúng là nên nghỉ game
    các bạn cứ mạc đủ set HK2 xem x2 dame nó dồn như nào nhé. Chưa đủ set để test thì đừng nói bừa. Nhảm nhí lắm

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi KYSIKYO Xem bài viết
    Chúng tôi sẽ quay. Nhưng 1 khi phát hiện hack thì phiền ADM lock hết iteam trên ng nó đang mặc.
    Đừng có kiểu block ặc còn đồ cho chuyển thì cũng chẳng hứng thú j nữa.
    Cái ặc trên thị trường 200k vcen đầy. bỏ 200k vcen ra để hack kiếm mấy món đồ ngon thì tôi cũng muốn hack

- - - Updated - - -

Con này nó cũng tảnh lắm.
    Sáng nay bật máy quay rùi mà nó k dám hack. dmg nghe có vẻ cũng khổ sở lắm
    mày nói nghe rất ngứa tai. từ xưa đến nay nếu hack có bị block chẳng thăng nào mất đồ cả. phair chăng có tý ghen tỵ với đồ vip chăng. Muốn đồ vip thì lên Đaiẽ có đồ vip nhé. Người ta bỏ tiền ra up đồ chúng mày kém đồ lại ghen tỵ à. Nghe thật buồn cười.Đồ như con zz0liverzz đang mặc thì ko hack cũng chẳng thằng nào ks đc đâu. Cứ ở đó mà mơ tưởng

Senior Member huybote3's Avatar
    Like
    22
    Được Like 25 lần trong 25 bài
    nhện 1 hít box gì cũng 1 hít đó là cái cách mà oliver chọn mà mình đã nhiều lần trông thấy

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    NhimSuper's Avatar
    Like
    40
    Được Like 95 lần trong 77 bài
    Trích Được post bởi huybote3 Xem bài viết
    nhện 1 hít box gì cũng 1 hít đó là cái cách mà oliver chọn mà mình đã nhiều lần trông thấy
    Set Hk2 + Đại Quỷ Ngày + KBD Luk10 13 + w2.5 11 + @ Ring Shop Thì dame Các Bạn Nghĩ nó lên Dc Bnhiu Mình Sun cùi cùi mà dame cũng lên 120k Mà trong khi đó k Có những thế mà Olive có

Senior Member huybote3's Avatar
    Like
    22
    Được Like 25 lần trong 25 bài
    Trích Được post bởi NhimSuper Xem bài viết
    Set Hk2 + Đại Quỷ Ngày + KBD Luk10 13 + w2.5 11 + @ Ring Shop Thì dame Các Bạn Nghĩ nó lên Dc Bnhiu Mình Sun cùi cùi mà dame cũng lên 120k Mà trong khi đó k Có những thế mà Olive có
    t thấy nó ko mặc đồ mà dame box full máu toàn 1 hít cơ