Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 21
    Banned
    Like
    0
    Được Like 2 lần trong 2 bài

Thật sự là mắt thấy tai nghe

Lâu nay nghe tin nhân vật zz0liverzz pro trong việc săn bắn nhất là nhện và kundun. hôm nay thì thực sự thấy rồi Rs 1/394 mà phải nói 1 giây con nhện lăn quay ra chết (có khi phải nói 1 cái chớp mắt). đi nhện SV3 thì ko ai ks nổi bởi 3 giây ăn 3 con nhện. Cũng biết anh ấy mặc đồ đẹp HK2. W2.5, VK ngon. nhưng cũng ko nghĩ là nó có thể nhanh như vậy đc. Có lẽ phấn đấu cả đời mơ ước cũng khó mà bằng anh ấy được Phải chăng anh ấy đã tìm ra 1 bí quyết độc nhất vô nhị.
    Mình cũng quên quay video anh ấy ăn nhện cũng không để ý bởi đây là lần đầu để ý cảm thấy chán nản vô cùng vì cũng đã đeo ĐQ, ring, pen trong hộp quà đặc biệt mà dame cũng phải 20>30 giây mới chết chứ chưa bao giờ đc 1 giây.
    Anh em nào hay săn nhện thấy ANH HÙNG săn nhện của chúng ta đúng như lời mình nói xin 1 LIKE.

Mong GM giải thích 1 chút hộ em tại sao dame lại có thể TO như vậy. để em còn sắm thêm đồ đạc chứ RS hơn đồ cũng W2+9 GTN+9 2%, pen 10% mà dame ko bằng 1/100 thì đúng là nên nghỉ game

Senior Member
    Like
    29
    Được Like 11 lần trong 8 bài
    nếu bạn nghi ngờ người ta hack bạn có thể quay video nhân vật đó lại
    để chúng tôi có thể sử lý nhé bạn

Banned
    Like
    0
    có lẽ ngày mai mình sẽ quay nhưng mình không dám khẳng định. mình chưa thử mặc set HK2 bao giờ nên cũng không biết nó dồn dame như thế nào mà có thể như vậy

Senior Member
    Like
    29
    Được Like 11 lần trong 8 bài
    các bạn nghi ngờ bất kỳ 1 nhân vật nào đó
    chúng tôi rất hoan nghênh các bạn tố cáo những người sử dụng hack

Senior Member
    Like
    3
    Được Like 15 lần trong 13 bài
    Trích Được post bởi 02112012 Xem bài viết
    có lẽ ngày mai mình sẽ quay nhưng mình không dám khẳng định. mình chưa thử mặc set HK2 bao giờ nên cũng không biết nó dồn dame như thế nào mà có thể như vậy
    sum sv nay ko dam chac nhung ANT sum 40k ene mac set than dame KD 1trieu mau

Banned
    Like
    0
    bọn mình test đủ kiểu rồi. W2+9 luck, pen 10, GTN+11 luck 10%. ĐQ các kiểu dame lên đc 240k. nếu sét HK2 lên nữa thì ko biết sao. Mà máu con nhện ko biết bao nhiêu nhỉ nếu dame đc 1tr chắc cũng mất 2>5 giây chứ. đằng này thấy như là đúng 1 hit thui ( mà con nhện còn nguyên máu nhé) Mà thôi chẳng quan tâm nữa đằng nào cũng nghỉ MU chỉ cảm thấy hơi buồn vì chưa khám phá đc hết những cái Hay trong MU. có lẽ mình là người IQ thấp nên chậm phát triển. ^^

Senior Member
    Like
    25
    Được Like 4 lần trong 4 bài
    Trích Được post bởi medusa333 Xem bài viết
    các bạn nghi ngờ bất kỳ 1 nhân vật nào đó
    chúng tôi rất hoan nghênh các bạn tố cáo những người sử dụng hack
    Chúng tôi sẽ quay. Nhưng 1 khi phát hiện hack thì phiền ADM lock hết iteam trên ng nó đang mặc.
    Đừng có kiểu block ặc còn đồ cho chuyển thì cũng chẳng hứng thú j nữa.
    Cái ặc trên thị trường 200k vcen đầy. bỏ 200k vcen ra để hack kiếm mấy món đồ ngon thì tôi cũng muốn hack

- - - Updated - - -

Con này nó cũng tảnh lắm.
    Sáng nay bật máy quay rùi mà nó k dám hack. dmg nghe có vẻ cũng khổ sở lắm

Banned
    Like
    0
    KYSIKYO à cậu tìm cách quay đi. tiếc là tối nay tớ dùng laptop nên ko có ứng dụng quay. từ SV3 nó ăn 3 con trong nháy mắt tớ sang SV5 nó cũng sang và tớ bị nó kill chưa kịp về làng thấy nó ăn xong 1 con nhện trong 1 giây ra 1 đống zen ^^. Nhìn thấy thế mới giật mình mà post Bài chứ mọi lần nghe mọi người nói có tin đâu.

Senior Member
    Like
    0
    Lâu nay nghe tin nhân vật zz0liverzz pro trong việc săn bắn nhất là nhện và kundun. hôm nay thì thực sự thấy rồi Rs 1/394 mà phải nói 1 giây con nhện lăn quay ra chết (có khi phải nói 1 cái chớp mắt). đi nhện SV3 thì ko ai ks nổi bởi 3 giây ăn 3 con nhện. Cũng biết anh ấy mặc đồ đẹp HK2. W2.5, VK ngon. nhưng cũng ko nghĩ là nó có thể nhanh như vậy đc. Có lẽ phấn đấu cả đời mơ ước cũng khó mà bằng anh ấy được Phải chăng anh ấy đã tìm ra 1 bí quyết độc nhất vô nhị.
    Mình cũng quên quay video anh ấy ăn nhện cũng không để ý bởi đây là lần đầu để ý cảm thấy chán nản vô cùng vì cũng đã đeo ĐQ, ring, pen trong hộp quà đặc biệt mà dame cũng phải 20>30 giây mới chết chứ chưa bao giờ đc 1 giây.
    Anh em nào hay săn nhện thấy ANH HÙNG săn nhện của chúng ta đúng như lời mình nói xin 1 LIKE.

Mong GM giải thích 1 chút hộ em tại sao dame lại có thể TO như vậy. để em còn sắm thêm đồ đạc chứ RS hơn đồ cũng W2+9 GTN+9 2%, pen 10% mà dame ko bằng 1/100 thì đúng là nên nghỉ game
    day lan nhin thay ngung di chi coi chuồng cấm gậy cánh song quay vô ich mu cũng nhat rôi . bỏ 600k di 60 ve không dc đồ gi thi cung sắp ra đi cung ae đã đi

Senior Member Fc_ManUtd's Avatar
    Địa điểm
    Club.ManUtd
    Like
    32
    Được Like 4 lần trong 4 bài

thằng này nc như đùa
    w2 so vơi w2.5 +11
    gat TN so với khiến BD + 13
    trong khi lai có set HK nữa đúng là tao ko hiệu mày nói ji nữa = đồ người ta đi rồi hãng nói

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối