Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 tới 13 của 13
    Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài

Post ADM vào xem giúp :)))

Tình hình là em có mấy món đồ cùi nhưng bị hack cũng thấy tức! Tên nhân vật. DocCoCV và Ti3uL0ngNu bị mất 1 W3 DK +13 7mnl +L+7Hp, W2/5 DW +9 omo 12op. 2 bộ ring 1 bộ, Pen 2 20 8mana,1 ring 30%, 1 ring 5% 30%,.Một bộ pen 10 2, và 2 ring 4% 5%. 1 Gậy Quỷ vương 3SK+13 khảm cd/25, chí mạng 10, Hồi HP 975(Ko nhớ rỏ chỉ số lắm tại chỉ để nhặt zen nên ko để ý) 1 khiên Quỷ Vương 3SK +11 khảm 15% SD vs 2 cái NNT đất ko nhớ chỉ số,. Ngoài ra còn các món đồ EX 1op, ngọc nữa. Mấy món cùi cùi thôi nhưng em tức vì cho nó thông tin bây giờ nó phản mình. Tối em OL đến 01h sáng 20/12 đến sáng dậy là lúc 6h20 thì thấy mất đồ. Mong ADM kiểm tra và giải quyết dùm em!!

- - - Updated - - -

úppppppppppppp

- - - Updated - - -

SV HT nha ADM

Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Trích Được post bởi MeoHoang1102 Xem bài viết
    Bạn nói rõ hơn được không ?

Tạm thời Đã Block acc giao dịch trực tiếp .
    Tình hình cụ thể là em có cho thông tin cho bạn A, bạn A lại cho thông tin cho bạn B. Sự việc đó em cũng biết nhưng nghĩ chổ a e quen biết nhau cả không ai lại làm mấy chuyện khó coi vậy nên chủ quan! Đến khi mất đồ thì em cũng nói với B trả đồ nhưng nó không trả. Em bất lực đành nhờ ADM giải quyết hộ! Thực sự làm phiền ADM nhiều việc lại phải giải quyết mấy chuyện không đâu! Mong ADM giải quyết cho. Em xin rút kinh nghiệm!!

Mèo
    Like
    338
    Được Like 2,277 lần trong 1,455 bài
    Trích Được post bởi vanbang Xem bài viết
    Tình hình cụ thể là em có cho thông tin cho bạn A, bạn A lại cho thông tin cho bạn B. Sự việc đó em cũng biết nhưng nghĩ chổ a e quen biết nhau cả không ai lại làm mấy chuyện khó coi vậy nên chủ quan! Đến khi mất đồ thì em cũng nói với B trả đồ nhưng nó không trả. Em bất lực đành nhờ ADM giải quyết hộ! Thực sự làm phiền ADM nhiều việc lại phải giải quyết mấy chuyện không đâu! Mong ADM giải quyết cho. Em xin rút kinh nghiệm!!
    Như vậy là bạn tự đưa thông tin cho ng khác , có nghĩa là bạn đã chia sẻ thông tin , chia sẻ mọi thứ bạn có cho người khác. VIệc này tôi không giúp gì cho bạn được . Tôi chỉ có thể cung cấp thông tin thêm cho bạn rằng những item trên đã giao dịch cùng với IP đã log nhiều lần trước đó ( người quen )
    Mở acc bị Block .
    Mong bạn tự giữ tài sản của mình tốt hơn .
    Closed topic .

Mèo
    Like
    338
    Được Like 2,277 lần trong 1,455 bài
    Trích Được post bởi haiockun Xem bài viết
    Xin chào ban quản trị MU-HN,

Tiện thể ban quản trị cho mình hỏi thêm vài câu được ko:
    1. Tại sao mình không có quyền tạo chủ đề/bài viết mới ở 4rum? Điều kiện để tại chủ đề/bài viết là gì?
    2. Nghe anh em trong server HT nói là ban lãnh đạo MU-HN dự định sát nhập sv Sức Mạnh vào Huyền Thoại, không biết thông tin này có đáng tin không và nếu là thật thì kế hoạch của ban lãnh đạo là như thế nào? bao giờ thực hiện?

Million thanks,
    HIện giờ bạn đã có thể lập topic rồi đấy. ( Bạn phải có ít nhất 10 bài viết mới tạo chủ đề mới được )

KHông hề có ý định sát nhập gì giờ này bạn nhé .
    Và càng ko có thông tin gì khi so sánh SM vơi HT cả bạn ạ