Trang 5 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 ... CuốiCuối
Kết quả 41 tới 50 của 107

Chủ đề: Quần vào anh Hỏi

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    aloanh's Avatar
    Like
    62
    Được Like 531 lần trong 246 bài

Statusicon19 Quần vào anh Hỏi

Quân chỗ anh em chơi game anh hỏi thật lòng em 1 câu
    cái nick MG sv Even kia , em có hack không ?
    nếu hack nhận không cần cãi nhau làm gì cho mệt
    chấp nhận bị block thế thôi
    còn không hack . em nói vuông 1 câu cho a và mn biết
    để hiểu thêm về đội ngũ antihack đang làm
    -
    thứ nhất đã là antihack rồi thì cũng ít nhiều phải biết tí về cách chống hack hoặc những bản hack hiện đang thâm nhậm vào mu-hanoi.net
    antihack mà không biết họ hack hay không . block song lại thả
    nhìn bằng mắt để phát hiện hack hay không thì thực sự tôi chưa bao giờ thấy có quả antihack nào như thế
    thứ hai
    đội ngũ antihack làm việc không chuyện nghiệm
    antihack vào cãi nhau đôi co rồi dùng ngôn từ kiêu kick gamer thủ
    thử hỏi như vậy có đang với cương vị đang làm hay không ?
    -
    với bản thân tôi chơi dù đối địch làm gì đi nữa tôi không quan tâm . quan tâm là họ làm đúng hay sai
    người đứng đầu họ có đồng quan điểm với họ khi họ sai hay không thôi
    -vị dụ như 06 hiện nay
    là chủ G HD đi nữa . tôi cũng k quan tâm . chỉ là antihack kém cỏi mù tít về mọi thứ đó là trong mắt tôi
    cũng chưa đủ tuổi làm mưa làm gió đc ở cái 4r này
    nhưng được cái là G đối địch họ bị bắt hack giải quyết rất nhanh . còn bên 06 thì chậm chạm làm cho gamer thủ rất khó chịu . chưa kể với những lời lẽ của 06 nói
    em nghĩ anh Linh và Anh Hòa lên xem lại cách nc và làm việc của 1 người đang giữ cương vị như thế
    còn em biết bọn anh làm rất công tâm phân mình . không bao giờ để ai chịu thiệt cả
    đơn giản là lời đồn thiên hạ không biết k hiểu người này nói 1 người kia nói 2 lên thành ra nó không đúng với sự thật
    còn nếu Quân nó không hack mà bị block . em cũng xin phép là em cũng chào 3 a . em ra đi cảm ơn 3 a đã giúp đỡ chúng em có 1 sân chơi vui để bọn em biết nhau

2. 5 thành viên Like aloanh cho bài viết này:

Còi Luxury (16-12-2015), Fc_ManUtd (16-12-2015), GameThuMUHN (17-12-2015), Khóc-Nửa-Đêm (16-12-2015), sallya3 (16-12-2015)

Chủ Guild WarLord
    Giải Nhì Tay Bơi Lội và Đua Ngựa Cừ Khôi
    Guild WarLord

Like
    3
    Được Like 421 lần trong 144 bài
    Trích Được post bởi ghét lũ óc chó Xem bài viết
    cách làm của tct không có tí thuyết phục, toàn dùng ngôn từ hay cho hành động, a thử đưa ra 1 vài chi tiết chính xác mà anh xác định là bạn ấy đã hack đi, toàn dùng bằng mắt thì cần gì cái gọi là antihack hay phần mềm chống hack nữa? Bỏ hết antihack đi rồi đăng cho anh em mỗi người 1 bản hack để dùng thế là công bằng.
    cái vấn đề hack hay không hack anh hoa biết tôi thế nào và tôi cũng nói với anh hòa hết rồi và tôi cũng đã nghỉ chấm dứt ở đây nhé để không ảnh hưởng đến game

Senior Member CậuSáng's Avatar
    Địa điểm
    Văn Điền- Hà Nội
    Like
    41
    Được Like 179 lần trong 123 bài
    làm gì mà căng anh ơi

cứ phê pha mà hưởng việc gì phải game cho mệt mỏi

LĐTC Guild HuynhDe
    Guild HuynhDe
    banyboon's Avatar
    Địa điểm
    Dương Minh Châu, Tây Ninh
    Like
    199
    Được Like 252 lần trong 213 bài
    Trích Được post bởi loiroiadmoi Xem bài viết
    nghĩ cho thoáng là " thôi thông cảm cho anh , anh phải hi sinh chú vì hình tượng của mu mà cụ thể là của bọn anh nữa " hay là thế nào đây Tổng Cục Trưởng ? Tới giờ vẫn chưa hiểu nick bị block vì lí do gì khi đã có 1 clip hãm hại y hệt clip của bên tố cáo .
    Chú này có lẻ thích lý sự và hay suy diển câu nói ng khác 1 cách xa vời nhỉ.
    Thích tỏ vẻ ta đây lý sự và cải nhau là nhất à.

Member
    Like
    2
    Được Like 17 lần trong 11 bài
    Trích Được post bởi Tổng Cục Trưởng Xem bài viết
    Sao anh lại ko hiểu hả em. Nếu nói đến công bằng , thì anh tin chắc là rất nhiều chuyện không công bằng nhưng ko phải là trong chuyện này. Có lẽ cũng tại vì em ko làm việc trong BQT nên em ko hiểu hết được những cái khó của nó , bao gồm cả anh em trong G em cũng thế. Có nhiều thứ mà có lẽ ko phải chỉ vài lời nói là giải quyết được.
    Nếu em nghĩ kĩ 1 tí thì anh nghĩ là em sẽ nghĩ lại , làm thế này liệu có đáng ko , anh cũng mong là anh em WL với AeHaNoi nên bình tĩnh mà suy nghĩ lại về việc này. Đoi khi không phải cái gì cũng như mình mong muốn cho dù là game hay cuộc sống cũng thế.
    thà anh nói thẳng ra " thủ thuật em làm lag như vậy = cách nào thế , chỉ anh để anh fix , chứ em làm clip lag hãm hại được thế kia , mất hết hình ảnh mu và cả hình ảnh của bọn anh nữa , rồi sau này anh khó nói chuyện , nếu em cương quyết ko nói thì anh đành phải thí chốt em thôi , thà hi sinh em để duy trì mu của anh " nó còn hay hơn cái câu " có cái khó "

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi banyboon Xem bài viết
    Chú này có lẻ thích lý sự và hay suy diển câu nói ng khác 1 cách xa vời nhỉ.
    Thích tỏ vẻ ta đây lý sự và cải nhau là nhất à.
    à chú xin lỗi cháu , đấy là cách nói chuyện của người có trình độ và văn hóa cháu ạ . Mai mốt lớn lên rồi cháu sẽ hiểu

Senior Member
    Like
    4
    Được Like 8 lần trong 8 bài
    mói có 2ngày đi HY thôi mà giò vê lên dd đoc qua thây chac không thê choi MU HN nua thât rôi chuyên khó giai quyêt thât thê sao anh linh không thê giai quyêt êm đep đc sao không giai quyêt theo cack ma không ai phai nghi GAME ah' anh linh anh linh a hoa có biêt em đa đc ca chuc thang em goi quay vê choi MU HN cua cac anh không thê mà em mói choi đc có 1tháng ma lai giai tán hêt thê này là sao đây.2 anh có biêt em lam nghê gi không em la tho điên đây môi 1 nganh nghê đêu co cack giai quyêt mà 2 anh oi.nhu em ne day điên đut thì em lôi lai không lôi đc thì thay dây moi anh ah' 2 anh thây em noi co đung không nhi?.trên đoi nay không có ông giam đôc nào lai muôn nhin thây công ty mât đi nguôn thu nhâp đâu anh nhi?.

8. Các thành viên đã Like Tunglouis123 cho bài viết này:

Khóc-Nửa-Đêm (16-12-2015)

Senior Member
    Like
    2
    Được Like 11 lần trong 10 bài
    xem đén bài thứ 4 rồi
    mà bài nào cũng với dụ ý các anh ko thả acc chũng tôi nghỉ hàng loạt
    nghỉ thì nghỉ luôn chứ trình bày nhiều quá ae dọc cũng thấy nhàm rồi

Banned romrom's Avatar
    Like
    6
    Được Like 16 lần trong 16 bài
    nói tóm lại là làm ăn mập mờ quá,,,anti ko check được giữ liệu trong clip tố có sử dụng lện tracemarry hay ko...chỉ nói mồm...còn a TCT vào form thì chỉ nói lí lẽ với game thủ...cái game thủ cần ở đây là thông số kỹ thuật mà những nguời gọi là antihack có trình độ chuyên sâu về tin học chứng minh được bemap hack...nhưng đằng này ko có bằng chứng thuyết phục...

Senior Member rOtk's Avatar
    Địa điểm
    WL
    Like
    58
    Được Like 14 lần trong 13 bài
    nghỉ là nghỉ đâu phải vì lí do ko thả acc đâu. Giờ chỗ nào vui mình chơi, chỗ nào ngon mình ăn . Mình là khách hàng mà

12. Các thành viên đã Like rOtk cho bài viết này:

Khóc-Nửa-Đêm (16-12-2015)

Banned romrom's Avatar
    Like
    6
    Được Like 16 lần trong 16 bài
    Trích Được post bởi romrom Xem bài viết
    nói tóm lại là làm ăn mập mờ quá,,,anti ko check được giữ liệu trong clip tố có sử dụng lện tracemarry hay ko...chỉ nói mồm...còn a TCT vào form thì chỉ nói lí lẽ với game thủ...cái game thủ cần ở đây là thông số kỹ thuật mà những nguời gọi là antihack có trình độ chuyên sâu về tin học chứng minh được bemap hack...nhưng đằng này ko có bằng chứng thuyết phục...
    antihack phải chỉ cho người ta hack gì dùng loại hack nào..chỉ cần làm được 1 lần như thế,,,chẳng ai dám hack nữa vì ng ta đã phục trình độ của antihack rồi,,,mà có bị bắt ng ta cũng giơ tay hàng luôn ko dám cãi nữa,,,đằng này hazzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz

LĐTC Guild HuynhDe
    Guild HuynhDe
    banyboon's Avatar
    Địa điểm
    Dương Minh Châu, Tây Ninh
    Like
    199
    Được Like 252 lần trong 213 bài
    Trích Được post bởi loiroiadmoi Xem bài viết
    thà anh nói thẳng ra " thủ thuật em làm lag như vậy = cách nào thế , chỉ anh để anh fix , chứ em làm clip lag hãm hại được thế kia , mất hết hình ảnh mu và cả hình ảnh của bọn anh nữa , rồi sau này anh khó nói chuyện , nếu em cương quyết ko nói thì anh đành phải thí chốt em thôi , thà hi sinh em để duy trì mu của anh " nó còn hay hơn cái câu " có cái khó "

- - - Updated - - -

à chú xin lỗi cháu , đấy là cách nói chuyện của người có trình độ và văn hóa cháu ạ . Mai mốt lớn lên rồi cháu sẽ hiểu
    Và đến giờ vẩn rất cay cú thể hiện qua từng câu nói.

Trang 5 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 ... CuốiCuối