Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 tới 39 của 39
    LĐTC Guild WarLord
    Guild WarLord
    sallya3's Avatar
    Like
    79
    Được Like 62 lần trong 43 bài

anh TCT vào đọc nhớ

anh này a nói ưu tiên LM AEHN và GUILD WWL em công nhận
    nhưng anh phải xem sét lại dàn mod nhé em biết là khi tuyển dụng ai có năng lực sau phỏng vấn sẽ được nhận
    nhưng sao a không nghĩ đến việc tuyển dụng có sự giúp đỡ của những người đang làm mod nói hộ
    và tại sao không để mỗi guild có 1 người đủ năng lực làm mod để có sự cạnh tranh nhận xét lẫn nhau soi nhau trong công việc mới làm việc công tư phân minh em nhớ là trong mục test bài cũng như nọi quy của mod có toppic nhận sét nhau mỗi tuần mà chứ toàn người 1 nhà thì làm sao nhận xét nhau đúng được

Administrator Tổng Cục Trưởng's Avatar
    Like
    472
    Được Like 2,716 lần trong 809 bài
    Trích Được post bởi loiroiadmoi Xem bài viết
    a muốn lật lại như thế nào đây , diễn biến có thể thì em đã phân tích ra 100% comment ở trên , trong trường hợp này , ko hề đủ bằng chứng để kết luận em sử dụng hack , đúng ko ?

Cơ bản là khi đã không có bằng chứng về teamview thienton00 , thì cho dù có đòi teamview máy em cũng ko có gì để so sánh , vậy mà Antihack06 lại 5 lần 7 lượt đòi team , ko team thì block , em nghĩ a đã theo dõi việc này cơ , em đã lập luận cực nhiều tại topic kia , a có thể bỏ ra 15p cỏn con để đọc những gì bọn em viết ko ? những comment này em chỉ hoàn toàn nhắc lại các comment đấy , thật buồn khi anh chưa hề đọc .

Qua đây lại càng nhấn mạnh thêm cách làm việc của các Mod dưới quyền anh đấy .
    Em nói thế thì hơi móc máy rồi. Nếu nói như em thì ko có 1 clip nào có đủ bằng chứng để kết luận Hack đc hết. Cho dù là có thì cũng là chuẩn bị từ trước để hãm hại rồi. Nói như thế ko thuyết phục được em ạ.

3. Các thành viên đã Like Tổng Cục Trưởng cho bài viết này:

aloanh (16-12-2015)

Member
    Like
    2
    Được Like 17 lần trong 11 bài
    Trích Được post bởi Tổng Cục Trưởng Xem bài viết
    Em nói thế thì hơi móc máy rồi. Nếu nói như em thì ko có 1 clip nào có đủ bằng chứng để kết luận Hack đc hết. Cho dù là có thì cũng là chuẩn bị từ trước để hãm hại rồi. Nói như thế ko thuyết phục được em ạ.
    vậy thì anh cũng đã biết , có thể chuẩn bị từ trước để hãm hại được , đúng ko , vậy thì trường hợp của HaiXomWL là 1 trg hợp như thế , và rõ ràng ko thể block ngay lập tức được , giá như lúc đó anh vào nói với em , em làm 1 clip từ a - z cách hãm hại cho anh xem , thì em có thể làm trong 5p , nó ko phải là khó với em , nhưng em lại ko hề thấy anh đâu , chỉ có duy nhất antihack06 vào vờn tụi e , đặc biệt lại là trong thời gian e đang đua top , từ ngày 10 tới giờ là e đã bỏ ra 5 ngày rồi , sau đó là 2 lần quay clip , 2 lần bị block vô cớ , nhiều lần comment khác với mod 06 , bao nhiêu tổn thất đấy , có chăng 1 phần trách nhiệm là do 1 chút vô tâm với gamer của anh ? và bây giờ nick e đã hoàn toàn mất top , nếu có lật lại , nếu có đầy đủ click , thì ai có thể trả lại cho em đây ?

- - - Updated - - -

EM nói rõ xem dùng quyền lực bịt miệng người khác là thế nào ?
    vậy thì anh cũng đã biết , có thể chuẩn bị từ trước để hãm hại được , đúng ko , vậy thì trường hợp của HaiXomWL là 1 trg hợp như thế , và rõ ràng ko thể block ngay lập tức được , giá như lúc đó anh vào nói với em , em làm 1 clip từ a - z cách hãm hại cho anh xem , thì em có thể làm trong 5p , nó ko phải là khó với em , nhưng em lại ko hề thấy anh đâu , chỉ có duy nhất antihack06 vào vờn tụi e , đặc biệt lại là trong thời gian e đang đua top , từ ngày 10 tới giờ là e đã bỏ ra 5 ngày rồi , sau đó là 2 lần quay clip , 2 lần bị block vô cớ , nhiều lần comment khác với mod 06 , bao nhiêu tổn thất đấy , có chăng 1 phần trách nhiệm là do 1 chút vô tâm với gamer của anh ? và bây giờ nick e đã hoàn toàn mất top , nếu có lật lại , nếu có đầy đủ clip , thì ai có thể trả lại cho em đây ?
    ................................................

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    aloanh's Avatar
    Like
    62
    Được Like 531 lần trong 246 bài
    theo anh là dừng ở đây em ah
    chuyện nó đã thế rồi . k cần phải nói nhiều làm gì
    mình là đàn ông mà em

6. Các thành viên đã Like aloanh cho bài viết này:

NhimSuper (16-12-2015)

Member
    Like
    2
    EM nói rõ xem dùng quyền lực bịt miệng người khác là thế nào ?
    Trích Được post bởi aloanh Xem bài viết
    theo anh là dừng ở đây em ah
    chuyện nó đã thế rồi . k cần phải nói nhiều làm gì
    mình là đàn ông mà em
    à em muốn rõ ràng thôi anh , anh Quân bỏ cuộc rồi , nhưng bọn HĐ nó còn hả hê lắm , và cả BQT cho tới giờ mới lộ ra là ADM chưa hề nắm được cho dù là 30% của sự việc , tất cả đều do miệng của mod đưa lên , như thế mang tiếng sau này lắm a .

Senior Member Đạt Warlord's Avatar
    Like
    5
    Được Like 34 lần trong 14 bài
    à em muốn rõ ràng thôi anh , anh Quân bỏ cuộc rồi , nhưng bọn HĐ nó còn hả hê lắm , và cả BQT cho tới giờ mới lộ ra là ADM chưa hề nắm được cho dù là 30% của sự việc , tất cả đều do miệng của mod đưa lên , như thế mang tiếng sau này lắm a .
    E cũng đã nói vấn đề này từ rất lâu rồi mà a. lỗi do ai. do chủ k quản lý nhân viên tốt. chư do ai nữa. để đến cơ sự như này thì mất khách thôi.

- - - Updated - - -

E góp ý nhé.
    -1 a cho nó làm anti ok cũng được k sao. nhưng a hãy bỏ cái quyền band id và xoá comen của nó. đi. vì nếu nó xoá đc comen thì nhưng cái đúng của bọn e nó xoá hết còn toàn cái sai đến tai a thì a sẽ hiểu sai về bọn e đó là điều đương nhiên. đúng k a.

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    NhimSuper's Avatar
    Like
    40
    Được Like 95 lần trong 77 bài
    E góp ý nhé.
    -1 a cho nó làm anti ok cũng được k sao. nhưng a hãy bỏ cái quyền band id và xoá comen của nó. đi. vì nếu nó xoá đc comen thì nhưng cái đúng của bọn e nó xoá hết còn toàn cái sai đến tai a thì a sẽ hiểu sai về bọn e đó là điều đương nhiên. đúng k a.[/QUOTE]

Lành Tính VCL em ak

Member
    Like
    2
    đã khuya , nhân vật chính đã out khỏi topic , thôi thì chờ tới mai xem sự việc thế nào vậy

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    NhimSuper's Avatar
    Like
    40
    Được Like 95 lần trong 77 bài
    đã khuya , nhân vật chính đã out khỏi topic , thôi thì chờ tới mai xem sự việc thế nào vậy
    đoi xemADM lam gi đã e

Thành Viên Guild The0ne
    Guild The0ne
    o0HacAm0o's Avatar
    Like
    62
    Được Like 117 lần trong 87 bài
    Ha ha.. định viết gì đó dài.. nhưng lại phải xóa đi.. Nên nói ngắn đi chút vậy. Mọi người nên suy nghĩ 1 cách hài hòa,khách quan.. một chút. Mọi thứ ở game hay ở cs cũng thế thôi, đôi khi sự cân bằng là phần cần thiết nhất. Nên đừng vì những gì mà đôi khi cái đúng cái sai chen lẫn lộn.. phải cố mà giành cho bằng dc. Mọi vấn đề đều có thể xử lý 1 cách hài hòa nhất,trên nền tảng của sự khách quan,công bằng.. dù đôi khi sự công bằng đó phải chen cả 1 phần của tình cảm,mới duy trì dc nó. Nên nghĩ thoáng đi và lựa chọn..^^.. Thân ái với các pro ...

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234