Trang 4 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 CuốiCuối
Kết quả 31 tới 40 của 51
    Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    aloanh's Avatar
    Like
    62
    Được Like 531 lần trong 246 bài

Statusicon19 Gửi 10 thành viên G HuynhDe

nói cho mọi người hiểu vuông đét 1 câu ở đây luôn
    cái giải này nó chẳng đáng gì
    còn bên các bạn diss
    bên tôi cũng diss
    không riêng gì bên đó
    các bạn đừng nói có sự can thiệp ở đây
    các bạn về cuối còn 1 bên tôi còn 3 người . trong đó có tôi DL ThanDarus DK ThanLinh DK DucDuy và 1 DK bên bạn
    và tôi là người diss tiếp . còn lại 2 DK bên tôi và 1 DK bên G các bạn
    tính ra bên tôi win . còn ai diss việc người ta
    nhưng admin đã cho đánh lại đó là 1 lợi thế cho bên đó rồi
    vì bên tôi đang lợi thế là thắng chỉ đợi hết giờ là win
    nhưng admin cho đánh lại
    ok đánh lại
    nhưng các bạn bảo quán nét 9h30 đóng của . xl các bạn luôn không 1 quán nét nào đóng của giờ đó . các bạn nói thế là hơi buồn cười đó
    còn đừng nói cái câu có admin đánh diss các bạn để admin thằng thì xl
    các bạn quá ngu và quá bảo thủ trong việc này
    tí tôi sẽ úp clip tôi bị diss và các thành viên G tôi bị diss cho ae cùng xem

Thành Viên Guild KingPK
    Guild KingPK
    thienton00's Avatar
    Like
    136
    Được Like 139 lần trong 105 bài
    Mới xem có clip DL ThanDarus, chưa được xem clip 2 nhân vật kia của AeHaNoi bị dis nên không thể nói gì về 2 nhân vật kia. Nhưng với nhân vật DL ThanDarus bị dis là xứng đáng. Đúng ra thì phải bị dis sớm hơn nữa để không làm ảnh hưởng đến kết quả trận đấu và cục diện trận đấu sẽ khác !

Thành Viên Guild The0ne
    Guild The0ne
    o0HacAm0o's Avatar
    Like
    62
    Được Like 117 lần trong 87 bài
    Trích Được post bởi aloanh Xem bài viết
    nói cho mọi người hiểu vuông đét 1 câu ở đây luôn
    cái giải này nó chẳng đáng gì
    còn bên các bạn diss
    bên tôi cũng diss
    không riêng gì bên đó
    các bạn đừng nói có sự can thiệp ở đây
    các bạn về cuối còn 1 bên tôi còn 3 người . trong đó có tôi DL ThanDarus DK ThanLinh DK DucDuy và 1 DK bên bạn
    và tôi là người diss tiếp . còn lại 2 DK bên tôi và 1 DK bên G các bạn
    tính ra bên tôi win . còn ai diss việc người ta
    nhưng admin đã cho đánh lại đó là 1 lợi thế cho bên đó rồi
    vì bên tôi đang lợi thế là thắng chỉ đợi hết giờ là win
    nhưng admin cho đánh lại
    ok đánh lại
    nhưng các bạn bảo quán nét 9h30 đóng của . xl các bạn luôn không 1 quán nét nào đóng của giờ đó . các bạn nói thế là hơi buồn cười đó
    còn đừng nói cái câu có admin đánh diss các bạn để admin thằng thì xl
    các bạn quá ngu và quá bảo thủ trong việc này
    tí tôi sẽ úp clip tôi bị diss và các thành viên G tôi bị diss cho ae cùng xem
    Sáng dậy xem cái video của bạn đưa lên diễn đàn thấy đúng là đisconec thật,nên hi vong được xem tiếp các video từ thêm nv khác.. nghĩ cũng là do khâu tổ chức của BQT chẳng ra gì. Bên Guild ae Huynh đệ ko phải là lý do như bạn nói ở trên,như là quán nét đóng cửa 9h30 hay cái gì gì đó, những lý do đó ko phải là phát ngôn chính thức từ những người như Chủ G hay LDTC nhé. Có thể lấy tạm lý do chính làm 1phan nguyên nhân :
    1) là trận event tối qua,có rất nhiều ae trong G đã có việc bận đột xuất trong tgian diễn ra nhưng đã phải cố gắng thu xếp để tham gia vì 1 trận đấu công bằng,cũng là thể hiện tinh thần cống hiến,tư duy chiến thuật và kĩ năng pk với 1 đối thủ mạnh mẽ nhấtt là AeHN
    2)Tâm lý ae khi quá bức xúc bởi hiện tượng đisconec ko rõ nguyên nhân của từng nv chủ chốt trong team, cái này thể hiện rõ ràng nhất trong các video của HD đưa lên,hay chính ở video của bạn,trên cả màn hình pk DL,hay chính bên màn hình nv dw của bạn,các ae HD cũng đã post phản ánh ngay lúc đó....
    3)Khi mà trong 1 tgian 5-10p gì đó ko có lời lẽ gì từ phía GM tổ chức sự kiện,rồi đến tgian..^^..Khi mà GM nói là bên HD còn bằng này,HN còn bằng kia..nhưng thực tế ở video của bạn cũng có thể nhìn thấy HD còn nhiều hơn số lượng mà GM đã nói xuyên lục địa MU.. Tiếp theo đó.. GM tổ chức đã nói gì: Sever bị lỗi ko thể tổ chức lại trong ngày hôm nay,sẽ dời đến ngày mai và bồi thường cho cả 2 Guild 400k Gcent ..^^.. Cả 2 guild hùng mạnh nhất tham gia cái event này...cần sự bồi thường 400k Gc sao... Rồi tiếp theo đó lại trôi qua vài phút là gì.. 1 GM nữa đến thông báo: Tôi là LegenHero gì đó..^^.. Tổ chức ngay đánh lại.. tgian đó cách 9h30 mà GM thông báo cho 2 Guild đánh lại có vài 3p..^^....
    Các bạn cần phải hiểu rằng... diễn biến tâm lý là cả 1 quá trình, trong cái khoảng thời gian đó... tràn lan trong Guild Huynh đệ,trong cả Liên minh HD đó là gì.. 1 sự thất vọng, quá thất vọng vì sự vớ vẩn được coi là sự cố ko ngờ đến... trận chiến dù sao cũng đã qua rồi... huynh đệ chính thức thua trận và AeHn thì tiến bước vào chung kết. Thắng hay thua có khi chỉ là sự quyết định trong chớp nhoáng... Có lẽ AeHn cũng chẳng muốn chiến thắng trận đấu theo cái cách như đã diễn ra,Ae Huynh đệ cũng vậy... cũng có thể thua 1 cách mà có thể ngẩng cao đầu theo cách mà chúng tôi đã thể hiện..Đôi lời muốn nói...
    P/s: Các bạn từ cả 2 phía Guild hay liên minh khi mà xem video từ 2 phía cung cấp.. nên xem kĩ,rồi hãy nói cái này cái kia...dù là mỗi người đứng ở phía bên đối địch nhau.. nhưng sự khách quan,công bằng từ chính nhận thức và ý thưc của mình thôi. Chào thân ái ...

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    aloanh's Avatar
    Like
    62
    Trích Được post bởi thienton00 Xem bài viết
    Mới xem có clip DL ThanDarus, chưa được xem clip 2 nhân vật kia của AeHaNoi bị dis nên không thể nói gì về 2 nhân vật kia. Nhưng với nhân vật DL ThanDarus bị dis là xứng đáng. Đúng ra thì phải bị dis sớm hơn nữa để không làm ảnh hưởng đến kết quả trận đấu và cục diện trận đấu sẽ khác !
    ý bạn diss sơm hơn là sao
    sao bạn vẫn suy nghĩ thiển cận vậy

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi o0HacAm0o Xem bài viết
    Sáng dậy xem cái video của bạn đưa lên diễn đàn thấy đúng là đisconec thật,nên hi vong được xem tiếp các video từ thêm nv khác.. nghĩ cũng là do khâu tổ chức của BQT chẳng ra gì. Bên Guild ae Huynh đệ ko phải là lý do như bạn nói ở trên,như là quán nét đóng cửa 9h30 hay cái gì gì đó, những lý do đó ko phải là phát ngôn chính thức từ những người như Chủ G hay LDTC nhé. Có thể lấy tạm lý do chính làm 1phan nguyên nhân :
    1) là trận event tối qua,có rất nhiều ae trong G đã có việc bận đột xuất trong tgian diễn ra nhưng đã phải cố gắng thu xếp để tham gia vì 1 trận đấu công bằng,cũng là thể hiện tinh thần cống hiến,tư duy chiến thuật và kĩ năng pk với 1 đối thủ mạnh mẽ nhấtt là AeHN
    2)Tâm lý ae khi quá bức xúc bởi hiện tượng đisconec ko rõ nguyên nhân của từng nv chủ chốt trong team, cái này thể hiện rõ ràng nhất trong các video của HD đưa lên,hay chính ở video của bạn,trên cả màn hình pk DL,hay chính bên màn hình nv dw của bạn,các ae HD cũng đã post phản ánh ngay lúc đó....
    3)Khi mà trong 1 tgian 5-10p gì đó ko có lời lẽ gì từ phía GM tổ chức sự kiện,rồi đến tgian..^^..Khi mà GM nói là bên HD còn bằng này,HN còn bằng kia..nhưng thực tế ở video của bạn cũng có thể nhìn thấy HD còn nhiều hơn số lượng mà GM đã nói xuyên lục địa MU.. Tiếp theo đó.. GM tổ chức đã nói gì: Sever bị lỗi ko thể tổ chức lại trong ngày hôm nay,sẽ dời đến ngày mai và bồi thường cho cả 2 Guild 400k Gcent ..^^.. Cả 2 guild hùng mạnh nhất tham gia cái event này...cần sự bồi thường 400k Gc sao... Rồi tiếp theo đó lại trôi qua vài phút là gì.. 1 GM nữa đến thông báo: Tôi là LegenHero gì đó..^^.. Tổ chức ngay đánh lại.. tgian đó cách 9h30 mà GM thông báo cho 2 Guild đánh lại có vài 3p..^^....
    Các bạn cần phải hiểu rằng... diễn biến tâm lý là cả 1 quá trình, trong cái khoảng thời gian đó... tràn lan trong Guild Huynh đệ,trong cả Liên minh HD đó là gì.. 1 sự thất vọng, quá thất vọng vì sự vớ vẩn được coi là sự cố ko ngờ đến... trận chiến dù sao cũng đã qua rồi... huynh đệ chính thức thua trận và AeHn thì tiến bước vào chung kết. Thắng hay thua có khi chỉ là sự quyết định trong chớp nhoáng... Có lẽ AeHn cũng chẳng muốn chiến thắng trận đấu theo cái cách như đã diễn ra,Ae Huynh đệ cũng vậy... cũng có thể thua 1 cách mà có thể ngẩng cao đầu theo cách mà chúng tôi đã thể hiện..Đôi lời muốn nói...
    P/s: Các bạn từ cả 2 phía Guild hay liên minh khi mà xem video từ 2 phía cung cấp.. nên xem kĩ,rồi hãy nói cái này cái kia...dù là mỗi người đứng ở phía bên đối địch nhau.. nhưng sự khách quan,công bằng từ chính nhận thức và ý thưc của mình thôi. Chào thân ái ...
    tôi quả thực không nghĩ sẽ lưu lại clip khi bị diss . vì nghĩ là đánh lại . nhưng tôi đã gọi dt bảo ai diss thì lưu video lại . vì tôi sợ tí nữa các bạn nói các bạn diss còn từng người đó lên aehn thắng aehn k dis
    toi sẽ bảo 2 bạn kia úp clip vào đây sớm nhất vì hiện tại tôi chưa liên lạc đc 2 bạn đó

Thành Viên Guild KingPK
    Guild KingPK
    thienton00's Avatar
    Like
    136
    Được Like 139 lần trong 105 bài
    ý bạn diss sơm hơn là sao
    sao bạn vẫn suy nghĩ thiển cận vậy

- - - Updated - - -
    Không phải là thiển cận mà là nhìn vào thực tế video clip của chính bạn mà nói thôi ! Ở 2p44s trong video clip nhân vật DL ThanDarus trong qua trình PK vào rút chạy khi bị vây đã chạy đên tọa độ 44 ~ 122 map lost 7. Bạn vào game test đứng đúng tọa độ đó xem nó ở đâu nhé. Không biết là tình thế cấp bách hay do cuống gì nữa (cái đó người cầm acc mới biết rõ được). Ngay từ lúc đó nhân vật DL ThanDarus phải bị dis hoặc bị đập chết tức thì hay chính là bị loại khỏi trận đấu rồi nhé !

Senior Member
    Like
    0
    Được Like 6 lần trong 4 bài
    bạn ah
    tôi nói này diss từ đầu thì thiệt thòi nhiều . nhưng diss gì đi nữa cũng đều thiệt hết
    và cái này không ai muốn có sự cố đó sẩy ra khi đang sự kiện căng co như vậy
    cái tôi muốn nói là cả bên aehn 3 acc cũng bị diss k riêng gì bên đó
    tôi cũng như mn . nếu đang pk như vậy mà diss thì ức chế lắm . ai cũng vậy thôi
    nhưng đây là sự cố ngoài ý muốn . chẳng ai muốn cả
    admin cũng vậy không muốn có lời ra tiếng vào là admin như này như nọ
    họ có đc gì từ ae khi làm vậy đâu ?
    làm ơn suy nghĩ 1 chút .
    admin cũng đã cho 2 bên đánh lại mà sao bên đó lại nghỉ ?
    a xin adm cho đánh lại trận như hôm qua đi . nhưng nhờ adm chỉnh lag dis giùm a nhé

Phó Guild HuynhDe
    Guild HuynhDe
    zl0v3g4m3z's Avatar
    Like
    343
    Được Like 255 lần trong 208 bài
    Trích Được post bởi thienton00 Xem bài viết
    Không phải là thiển cận mà là nhìn vào thực tế video clip của chính bạn mà nói thôi ! Ở 2p44s trong video clip nhân vật DL ThanDarus trong qua trình PK vào rút chạy khi bị vây đã chạy đên tọa độ 44 ~ 122 map lost 7. Bạn vào game test đứng đúng tọa độ đó xem nó ở đâu nhé. Không biết là tình thế cấp bách hay do cuống gì nữa (cái đó người cầm acc mới biết rõ được). Ngay từ lúc đó nhân vật DL ThanDarus phải bị dis hoặc bị đập chết tức thì hay chính là bị loại khỏi trận đấu rồi nhé !

Cuống quá chạy lố đà ^^

Senior Member
    Like
    0
    Được Like 6 lần trong 4 bài
    Trích Được post bởi o0HacAm0o Xem bài viết
    1 xe tải like cho a HacAm

Banned Còi Đua Đòi Muzik's Avatar
    Địa điểm
    - ♥ Gia Lâm ♥ - :x*
    Like
    935
    Được Like 912 lần trong 812 bài
    - video của mrbom [ DL ] bị dis nhé bị dis còn sớm hơn chúng mày nhé

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    aloanh's Avatar
    Like
    62
    đây tiếp là clip mrbom bị diss tiếp
    còn clipp ThanHetRot lưu về máy ở quán nét quên chưa úp lên you lên k còn
    chỉ còn lại 2 clip nhé
    còn ai nói sao nữa cũng chịu .

Banned Còi Đua Đòi Muzik's Avatar
    Địa điểm
    - ♥ Gia Lâm ♥ - :x*
    Like
    935
    Được Like 912 lần trong 812 bài
    - với đầu óc bảo thủ thì nói nữa cũng chỉ vậy tốt nhất ta nên chọn cách im lặng