Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 27
    Senior Member
    Like
    1
    Được Like 5 lần trong 5 bài

Thân gửi mấy thằng đầu xanh đầu đỏ Guild Style

Tao nói thật chứ , YouDie, Nami,..... và 1 số thành phần bám *** Guild chúng mày
    Vấn đề tao đi tháp với DarlLord là chuyện của bọn tao
    Bọn tao chơi game bằng cả trí óc và tâm huyết và bỏ thời gian tìm hiểu các vẻ đẹp của các class trong game
    Chứ đéo phải chơi game bằng việc nuôi dài cái móng tay để cào thẻ như chúng mày nhé YouDie nói chung và mấy thằng râu ria bám *** nói riêng
    Vì sao tao với DarlLord phá đc tháp rất bình thường mà cả cái Guild bọn mày tập hợp cả lũ hơn 10 thằng buff đủ kiểu vẫn không phá đc ?
    Đó là ở cái đầu chứ đéo phải cứ đông và buff nhiều là đc( Ngu + Nhiệt tình = Phá hoại thôi )
    Còn cái kiểu chơi game thấy người khác đc và mình không đc thì lên 4rum tố cáo hack này hack nọ rồi um sùm thì xin lỗi chúng mày chứ tao cũng chả thiết gì game nhưng chơi game cùng với bọn mày tổ ngứa*** , ngu nhưng sủa nhiều và không chịu tìm hiểu thì mãi mãi chúng mày chỉ thế thôi.
    Đọc rồi tự hiểu chứ đừng vào game sủa này sủa nọ rồi mang cả Guild ra cắn người khác nhé .
    Thân...

Thành Viên Guild HuynhDe
    Guild HuynhDe
    daica31887's Avatar
    Like
    36
    Được Like 23 lần trong 18 bài
    bình tĩnh anh bạn

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Thực ra bọn tui chả muốn chấp nhiều mấy thằng ngu Guild StyleSG đó , nhưng " Sửu Nhi " nó cũng vừa vừa thôi , đã ngu còn tỏ ra ngu hẳn như thế thì phải nói thôi

Senior Member
    Like
    1
    ghen ăn tức ở

Senior Member
    Like
    2
    Được Like 3 lần trong 3 bài
    Nếu bạn ko hack thì việc gì bạn phải bận tâm, cái đó có adm lo bạn ạ!
    Bạn chê họ trẻ trâu trong khi mới có 2 3 người trong game nói thế này thế nọ, bạn đưa lên đây chửi cả Guild

Member
    Địa điểm
    Binh Duong
    Like
    4
    Kakakakaka, ADM se tét thôi bạn ak, chơi game bằng trí óc :v toàn não lợn mà đòi trí óc.
    Hack thì nói hack. công nhận 2 Sum có thể bem dc tháp nhưng bem trong thời gian quá ngắn ( chưa đầy 5p) thì quả là thiên tài rồi :d .
    mÌNH CHƠI GAME chủ yếu là vui và cực ghét thành phân như bạn, công nhận những thành phân lưu linh lưu địa không nhà không cửa như bạn thì Hack chả ai quan tâm NHƯNG đừng Hack 1 cách trắng trợn như vậy.
    Bạn cứ chơi Hack như bạn thích và mình se có việc nói lên đề đó, đó là quyền tự do ngôn luận bạn ak.
    Hôm qua S3 1 mình bạn phá được tháp quả là THIÊN TÀI rồi, không nhầm là 3p thì phải.
    nếu như bạn quá mạnh và nguy hiểm như vậy thì chắc phải mời ADM fix Bos lại quá , chứ chơi gì Boss vô chĩa chĩa mấy cái là die :V
    Và bạn ơi, Mình nói lên những đều này mình sẽ chịu trách nhiệm những gì mình đã nói, muốn gì cứ gặp mình nhé, đừng lôi AE G ra, với lại những thành phần như bạn chắc G mình cũng không tiếp đâu :V

Junior Member
    Like
    2
    Được Like 6 lần trong 1 bài
    Đã xem !!!...
    Xin cám ơn !!!...
    - Muốn chửi người khác thì hãy xem lại mình trước đã
    Thân chào và đoàn kết !!!...

Senior Member
    Like
    1
    Trích Được post bởi YouDie79 Xem bài viết
    Kakakakaka, ADM se tét thôi bạn ak, chơi game bằng trí óc :v toàn não lợn mà đòi trí óc.
    Hack thì nói hack. công nhận 2 Sum có thể bem dc tháp nhưng bem trong thời gian quá ngắn ( chưa đầy 5p) thì quả là thiên tài rồi :d .
    mÌNH CHƠI GAME chủ yếu là vui và cực ghét thành phân như bạn, công nhận những thành phân lưu linh lưu địa không nhà không cửa như bạn thì Hack chả ai quan tâm NHƯNG đừng Hack 1 cách trắng trợn như vậy.
    Bạn cứ chơi Hack như bạn thích và mình se có việc nói lên đề đó, đó là quyền tự do ngôn luận bạn ak.
    Hôm qua S3 1 mình bạn phá được tháp quả là THIÊN TÀI rồi, không nhầm là 3p thì phải.
    nếu như bạn quá mạnh và nguy hiểm như vậy thì chắc phải mời ADM fix Bos lại quá , chứ chơi gì Boss vô chĩa chĩa mấy cái là die :V
    Và bạn ơi, Mình nói lên những đều này mình sẽ chịu trách nhiệm những gì mình đã nói, muốn gì cứ gặp mình nhé, đừng lôi AE G ra, với lại những thành phần như bạn chắc G mình cũng không tiếp đâu :V
    1 Thanh niên Ghen ăn tức ở cho biết

Junior Member
    Like
    0
    Mong là có ông ADM vào check dùm tui cái , để cho mấy bọn ghen ăn tức ở kia ngậm mồm vào hộ , bữa giờ lắm mồm quá

- - - Updated - - -

Nói người khác não lợn thì nghĩ xem não bạn là gì đã nhé Ngu đừng tỏ ra nguy hiểm
    Kính mời ông ADM vào check acc dùm tui cái

- - - Updated - - -

Tui chả hơi đâu mà bận tâm , nhưng cái chuyện tui với người kia phá đc tháp mà cả G kia ko phá đc rồi tự nhiên nó um sùm lên 4rum tố cáo tui hack này hack kia, nói xem ai là người quân tâm trước hả bạn

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi thangsh Xem bài viết
    Nếu bạn ko hack thì việc gì bạn phải bận tâm, cái đó có adm lo bạn ạ!
    Bạn chê họ trẻ trâu trong khi mới có 2 3 người trong game nói thế này thế nọ, bạn đưa lên đây chửi cả Guild
    Tui chả hơi đâu mà bận tâm , nhưng cái chuyện tui với người kia phá đc tháp mà cả G kia ko phá đc rồi tự nhiên nó um sùm lên 4rum tố cáo tui hack này hack kia, nói xem ai là người quân tâm trước hả bạn

Senior Member
    Like
    1
    Kính mời ADM kiểm tra dữ liệu 2 nhân vật DarlLord + Kent9911 để mấy bạn kia tâm phục khẩu phục
    Nên nhớ chơi game = cái đầu nhé ( không phải tay đâu )

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối