Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 tới 20 của 27
    Senior Member
    Like
    1
    Được Like 5 lần trong 5 bài

Thân gửi mấy thằng đầu xanh đầu đỏ Guild Style

Tao nói thật chứ , YouDie, Nami,..... và 1 số thành phần bám *** Guild chúng mày
    Vấn đề tao đi tháp với DarlLord là chuyện của bọn tao
    Bọn tao chơi game bằng cả trí óc và tâm huyết và bỏ thời gian tìm hiểu các vẻ đẹp của các class trong game
    Chứ đéo phải chơi game bằng việc nuôi dài cái móng tay để cào thẻ như chúng mày nhé YouDie nói chung và mấy thằng râu ria bám *** nói riêng
    Vì sao tao với DarlLord phá đc tháp rất bình thường mà cả cái Guild bọn mày tập hợp cả lũ hơn 10 thằng buff đủ kiểu vẫn không phá đc ?
    Đó là ở cái đầu chứ đéo phải cứ đông và buff nhiều là đc( Ngu + Nhiệt tình = Phá hoại thôi )
    Còn cái kiểu chơi game thấy người khác đc và mình không đc thì lên 4rum tố cáo hack này hack nọ rồi um sùm thì xin lỗi chúng mày chứ tao cũng chả thiết gì game nhưng chơi game cùng với bọn mày tổ ngứa*** , ngu nhưng sủa nhiều và không chịu tìm hiểu thì mãi mãi chúng mày chỉ thế thôi.
    Đọc rồi tự hiểu chứ đừng vào game sủa này sủa nọ rồi mang cả Guild ra cắn người khác nhé .
    Thân...

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Trích Được post bởi YouDie79 Xem bài viết
    Kakakakaka, ADM se tét thôi bạn ak, chơi game bằng trí óc :v toàn não lợn mà đòi trí óc.
    Hack thì nói hack. công nhận 2 Sum có thể bem dc tháp nhưng bem trong thời gian quá ngắn ( chưa đầy 5p) thì quả là thiên tài rồi :d .
    mÌNH CHƠI GAME chủ yếu là vui và cực ghét thành phân như bạn, công nhận những thành phân lưu linh lưu địa không nhà không cửa như bạn thì Hack chả ai quan tâm NHƯNG đừng Hack 1 cách trắng trợn như vậy.
    Bạn cứ chơi Hack như bạn thích và mình se có việc nói lên đề đó, đó là quyền tự do ngôn luận bạn ak.
    Hôm qua S3 1 mình bạn phá được tháp quả là THIÊN TÀI rồi, không nhầm là 3p thì phải.
    nếu như bạn quá mạnh và nguy hiểm như vậy thì chắc phải mời ADM fix Bos lại quá , chứ chơi gì Boss vô chĩa chĩa mấy cái là die :V
    Và bạn ơi, Mình nói lên những đều này mình sẽ chịu trách nhiệm những gì mình đã nói, muốn gì cứ gặp mình nhé, đừng lôi AE G ra, với lại những thành phần như bạn chắc G mình cũng không tiếp đâu :V
    Hack trắng trợn Sao cứ cho rằng người khác hack ? Vì cả lũ tụi bay không ăn đc tháp mà trong khi đó chỉ có 2 người tui ăn đc nên thắc mắc Bạn tức vì người khác khôn hơn bạn rồi tố người ta hack

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi prettyboy1 Xem bài viết
    Hack trắng trợn Sao cứ cho rằng người khác hack ? Vì cả lũ tụi bay không ăn đc tháp mà trong khi đó chỉ có 2 người tui ăn đc nên thắc mắc Bạn tức vì người khác khôn hơn bạn rồi tố người ta hack
    Và nói thêm nếu bạn kêu 1 mình tui phá đc tháp gọi là THIÊN TÀI thì khẳng định là bạn gặp đúng THIÊN TÀI rồi đó

- - - Updated - - -

1 lần nữa xin nhờ ADM check để chứng minh là tui hack để cho bạn YouDie kia thỏa mãn niềm ấm ức và nghi ngờ kia

LĐTC Guild HuynhDe
    Guild HuynhDe
    banyboon's Avatar
    Địa điểm
    Dương Minh Châu, Tây Ninh
    Like
    199
    Được Like 252 lần trong 213 bài
    Chủ thớt có vẻ cay cú.

Senior Member
    Like
    1
    Được Like 20 lần trong 8 bài
    xin lỗi mình là chủ NV Nami nhé.... boss Tháp trâu thứ nhì sv chỉ thua KunDun..... vs 40k point hiện h
    nếu đi ko cần DK thì phải + hết ít nhất 7k point máu thì có thể chịu dc 1 đòn của boss .... Xin hỏi pro Kent vs DarlLord con 33k point + kiểu gì mà mấy Pro ăn dc bos. còn chuyện mày nói tao chơi game chỉ biết cào card... xin thưa em chơi game từ đầu sv đến h ko tốn 1 xu nhé.... tất cả những gì em có hiện giờ là nhờ Kinh Nghiệm 7 năm choi MU của mình.....Với Lại còn các bạn có mún chữi mình thì hẹn nhau ra chỗ nào thì chữi nhé... đừng có anh hùng bàng phím như thế ko tốt đâu.... còn nữa.... tụi mình di tháp team 4 người ko lien quang đến G của mình đem ca G tôi ra chữi các bạn xem lại nhân cách của minh đi

Junior Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi idoncare Xem bài viết
    xin lỗi mình là chủ NV Nami nhé.... boss Tháp trâu thứ nhì sv chỉ thua KunDun..... vs 40k point hiện h
    nếu đi ko cần DK thì phải + hết ít nhất 7k point máu thì có thể chịu dc 1 đòn của boss .... Xin hỏi pro Kent vs DarlLord con 33k point + kiểu gì mà mấy Pro ăn dc bos. còn chuyện mày nói tao chơi game chỉ biết cào card... xin thưa em chơi game từ đầu sv đến h ko tốn 1 xu nhé.... tất cả những gì em có hiện giờ là nhờ Kinh Nghiệm 7 năm choi MU của mình.....Với Lại còn các bạn có mún chữi mình thì hẹn nhau ra chỗ nào thì chữi nhé... đừng có anh hùng bàng phím như thế ko tốt đâu.... còn nữa.... tụi mình di tháp team 4 người ko lien quang đến G của mình đem ca G tôi ra chữi các bạn xem lại nhân cách của minh đi
    Vâng, chào , chơi 7 năm không biết đánh con boss thì chơi làm gì , kinh nghiệm vãi quá bác nhỉ , nếu thích thì đại diện " Xin Lỗi " 1 câu vì mấy cái lý do hack vớ vẩn mà các bác gán cho tui thì đây sẽ nhiệt tình chỉ cách hack cho nhé

Senior Member
    Like
    1
    ai bảo m t ko ăn dc bos
    nói chuyện kiễu như m chỉ là trẽ trâu thui
    h có check cung cha dc gì adm cũng còn quan tâm đâu
    thui kệ choi MU HN thì 2phải bjk chấp nhận

Senior Member
    Like
    1
    Được Like 5 lần trong 5 bài
    Nên chơi game = não
    Lời khuyên chân thành. dựa vào buff thì mãi chỉ vậy thôi

Senior Member
    Like
    1
    vậy ý bạn là cả sv này chả có não có mình DảtLord vs Ken9911 có não

Junior Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi idoncare Xem bài viết
    vậy ý bạn là cả sv này chả có não có mình DảtLord vs Ken9911 có não
    Có hay không ở con bos đó , Độ ngu của bạn tương đương với giáp của boss ấy mà
    2 người tui đi nhàn hạ vẫn phá tháp , còn mấy người buff + số đông + đánh nhiệt tình mà boss vẫn không chết
    Chơi game hơn nhau ở chỗ đó
    Thấy người khác khôn hơn mình thì cho là người khác hack
    Tui hack tui còn kính mời cả ADM vào check nè

- - - Updated - - -

Không khôn nổi mà còn kêu ADM không quan tâm ? ý bạn là chơi MU HN là phải chấp nhận bọn "hack" như tụi tui sao
    Ý bạn là ADM không có năng lực nên bạn nói là " chấp nhận "

Senior Member badbadboy's Avatar
    Like
    12
    Được Like 27 lần trong 21 bài
    Mạnh mồm thế này thì thay vì lên forum làm topic để viết vài dòng chứng tỏ mình anh hùng bàn phím thì cứ làm 1 cái video chứng minh điều đó đi xong rồi đính kèm trong topic để người khác không nói gì, nếu dám chứng minh thì mình nghĩ G StyleSG cũng sẽ sẵn sàng bảo kê cho bạn đi Tháp 1 mình không ai phá.

Junior Member
    Like
    0
    Ok thôi
    Nếu G bạn dám bỏ 1m Vcent ra tui sẽ dẫn 1 người trong G ông đi theo và có thể quay Clip lại để cho ADM xem.

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi badbadboy Xem bài viết
    Mạnh mồm thế này thì thay vì lên forum làm topic để viết vài dòng chứng tỏ mình anh hùng bàn phím thì cứ làm 1 cái video chứng minh điều đó đi xong rồi đính kèm trong topic để người khác không nói gì, nếu dám chứng minh thì mình nghĩ G StyleSG cũng sẽ sẵn sàng bảo kê cho bạn đi Tháp 1 mình không ai phá.
    Ok thôi
    Nếu G bạn dám bỏ 1m Vcent ra tui sẽ dẫn 1 người trong G ông đi theo và có thể quay Clip lại để cho ADM xem.