Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345
Kết quả 41 tới 49 của 49

Chủ đề: Nghi vấn hack !!!

Chủ Guild HuynhDe
    Guild HuynhDe
    đẹp trai ko = dai sức's Avatar
    Like
    144
    Được Like 157 lần trong 133 bài

Nghi vấn hack !!!

Master Đâm Gió.... 1 giấy 8 dame.....

ae xin bảng master mà học hỏi nhé....

Chủ Guild HuynhDe
    Guild HuynhDe
    đẹp trai ko = dai sức's Avatar
    Like
    144
    Được Like 157 lần trong 133 bài
    Trích Được post bởi loiroiadmoi Xem bài viết
    nói thật luôn là team antihack có ý thức được việc mình làm và lời mình nói không thế ?
    Trước tiên là nhắc đến clip block Bé Mập , bị tố cáo vì sao ? Vì đâm gió mà damage lên nhiều , đúng chưa ? Thế đồ đạc và buff mặc khác nhau thì có liên quan gì ở đây ? Mặc áo mặc quần có lên tốc độ đánh hay ko ? Cái clip người ta test là test tốc độ dồn dmg của DK khi đánh , và trong clip nhân vật Bemap hoàn toàn đã biết cách dồn dmg lên rất nhanh khi chuyển đổi skill , thế còn chưa đủ làm bằng chứng thì cái gì mới đủ ? Mặc đồ + Buff sao cho lên được tốc độ đánh thì mới đủ à ? Rồi lại còn so sánh chỉ số damage nữa , damage to hay bé thì có liên quan gì đến tốc độ dồn dmg của Bemap lúc bấy giờ , trong khi team antihack đã check ra agi của bemap rồi , thế còn vấn đề gì vướng mắc ở đây ?
    hoàn toàn biết dồn dame là 1 chuyện, dame bé là vì ít str nhiều agi... dame to thì lắm str ít agi. Hiểu k z.

cần phải y chang đồ đạc, point lun, đã chứng minh thì phải chuẩn. Ko có hình ảnh chuỳ khi ra skill lun.

Member
    Like
    2
    Được Like 17 lần trong 11 bài
    Trích Được post bởi đẹp trai ko = dai sức Xem bài viết

hoàn toàn biết dồn dame là 1 chuyện, dame bé là vì ít str nhiều agi... dame to thì lắm str ít agi. Hiểu k z.

cần phải y chang đồ đạc, point lun, đã chứng minh thì phải chuẩn. Ko có hình ảnh chuỳ khi ra skill lun.

mình cứ nghĩ là HĐ ít ra cũng phải biết phân tích khi đọc bài 1 chút , hóa ra là ko
    đọc kĩ lại comment hộ mình với :
    Team antihack hoàn toàn đã check chỉ số agi của Bemap lúc bấy giờ , và Bemap đã tăng agi đúng hoàn toàn với chỉ số đó rồi , dmg to dmg bé vì ít nhiều agi gì ở đây hả bạn ? Chả nhẽ ý bạn là team antihack tệ đến nỗi ko check nổi số agi khi yêu cầu Bemap quay clip và khi kiểm duyệt clip có bật C ?

Các bạn bảo tố cáo : ko có gió ra , ko có xoay kiếm , vậy mạn phép hỏi là bạn có biết đấy là hack gì ko , hack gì mà ko ra hiệu ứng skill chỉ thấy người xỉa 1 cái là mất một đống máu ? Có hack đó thì mình làm luôn chục bản nhìn cho đẹp mắt .

Còn trước đây đã từng có clip tố cáo dw , rf đánh quái = skill mà tay quẩy nhìn y hệt skill của DK rồi , rất chi là chuyện bình thường với lỗi hiển thị thế này . Khi nào có " Ai đó " xác định đươc loại hack nào mà đánh ko ra hiệu ứng skill vẫn lên 1 đống damage rồi bàn tiếp nhé bạn , hiện tại thì skill đó tạm được gọi là skill " không xác định "

Chủ Guild WarLord
    Giải Nhì Tay Bơi Lội và Đua Ngựa Cừ Khôi
    Guild WarLord

Like
    3
    Được Like 421 lần trong 144 bài
    Trích Được post bởi đẹp trai ko = dai sức Xem bài viết

clip thủ khiên antihack bảo kết luận lag nhé mà đã là lag làm clip thế nào đây đến tôi còn ko hiểu >>ông làm clip lag khiên tôi cái

clip đâm gió tôi đã gửi phản hổi từ đêm qua cho antihack02, ai thắc mắc gì thềm thì pm riêng antihack vì tôi làm việc đúng như forum

còn tại sao chỉ có đâm gío tôi cũng chịu có vài dame tôi cũng chết rồi vì máu ít đánh vào DK máu có sum buff còn bạn bảo đâm gió như thế thì tôi chịu bạn làm clip đâm gió được như thế cho tôi học hỏi nhé.

Senior Member
    Like
    20
    Được Like 5 lần trong 5 bài
    22h ngày 23/11 chủ topic + BeMap pm yahoo hanoi_antihack06@yahoo.com để test nhé !

Senior Member Khóc-Nửa-Đêm's Avatar
    Địa điểm
    Hà Nội Phố
    Like
    151
    Được Like 42 lần trong 28 bài
    công tư phân minh nhé

Senior Member
    Like
    51
    Được Like 47 lần trong 42 bài
    thế còn clip test 1 xien nhay 8 damg đâu nhỉ .
    trước đây người ae tôi cũng bi lag mà các ông cũng bắt test lên test xuống
    xong bh các ông lai bảo đã là lag thì ko bh dc như trước như thế có phải gọi là bênh nhau ko ^^

Senior Member
    Like
    2
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    Trích Được post bởi 9718153 Xem bài viết
    thế còn clip test 1 xien nhay 8 damg đâu nhỉ .
    trước đây người ae tôi cũng bi lag mà các ông cũng bắt test lên test xuống
    xong bh các ông lai bảo đã là lag thì ko bh dc như trước như thế có phải gọi là bênh nhau ko ^^
    1 tn trẻ trâu chưa xem clip phát biểu

Senior Member MrG9x's Avatar
    Like
    3
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    ipppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Các vấn đề liên quan tới hack Đao phủ's Avatar
    Like
    80
    Được Like 780 lần trong 385 bài
    Sau khi NV Bemap đã tự làm clip chứng minh , và đã đồng ý cùng tét với chủ topic như lịch hẹn , nhưng chủ topic vì lý do cá nhân đã hủy lịch test nên chúng tôi đành dựa vào clip tự chứng minh của bemap làm và đưa ra kết luận .

Xác xuất tốc độ ra damg và damg giữa 2 NV gần bằng nhau không chêch lệch nhiều .

CLip chứng minh đã làm đúng thủ tục , Bấm C xem point và khi check point giừa 2 thời điểm xác minh hợp lệ .

Vĩ thế kết luận cuối cùng thả acc Bemap và đền bù thiệt hại 500 điểm UT cho bạn .

Closed topic
    Y!M : hanoi_antihack02

Các vấn đề liên quan đến hack .

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345