Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 33
    Senior Member Ging's Avatar
    Like
    98
    Được Like 39 lần trong 35 bài

mang tiếng chủ G hà nội man tiếng đàn a

http://forum.mu-hanoi.net/threads/12...61#post1322661
    xin lỗi a chứ a ko đọc kĩ à DL mạnh thật nhưng e bảo ngay từ đầu là khó chịu cái skin chứ kêu ca j class Mạnh đâu mà đòi fixx lại e chỉ nói là khóa tạm cái skin hỗn loạn vì nó gây ức chế ko ra đc skin đã đành lại ko bơm máu SD đc chứ e nói thật a chắc hơn tuổi e đấy nhưung a cmt 1 câu ngu vãi ra

Thành Viên Guild BaDao
    Guild BaDao
    kidkid2009's Avatar
    Like
    2
    Được Like 3 lần trong 3 bài
    Trích Được post bởi Ging Xem bài viết
    http://forum.mu-hanoi.net/threads/12...61#post1322661
    xin lỗi a chứ a ko đọc kĩ à DL mạnh thật nhưng e bảo ngay từ đầu là khó chịu cái skin chứ kêu ca j class Mạnh đâu mà đòi fixx lại e chỉ nói là khóa tạm cái skin hỗn loạn vì nó gây ức chế ko ra đc skin đã đành lại ko bơm máu SD đc chứ e nói thật a chắc hơn tuổi e đấy nhưung a cmt 1 câu ngu vãi ra
    Khóa làm sao đk cái skill đó bạn,khóa thì DL sao PK đk...MU hàn quốc chuẩn nó cũng toàn PK bằng skill hỗn loạn đó..skill nó ra bạn bị lag tốc độ đánh với bơm máu nó chậm đi chứ ko phải ko ra với ko bơm đk nhé

Like
    98
    Trích Được post bởi kidkid2009 Xem bài viết
    Khóa làm sao đk cái skill đó bạn,khóa thì DL sao PK đk...MU hàn quốc chuẩn nó cũng toàn PK bằng skill hỗn loạn đó..skill nó ra bạn bị lag tốc độ đánh với bơm máu nó chậm đi chứ ko phải ko ra với ko bơm đk nhé
    bạn có hiểu thế nào là góp ý ko

- - - Updated - - -

mình có bảo khóa vĩnh viễn cái skill đấy đâu mà bạn lôi mu # ra đây

Thành Viên Guild BaDao
    Guild BaDao
    kidkid2009's Avatar
    Like
    2
    bạn có hiểu thế nào là góp ý ko

- - - Updated - - -

mình có bảo khóa vĩnh viễn cái skill đấy đâu mà bạn lôi mu # ra đây
    Theo bạn góp ý là ntn? vào tôi đang ko phải là góp ý cho bạn à và bạn có bảo là khóa tạm thời khóa là khóa thế nào? 1 giờ cũng ko đk vì DL dùng skill đó để chiến..thế bạn ko nghĩ MU này từ đâu ra..và nguồn gốc nó xuất phát từ đâu

Like
    98
    Theo bạn góp ý là ntn? vào tôi đang ko phải là góp ý cho bạn à và bạn có bảo là khóa tạm thời khóa là khóa thế nào? 1 giờ cũng ko đk vì DL dùng skill đó để chiến..thế bạn ko nghĩ MU này từ đâu ra..và nguồn gốc nó xuất phát từ đâu
    vãi cả khóa là khóa ntn bạn học lớp mấy rùi
    thế khóa tạm thời đợi update xong rùi mở chứ tui bảo khóa vĩnh viễn à còn mu này nguồn gốc đâu ra thì bạn hỏi admin nhá
    tui sợ blog lắm ko dám nói đâu

Senior Member KeThemRuou's Avatar
    Like
    2
    Được Like 13 lần trong 13 bài
    hàiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

- - - Updated - - -

đọc cmt mà ko nhịn dc cười cái lợi mỗi class nó chỉ đến múc nào thôi chứ giờ cho DK 20% choáng xem có fix gấp ko , Kill DL quá lag fix là đúng

Like
    98
    các sv cũ DL vẫn hỏa âm chiến đều bạn chơi class mình yêu thích mà sợ ko ăn đc DK thì bạn chuyển DK mà chơi
    ăn nhau cái trình độ PK đúng nhưng ko phải ăn nhau cái lỗi game đâu ban à

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi KeThemRuou Xem bài viết
    hàiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

- - - Updated - - -

đọc cmt mà ko nhịn dc cười cái lợi mỗi class nó chỉ đến múc nào thôi chứ giờ cho DK 20% choáng xem có fix gấp ko , Kill DL quá lag fix là đúng
    m.l BMQTV vào ẳng câu dùm bạn hay vãi đái

Senior Member KeThemRuou's Avatar
    Like
    2
    Được Like 13 lần trong 13 bài
    sao lại BMQTV

Thành Viên Guild KingPK
    Guild KingPK
    thienton00's Avatar
    Like
    136
    Được Like 139 lần trong 105 bài
    Bạn cho mình hỏi bản nào của Mu Korea skill hỗn loạn làm chậm tốc độ bơm máu và SD vậy ? Hỗn loạn làm giảm tốc độ đánh của đối phương thì thực sự là có, chứ giảm tốc độ bơm máu thì chưa có bạn à !
    Bạn mang Mu Korea ra mà bạn có biết Mu Korea nó non-reset không ? Tôi chơi gần 3 năm mà được hơn 500 lever bạn nói xem được bao nhiêu point, tăng vào agi được bao nhiêu, tốc độ ra skill có nhanh không ? Chỉ với mức point hiện tại thì đã gấp 30 40 lần số point của sv non-reset rồi, lượng agi gấp 30 40 lần kèm theo tốc độ skill khói đen ra gấp 30 40 lần thì nó là làm chậm à ? Bạn nên test thực tế rồi hãy phát biểu, nó là không ra skill không bơm máu, gọi theo cách của gamer là khóa skill và cấm thực ! Số point hiện giờ đã vậy thì sau này point cao thì sao ?

Chốt lại đừng so sánh sv reset và non-reset, đừng so sánh mu-hanoi.net với mu nào cả vì nó tồn tại và phát triển đến giờ vì nó chính là mu-hanoi.net chứ không phải Mu nào khác cả ! Oke ?

Thành Viên Guild BaDao
    Guild BaDao
    kidkid2009's Avatar
    Like
    2
    vãi cả khóa là khóa ntn bạn học lớp mấy rùi
    thế khóa tạm thời đợi update xong rùi mở chứ tui bảo khóa vĩnh viễn à còn mu này nguồn gốc đâu ra thì bạn hỏi admin nhá
    tui sợ blog lắm ko dám nói đâu
    bạn là người rừng xuống hay người đâu thế mà ko hiểu.học lớp mấy à,bạn chỉ cần biết trình độ của tôi bằng thằng BỐ bạn đấy..oki
    NÓI CHUYỆN VỚI 1 THẰNG NÃO NGẮN,TRẺ CON KHÓ CHỊU LẮM

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi thienton00 Xem bài viết
    Bạn cho mình hỏi bản nào của Mu Korea skill hỗn loạn làm chậm tốc độ bơm máu và SD vậy ? Hỗn loạn làm giảm tốc độ đánh của đối phương thì thực sự là có, chứ giảm tốc độ bơm máu thì chưa có bạn à !
    Bạn mang Mu Korea ra mà bạn có biết Mu Korea nó non-reset không ? Tôi chơi gần 3 năm mà được hơn 500 lever bạn nói xem được bao nhiêu point, tăng vào agi được bao nhiêu, tốc độ ra skill có nhanh không ? Chỉ với mức point hiện tại thì đã gấp 30 40 lần số point của sv non-reset rồi, lượng agi gấp 30 40 lần kèm theo tốc độ skill khói đen ra gấp 30 40 lần thì nó là làm chậm à ? Bạn nên test thực tế rồi hãy phát biểu, nó là không ra skill không bơm máu, gọi theo cách của gamer là khóa skill và cấm thực ! Số point hiện giờ đã vậy thì sau này point cao thì sao ?

Chốt lại đừng so sánh sv reset và non-reset, đừng so sánh mu-hanoi.net với mu nào cả vì nó tồn tại và phát triển đến giờ vì nó chính là mu-hanoi.net chứ không phải Mu nào khác cả ! Oke ?
    Thiên Tôn này tôi đang nói là skill hỗn loạn mu hàn quốc dùng để PK chứ chưa nói là có làm chậm hay lag hay ko dùng đk skill của class khác vì chưa chơi MU đó chưa biết...bạn vào test thực tế đi..tôi vừa nghịch 1 DK với 1 DL đó
    Bạn hay văn vẻ trên 4rum nhưng văn từng lúc thôi nhé...khuyên thế

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi thienton00 Xem bài viết

Ko phải là so sánh nhé..đọc ko hiểu thì tốt nhất ko lên đọc...ô kề

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi KeThemRuou Xem bài viết
    hàiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

- - - Updated - - -

cmt nào buồn cười hả Tuấn?

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối