Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 14
    Senior Member
    Like
    1
    Được Like 5 lần trong 5 bài

Mod hay ADM trả lời thắc mắc với

Tại sao khi pt 5 ng cùng dame boss xong khi gần chết 1 ng bỏ pt lại nhặt đc thế. Mặc định là pt thì khi săn bóss sẽ ko nhặt được mà. Với lại DL dùng đc skill triệu hồi hả

Pisces
    Guest
    DL sử dụng đc Skill triệu hồi nhân vật nhé bạn và vấn đề uot khỏi pt mà vẫn nhặt đc item có thể chỉ là do lag thôi nhé bạn và cũng có thể người uot pt là ng dame cuối cùng khiên boss chết !

Senior Member
    Like
    1
    Vậy cho mình hỏi. Dame boss được tính cho cá nhân hay tập thể vậy? như là mình dame đc 4 phần và tập thể cùng pt dame đc 6 phần thì item thuộc về bên nào vậy???

Senior Member Ging's Avatar
    Like
    98
    Được Like 39 lần trong 35 bài
    nếu tất cả cùng G thì chia nhau thôi

Thành Viên Guild UnBroKen BV
    Guild UnBroKenBV
    Shaymin's Avatar
    Like
    69
    Được Like 26 lần trong 22 bài
    ai là người đánh được nhiều máu của bos nhất thì phần thưởng sẽ thuộc về người đó. nếu người đó ở trong pt thì số dame mình gây ra được tính cho cả đội. Đối với box thì trong pt một lúc mới nhặt được thì phải. trong time chưa nhặt được thì người đánh được nhiều máu nhất ra khỏi pt sẽ ngay lập tức nhặt được box.

Banned
    Like
    1
    Được Like 8 lần trong 7 bài
    ko phải do lag mong ADM kiểm tra mà xem. 1 team PT 5 người hay 3 người. khi boss chết luch nhạc dc luch ko khó chịu lắm anh ADM à. mong anh khắc Phục sự cố

nhieu luch em danh chet boss nhung ko nhac dc. then DD nó vào bem chết cái thôi khóc luôn mất bos

Senior Member huybote3's Avatar
    Like
    22
    Được Like 25 lần trong 25 bài
    tôi vẫn có thắc mắc định lập topick riêng nhưng cũng tương tự như toppick này nên tiện hỏi :
    vì sao t đánh Kim Long hơn 1/2 cột máu có người ks và tôi vẫn tiếp tục dame khi đó vẫn ko nhặt được boxx?
    tôi đánh 1 mình nhé ko có pt ai cả...vì đó là Kim Long nên tôi mới tức

Senior Member
    Like
    1
    Mình phản đối việc cùng pt nhặt đc boss. Những trường hợp trong pt mà người dame boss chính chết thì acc buff chỉ cần bỏ pt là nhặt được trong khi đó acc buff ko sát thương boss là vô lý.

Thành Viên Guild BaDao
    Guild BaDao
    kidkid2009's Avatar
    Like
    2
    Được Like 3 lần trong 3 bài
    Trích Được post bởi Shaymin Xem bài viết
    ai là người đánh được nhiều máu của bos nhất thì phần thưởng sẽ thuộc về người đó. nếu người đó ở trong pt thì số dame mình gây ra được tính cho cả đội. Đối với box thì trong pt một lúc mới nhặt được thì phải. trong time chưa nhặt được thì người đánh được nhiều máu nhất ra khỏi pt sẽ ngay lập tức nhặt được box.
    và đây là câu trả lời cho bạn

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi huybote3 Xem bài viết
    tôi vẫn có thắc mắc định lập topick riêng nhưng cũng tương tự như toppick này nên tiện hỏi :
    vì sao t đánh Kim Long hơn 1/2 cột máu có người ks và tôi vẫn tiếp tục dame khi đó vẫn ko nhặt được boxx?
    tôi đánh 1 mình nhé ko có pt ai cả...vì đó là Kim Long nên tôi mới tức
    vì người KS bạn là người dame cuối cùng trước khi boss chết lên là nhặt đk..oki..có gì thắc mắc nữa ko...mail zThongTriz

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi kukrigold Xem bài viết
    Mình phản đối việc cùng pt nhặt đc boss. Những trường hợp trong pt mà người dame boss chính chết thì acc buff chỉ cần bỏ pt là nhặt được trong khi đó acc buff ko sát thương boss là vô lý.
    Phản đối vô hiệu lực đã gọi là PT cũng 1 team là đồng đội với nhau cùng nhau chiến đấu,săn boss lên ai cũng có thể nhặt là chuẩn chia với nhau...còn nếu có ý đồ khác như ăn mảnh 1 mình tốt nhất ko PT những người đó

Senior Member huybote3's Avatar
    Like
    22
    Được Like 25 lần trong 25 bài
    Trích Được post bởi kidkid2009 Xem bài viết
    và đây là câu trả lời cho bạn

- - - Updated - - -

vì người KS bạn là người dame cuối cùng trước khi boss chết lên là nhặt đk..oki..có gì thắc mắc nữa ko...mail zThongTriz

- - - Updated - - -

Phản đối vô hiệu lực đã gọi là PT cũng 1 team là đồng đội với nhau cùng nhau chiến đấu,săn boss lên ai cũng có thể nhặt là chuẩn chia với nhau...còn nếu có ý đồ khác như ăn mảnh 1 mình tốt nhất ko PT những người đó
    như thế thì quá vô lí...chả lẽ kết thúc đc bos là nhặt đc à.....chẵng lẽ dame gần hết máu rùi người ta đến kết thúc lại của người ta....nghĩ đi nghĩ lại thấy hại não thật

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối