Kết quả 1 tới 5 của 5
    Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi

Like
    2
    Được Like 2 lần trong 2 bài

Vài lời chân thành gửi đến bạn Mèo ADM !!!

Chào bạn!
    Mình là người đã lập ra toppic báo mất đồ cho acc Manhhuong và đã được bạn xử lý! Mình muốn nói với bạn điều này. thực ra mình là người ko biết lý do vì sao acc mất đồ mình đã báo ngay adm để xử lý chứ không có ý là muốn trục lợi cho bản thân. sau đó bạn khóa acc và Chủ acc ManhHuong đã nói rõ vấn đề. Ở đây mình đã sai khi nói vài lời có vẻ như k tôn trọng bạn trong lúc bức xúc. Mong bạn hiểu cảm xúc của mình khi bị mất đồ và cho mình xin lỗi vì những gì đã nói trong toppic trước. Mình mong bạn hãy bỏ qua và mở lại acc cho chủ cũ chơi vì mình cũng k hay chơi lắm. Bạn khóa acc của bạn ấy dù sao mình cũng thấy áy náy vì công sức và tiền nạp chơi đều là của bạn ấy.
    Mình mong bạn sẽ bỏ qua chuyện này! Xin chân thành cảm ơn bạn Mèo

Senior Member cavexm's Avatar
    Like
    11
    Được Like 38 lần trong 29 bài
    úp nta đã có.lời
    a mèo xem sét cho nta

Thành Viên Guild UnBroKen BV
    Guild UnBroKenBV
    Shaymin's Avatar
    Like
    69
    Được Like 26 lần trong 22 bài
    2 người chơi chung 1 acc. người này không thấy đồ không lẽ không hỏi người kia xem có đem đồ đi đâu không à mà lại lên báo cáo thẳng như thế. đây là thắc mắc của Min nha. đừng gạch đá

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi

Like
    2
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    Trích Được post bởi Shaymin Xem bài viết
    2 người chơi chung 1 acc. người này không thấy đồ không lẽ không hỏi người kia xem có đem đồ đi đâu không à mà lại lên báo cáo thẳng như thế. đây là thắc mắc của Min nha. đừng gạch đá
    tôi gọi thằng em nó k nghe nên báo luôn chứ để lâu nếu hack thật nó bán đồ cho ng khác có phải to chuyện ko. ảnh hưởng đến nhiều người khác nữa chứ

Mèo
    Like
    338
    Được Like 2,277 lần trong 1,455 bài
    Trích Được post bởi sibacha Xem bài viết
    Chào bạn!
    Mình là người đã lập ra toppic báo mất đồ cho acc Manhhuong và đã được bạn xử lý! Mình muốn nói với bạn điều này. thực ra mình là người ko biết lý do vì sao acc mất đồ mình đã báo ngay adm để xử lý chứ không có ý là muốn trục lợi cho bản thân. sau đó bạn khóa acc và Chủ acc ManhHuong đã nói rõ vấn đề. Ở đây mình đã sai khi nói vài lời có vẻ như k tôn trọng bạn trong lúc bức xúc. Mong bạn hiểu cảm xúc của mình khi bị mất đồ và cho mình xin lỗi vì những gì đã nói trong toppic trước. Mình mong bạn hãy bỏ qua và mở lại acc cho chủ cũ chơi vì mình cũng k hay chơi lắm. Bạn khóa acc của bạn ấy dù sao mình cũng thấy áy náy vì công sức và tiền nạp chơi đều là của bạn ấy.
    Mình mong bạn sẽ bỏ qua chuyện này! Xin chân thành cảm ơn bạn Mèo
    Đã mở acc .
    Closed topic !