Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 tới 20 của 54
    Member
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài

Mất Đồ và Vcent, Nhờ BQT Giúp Đỡ.

Như tiêu đề bài viết, mình bị mất đồ và Vcent xin BQT kiểm tra giúp mình.
    Cụ thể là nhân vật CaptainHN - class DK bị mất một số đồ gồm: áo Thần Long luck 5% ( món này giao dịch qua bạn legendhero trung gian và đã xác minh lâu rồi ), quần Thần Long 5%, Chân Thần Long 5%, Kiếm Rồng 10% skill, chùy gai 10% skill... và 1 triệu Vcent.

Mèo
    Like
    338
    Được Like 2,277 lần trong 1,455 bài
    Block acc : beo1 và acc : 13051991
    Có giao dịch và giữ 1 số item của chủ topic !

Senior Member Đạt Warlord's Avatar
    Like
    5
    Được Like 34 lần trong 14 bài
    Trích Được post bởi MeoHoang1102 Xem bài viết
    a mèo vào yahoo cho e xin lý do khoá acc 13051991 mua = tiền chứ ăn cắp ăn chộm đâu mà khoá không thông báo trk.

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi

Like
    51
    Được Like 17 lần trong 13 bài
    Trích Được post bởi 0961122399 Xem bài viết
    a mèo vào yahoo cho e xin lý do khoá acc 13051991 mua = tiền chứ ăn cắp ăn chộm đâu mà khoá không thông báo trk.
    mua phải đồ ăn cắp là bị blooc mà cậu.vụ nào chả thế tại cậu đen thôi.xin chia buồn

Like
    5
    Trích Được post bởi haily Xem bài viết
    mua phải đồ ăn cắp là bị blooc mà cậu.vụ nào chả thế tại cậu đen thôi.xin chia buồn
    đồ trong game mua = vcen. vs cái giá cũng k mềm tý nào mà bị khoá acc nghe a cay phết nhỉ gét mỗi kiểu này

Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi MeoHoang1102 Xem bài viết
    Cảm ơn BQT !
    Bao giờ mình có thể nhận lại số đồ mình bị mất vậy ạ ?

Mèo
    Like
    338
    Được Like 2,277 lần trong 1,455 bài
    đồ trong game mua = vcen. vs cái giá cũng k mềm tý nào mà bị khoá acc nghe a cay phết nhỉ gét mỗi kiểu này
    Bạn nói chính xác số Tiền giao dịch để lấy lại nhé . CÒn số Item đã giao dịch , chắc chắp sẽ phải thu hồi .

Like
    5
    -1 Pen Gió + 100k vp vs 100k card a fix Mail giùm e vì Người Mua là e em chơi chung acc Nói Lại như vậy...

-cũng chỉ Mong lấy Lại những jz đã Mua thôi.

- e góp ý thêm e Pm yahoo a k thèm TL..
    e muốn bảo các a làm việc cái kiểu mất đồ thế này em k hài lòng vì từ vụ Hulk sv Athena..ai biết dc người bán là ai hay trộm cắp như thê nào ng mua thấy giá hợp lý thì vẫn cứ mua mà các a vô lý khoá acc do người ta mât tiền Mua bọn em còn đua tốp k phải vì mấy cái đồ các a khoá là khoá đâu...cái jz nó phải đúng a có thể thu hồi đồ rồi sẽ giải quyết cũng còn nghe dc đây a khoá luôn acc..Vi Dụ Ngban rồi có ng mua giá Cao hơn báo mất đê lấy lại trả lại số đồ thì các a ngĩ sao nó nhiều tình huống lắm nhé..Còn bọn e chơi game cũng mấy sver vụ mất đồ cũng nhiều nên cũng rất rõ các cái kiểu đó.ví dụ 2 thag đang đua tốp thag kia mua món đồ song rồi báo mất lỡ các a khoá acc làm lỡ tôp của nó thì tính sao dc đền bù jz k mà trong khi Mua = tiền mồ hôi sương máu...e góp ý thế thôi A Meo,

Banned
    Like
    0
    -1 Pen Gió + 100k vp vs 100k card a fix Mail giùm e vì Người Mua là e em chơi chung acc Nói Lại như vậy...

-cũng chỉ Mong lấy Lại những jz đã Mua thôi.

- e góp ý thêm e Pm yahoo a k thèm TL..
    e muốn bảo các a làm việc cái kiểu mất đồ thế này em k hài lòng vì từ vụ Hulk sv Athena..ai biết dc người bán là ai hay trộm cắp như thê nào ng mua thấy giá hợp lý thì vẫn cứ mua mà các a vô lý khoá acc do người ta mât tiền Mua bọn em còn đua tốp k phải vì mấy cái đồ các a khoá là khoá đâu...cái jz nó phải đúng a có thể thu hồi đồ rồi sẽ giải quyết cũng còn nghe dc đây a khoá luôn acc..Vi Dụ Ngban rồi có ng mua giá Cao hơn báo mất đê lấy lại trả lại số đồ thì các a ngĩ sao nó nhiều tình huống lắm nhé..Còn bọn e chơi game cũng mấy sver vụ mất đồ cũng nhiều nên cũng rất rõ các cái kiểu đó.ví dụ 2 thag đang đua tốp thag kia mua món đồ song rồi báo mất lỡ các a khoá acc làm lỡ tôp của nó thì tính sao dc đền bù jz k mà trong khi Mua = tiền mồ hôi sương máu...e góp ý thế thôi A Meo,
    chết mua phải hàng Lậu rồi bạn

Like
    5
    Trích Được post bởi Thêm Lần Nữa Xem bài viết
    chết mua phải hàng Lậu rồi bạn
    -Bạn cũng như mình thôi chơi game thì nó post bán mình Mail mua đưa đồ song là song biết dc lậu vs cả ko nhưng k hài lòng cái kiểu Khoá acc như thế này.bỏ tiền ra Mua chứ có đi xin chúng nó đâu..

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Mất đồ thì hoàn trả lại đồ, mất Vcent thì hoàn trả lại Vcent. Dù sao tiền game cũng là tiền mà người ta bỏ ra để mua.