Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 17

Chủ đề: bac nao cho em hoi cai

Senior Member
    Like
    2
    Được Like 2 lần trong 2 bài

bac nao cho em hoi cai

Thẻ của em bi mất 1 mã đầu giờ phải lần 9 số thì nạp vào game bao nhiêu lần thì bị lỗi thẻ

Senior Member Ging's Avatar
    Like
    98
    Được Like 39 lần trong 35 bài
    bạn có sẻi gọi tổng đài + đọc 3 số cuối mã thẻ là tổng đài giúp bạn nhé

- - - Updated - - -

nhầm seri + 3 hay 4 số cuối mã thẻ hay sao ý

Game Master Sương Đêm's Avatar
    Like
    73
    Được Like 107 lần trong 84 bài
    Trích Được post bởi 9xvaosolo Xem bài viết
    Thẻ của em bi mất 1 mã đầu giờ phải lần 9 số thì nạp vào game bao nhiêu lần thì bị lỗi thẻ
    Bạn có thể nạp thẻ nhiều lần, đến khi hệ thống kiểm tra thẻ đúng và chấp nhận thẻ bạn nhé !
    vui lòng pm hỗ trợ Live Chat Online để được giải đáp

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    klq nhưng Admin cho hỏi cái, tại sao TK Vip mà RS vẫn mất GCent là sao nhỉ??? (chọn RS Vip)

Like
    73
    Trích Được post bởi an.nguyen128 Xem bài viết
    klq nhưng Admin cho hỏi cái, tại sao TK Vip mà RS vẫn mất GCent là sao nhỉ??? (chọn RS Vip)
    Tài khoản VIP là bạn đang sử dụng gói VIP, sẽ được nhiều những hỗ trợ tương đương với gói bạn chọn, còn reset Vip vẫn mất Vcent bình thường bạn nhé !

Junior Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi Sương Đêm Xem bài viết
    Tài khoản VIP là bạn đang sử dụng gói VIP, sẽ được nhiều những hỗ trợ tương đương với gói bạn chọn, còn reset Vip vẫn mất Vcent bình thường bạn nhé !
    vậy sao RS thường cũng vẫn mất Ngọc (jewel) vậy?? như thế thì 29 ngày còn lại ngồi xem hoặc chờ bố thí Phúc lợi rồi lại ngồi xem tiếp à??, như thế thì Vip vs Thường khác nhau là mấy???

Like
    73
    vậy sao RS thường cũng vẫn mất Ngọc (jewel) vậy?? như thế thì 29 ngày còn lại ngồi xem hoặc chờ bố thí Phúc lợi rồi lại ngồi xem tiếp à??, như thế thì Vip vs Thường khác nhau là mấy???
    Bạn sử dụng gói VIP được giảm lever, Zen và tăng point khi reset, được nhận phúc lợi hàng ngày... Có rất nhiều lợi ích và sự khác biệt giữa có sử dụng VIP và không sử dụng VIP bạn nhé !

Junior Member
    Like
    0
    Bạn sử dụng gói VIP được giảm lever, Zen và tăng point khi reset, được nhận phúc lợi hàng ngày... Có rất nhiều lợi ích và sự khác biệt giữa có sử dụng VIP và không sử dụng VIP bạn nhé !
    lần đầu chơi MU thấy bỏ tiền mua Vip vẫn phải mất Phí RS (ko nói đến RS Vip) ba cái phúc lợi như kiểu gọi là có thì nhằm nhò gì, có thế đây là cách móc túi của các vị, giảm LV cho các mốc RS thì càng nhanh phải RS, nhanh RS thì nhanh phải hết Tài Chính, nếu RS thường ko mất phí (trừ Zen) thì các vị thu lại đáng là bao nhiêu 100k/1 tháng Vip rs nhòe mà có đúng ko??

- - - Updated - - -

Max phúc lợi là 9 viên tức là rs đc 4 lần (tầm 1 tiếng là ngồi chơi) bó tay mà muốn đc 9 viên thì phải Online 10 tiếng (đc 7 Viên) phúc lợi của cái gọi là Vip đc 2 viên làm gì để mà phải online 10 tiếng nhỉ, cắm acc cày tiền à??? vãi

Like
    73
    lần đầu chơi MU thấy bỏ tiền mua Vip vẫn phải mất Phí RS (ko nói đến RS Vip) ba cái phúc lợi như kiểu gọi là có thì nhằm nhò gì, có thế đây là cách móc túi của các vị, giảm LV cho các mốc RS thì càng nhanh phải RS, nhanh RS thì nhanh phải hết Tài Chính, nếu RS thường ko mất phí (trừ Zen) thì các vị thu lại đáng là bao nhiêu 100k/1 tháng Vip rs nhòe mà có đúng ko??

- - - Updated - - -

Max phúc lợi là 9 viên tức là rs đc 4 lần (tầm 1 tiếng là ngồi chơi) bó tay mà muốn đc 9 viên thì phải Online 10 tiếng (đc 7 Viên) phúc lợi của cái gọi là Vip đc 2 viên làm gì để mà phải online 10 tiếng nhỉ, cắm acc cày tiền à??? vãi
    Phúc lợi từ VIP là nhiều thứ khác đâu phải những thứ như bạn nói, những thứ bạn nói chỉ là phúc lợi thường mà những tài khoản không có VIP cũng được thụ hưởng ! Hay là gói VIP của bạn có gặp sự cố gì không ? Bạn chơi server nào, tên nhân vật là gì ? Chúng tôi sẽ kiểm tra giúp bạn và sẽ hỗ trợ bạn hiểu về VIP hơn !

Junior Member
    Like
    0
    Phúc lợi từ VIP là nhiều thứ khác đâu phải những thứ như bạn nói, những thứ bạn nói chỉ là phúc lợi thường mà những tài khoản không có VIP cũng được thụ hưởng ! Hay là gói VIP của bạn có gặp sự cố gì không ? Bạn chơi server nào, tên nhân vật là gì ? Chúng tôi sẽ kiểm tra giúp bạn và sẽ hỗ trợ bạn hiểu về VIP hơn !
    Sever Zeus tên Class: Versace, tôi nghĩ ko bị vấn đề gì chỉ là thấy thiệt khi mua 30ngày Vip vàng mà thôi, tôi chưa thấy cái quyền lợi gì nhiều từ Vip cả

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối