Kết quả 1 tới 4 của 4
    Chủ Guild FaMjLy
    Guild FaMjLy
    NoBjTa's Avatar
    Like
    4
    Được Like 98 lần trong 54 bài

Các con nghiện BÓNG ĐÁ vào đây nhé. NoBjTa

Tình hình là mai thứ 7 có rất nhìu bóng đá mà sv Zeus chưa có ai làm bóng. Mình xin mạn phép tối mai mình làm bóng cho a chơi đêm giải trí cho vui. Những ai chơi sv trước cũng có thẻ bít mình đã làm bóng như nào cho a e giải trí.
    Do mình phải đi làm tối lên 20h00 mới online dc và mình sẽ làm kèo bóng cho a e.
    1 số quy định khi làm bóng
    -Kèo bóng đá đưa ra mình sẽ lấy từ trang web bongdaso.com lên độ kèo cứ theo như này mà làm, tránh tình trang a e than phiền độ kèo khác nhau
    -Tiền ăn theo trận mình sẽ tính làm tròn như sau. cứ 2 đổ xuống mình sẽ cho về 0 và cứ 3 đổ lên mình sẽ làm lên 5( ví dụ kèo ăn 92 sẽ thành 90 và kèo ăn 93 sẽ lên 95, 97 sẽ xuống 95 và 98 sẽ lên 100) đc bỏ cũng tính như thế nhé
    -Những ai đánh sau khi kết thúc trận đấu sẽ nhận thưởng luôn. Hết đêm mà người thắng trận chưa lấy thì phải để tối mai nhé vì sáng hôm sau mình ngủ và đi làm
    -Do sv mới mở lên mình chỉ nhận tối đa 200K Vcien /1trận và ko nhận hơn tránh tình trạng a e cay cú đánh to nhanh bị sập mạng . Mình cũng ko nhận cầm đồ nhé

Chú ý: Do mình vào muộn lên ko chơi dc sv Zeus từ đầu lên mình đã mua acc tên nv: zz0liverzz nhé. ko phải tên NoBjTa như hồi xưa mình đã từng làm
    Những ai bít đến nv: NoBjTa đã từng làm bóng các sv trước thì vào ủng hộ mình nhé
    Thank AE đã đọc .
    NV: zz0liverzz . thành viên G AeHaNoi

- - - Updated - - -

Thêm 1 chút nữa, những ai đánh bóng mình sẽ chụp hình lại rõ ràng tránh tình trạng vớ vẩn nhé
    SDT: 0986054664 or 01236556886

Banned
    Like
    14
    Được Like 9 lần trong 9 bài
    cái này tôi đã từng làm và cũng bị mod nói ko đc có hành vi cờ bạc. đã chia phần cho mod chưa
    trong khi đây Mod vẫn làm lô đề .ko hiểu lô đề có phải mang tính chất đỏ đen ko nhỉ,hay là vui chơi giải trí .
    nói chung là chúc bạn thành công

Senior Member cavexm's Avatar
    Like
    11
    Được Like 38 lần trong 29 bài
    10h hẹn các bác a0 sv 10 tí

Các vấn đề liên quan tới hack Đao phủ's Avatar
    Like
    80
    Được Like 780 lần trong 385 bài
    Cấm cờ bạc dưới mọi hình thức .
    Y!M : hanoi_antihack02